Babar Azam Anatarajiwa kuwa Nahodha wa Pakistan kwa Mara nyingine tena

Taarifa zinadai Babar Azam atapangiwa kazi nyingine nahodha wa timu ya kriketi ya Pakistan. Mashabiki wanasubiri uthibitisho.

Cricketer wa Pakistani Babar Azam anatuhumiwa kwa Unyanyasaji wa Kimwili f

"Kapteni inafaa Babar tu, hakuna mtu mwingine."

Taarifa zinasema kuwa nahodha wa zamani Babar Azam anatarajiwa kutwaa tena unahodha.

Maendeleo haya yanakuja baada ya kuteuliwa kwa Mohsin Naqvi kama mwenyekiti mpya wa Bodi ya Kriketi ya Pakistani (PCB).

Mohsin Naqvi, aliyekuwa Waziri Mkuu wa muda wa Punjab, alitwaa uenyekiti bila kupingwa katika uchaguzi wa hivi majuzi wa PCB.

Uongozi wake unatarajiwa kuleta mabadiliko makubwa ndani ya uwanja wa kriketi ya Pakistan.

Uamuzi unaoonekana wa kumrejesha Babar Azam kama nahodha umetokana na majadiliano katika Chuo cha Taifa cha Kriketi.

Uwezo wa Babar Azam kurejea unahodha unafuatia wake kujiuzulu katika miundo yote katika 2023.

Uamuzi huu ulikuja baada ya Pakistan kufanya vibaya katika Kombe la Dunia la ICC 2023.

Kushindwa kwa timu hiyo kutinga hatua ya nusu fainali kulimfanya Babar aachie ngazi ya uongozi.

Baada ya kujiuzulu kwa Babar, PCB ilimteua Shahid Afridi kama nahodha wa T20. Wakati huo huo, Shan Masood alichukua unahodha wa Mtihani.

Walakini, safu ya kwanza chini ya uongozi wao ilileta changamoto kubwa.

Timu hiyo ilikumbana na kichapo cha 4-1 katika mfululizo wa T20I dhidi ya New Zealand.

Hii ilifuatiwa na kupoteza 3-0 katika mfululizo wa Majaribio dhidi ya Australia, kuashiria kipindi cha misukosuko kwa kriketi ya Pakistan.

Uwezo wa kurejeshwa kwa Babar una athari kwa mikakati ya timu, mienendo na utendakazi wa siku zijazo.

Mabadiliko ya uongozi yanayoendelea ndani ya timu yanaweza kuwa na jukumu muhimu katika kuunda maonyesho katika misimu ijayo.

Mashabiki wa kriketi walikuwa na maoni tofauti tofauti juu ya mabadiliko haya yanayowezekana. Kwa kushangaza, wengi walipinga.

Mtumiaji mmoja alidai: “HAPANA! Anacheza vizuri zaidi sasa kwa kuwa yeye si nahodha.

"Hakuweza kucheza vizuri hapo awali kwa sababu alikuwa na msongo wa mawazo wa kuwa nahodha.

"Sasa itarudi tena na utendaji wake utashuka tena."

Mwingine aliandika: "Habari mbaya kwa kriketi ya Pakistan. Wakati hakuweza kuleta mema katika miaka 4, ataleta faida gani sasa?

"Lazima kuwe na nahodha mpya ambaye anajua jinsi ya kucheza. Mtu kama Rizwan."

Mmoja alisema: "Babar Azam kama nahodha inamaanisha mafadhaiko ya mara kwa mara kwa watazamaji katika kila mechi wanayocheza."

Wakati huo huo, baadhi ya mashabiki walifurahishwa na uwezekano wa kurejeshwa kwa Babar kama nahodha.

Mmoja alitoa maoni: "Kapteni inafaa tu Babar, hakuna mtu mwingine."

Mwingine alisema: "Yeye ndiye na atakuwa mkuu wa mioyo yetu daima."

Wapenzi wa kriketi wanasubiri kwa hamu uthibitisho rasmi kuhusu unahodha wa timu ya taifa ya Pakistani.

Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Mchezo upi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...