Baba Ram Rahim ni Mraibu wa Jinsia na Wasichana wasio na hatia waliobakwa

Utata unaomzunguka Baba Ram Rahim Singh unakua huku vyanzo vikidai alibaka wasichana wasio na hatia. Inakuja baada ya madaktari kufunua pia ni mraibu wa ngono.

Baba Ram Rahim ni Mraibu wa Jinsia na Wasichana wasio na hatia waliobakwa

"Mhasiriwa aliulizwa kukaa kwenye kiti na kikundi cha wanawake kitakuja na kumpiga."

Tangu wakati kiongozi wa kiroho Baba Ram Rahim alipofungwa kwa kubaka wafuasi wawili wa kike, habari zaidi ya kutatanisha juu ya takwimu hiyo imegunduliwa.

Katika madai ya hivi karibuni, vyanzo vilidai kwa mshtuko kwamba gwiji huyo wa India atawabaka mara kwa mara wasichana wasio na hatia katika makao makuu yake. Hii inafuata madaktari kufunua kwamba Singh pia ni mraibu wa ngono.

Vyanzo vilizungumza na IndiaLeo, akielezea kuwa Baba Ram Rahim alikusanya kikundi cha wanawake wa kuku.

Kazi yao kuu ilihusisha kudhaniwa kuwarubuni wasichana kwa mahitaji yake ya kijinsia. Wengi wa wanawake hawa wangedaiwa waliteswa unyanyasaji huo kutoka kwa kiongozi, lakini bado wangetii jukumu hilo.

Baadhi ya wanawake wa kike pia walikuwa wamefanya ngono ya kukubaliana naye; wangekuwa wafuasi wakubwa wa kike. Walakini, Singh aliwaamuru wamlete msichana mpya kwake kila usiku. Vyanzo vinaongeza kuwa hii hata ingewahusisha watoto.

Ingekuwa wamekamilisha kazi hii kwa kuchagua wasichana wazuri zaidi kutoka kwa wafuasi wa Baba Ram Rahim. Halafu, wanawake wa kike walipeleka wasichana wasio na hatia kwenye barabara ya ukumbi, karibu na shimo la kiongozi (dufa). Waathiriwa hawa wangepata matibabu ya kupendeza na matibabu maalum, na kuambiwa kwamba watatakaswa na yule guru wa India.

Walakini, mara tu walipoingia ndani ya shimo la Singh, badala yake angewabaka. Wakati huo huo, wanawake wa kike walikuwa wakilinda shimo, wakizuia wafuasi kuikaribia. Walikuwa na jukumu la kupika na kusafisha Baba Ram Rahim.

Wakati wanawake wangefanya majukumu haya, vyanzo vinadai hawawezi kujadili nini kitatokea katika dufa. Kuweka ubakaji wa wasichana wasio na hatia kuwa siri; ambayo sasa imefunuliwa tu tangu kiongozi wa kiroho kushitakiwa.

Kwa kuongezea, daktari amefunua kuwa Baba Ram Rahim pia ni mraibu wa ngono. Tangu akawa kuhukumiwa, kiongozi huyo amelalamika kutokuwa na utulivu na kutotulia. Madaktari waliamua kumchunguza, na kuhitimisha kuwa ana unyanyasaji wa ngono.

Wakati wa uchaguzi wake, Singh alikuwa amedai hana nguvu. Walakini, daktari mmoja aliyehusika katika cheki hiyo alisema:

“Kwa kweli baba ni mraibu wa ngono. Hana raha ya kupata raha za mwili katika jela ambayo ndiyo sababu ya kutotulia kwake. Anaweza kutibiwa. Walakini, ikiwa matibabu yamecheleweshwa, inaweza kusababisha shida kubwa. "

Madai hayo pia yalifunua kuundwa kwa chumba cha mateso ndani ya makao makuu. Huko, henchwomen wanawake wangewaadhibu wafuasi wa kike ambao waliona kama 'wenye hatia'. Kwa mfano, ikiwa walisema vibaya juu ya Baba Ram Rahim. Shahidi mmoja alidai:

"Kulikuwa na chumba kikubwa ambacho kiliitwa 'Man Sudhar Kamra' (chumba cha kuboresha akili) karibu na chumba namba 50, ambacho kilitumika kuwatesa wahanga wa ubakaji na wasichana waliokataa kuingia Gufa.

"Mhasiriwa aliulizwa kukaa kwenye kiti na kikundi cha wanawake kitakuja na kumpiga."

Pamoja na madai haya, inazidi kufunua ukweli wa kushangaza wa yule mkubwa wa India. Wengi watajiuliza ikiwa wanawake wa kike waliotajwa katika madai hayo watakabiliwa na haki. Walakini, hakuna hatua iliyofanyika hadi sasa.



Sarah ni mhitimu wa Uandishi wa Kiingereza na Ubunifu ambaye anapenda michezo ya video, vitabu na kumtunza paka wake mbaya Prince. Kauli mbiu yake inafuata Nyumba ya Lannister "Nisikilize Kishindo".

Picha kwa hisani ya India Leo.






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...