Ayeza Khan awagawanya Mashabiki na Muonekano wake ulioongozwa na Lady Gaga

Ayeza Khan alichapisha picha zake akipata msukumo kutoka kwa Lady Gaga. Walakini, sura yake ya ujasiri imegawanyika maoni.

Ayeza Khan awagawanya Mashabiki na Muonekano wake ulioongozwa na Lady Gaga f

"Ninapenda jinsi unavyoendelea kujaribu na sura mpya."

Mwonekano wa hivi punde zaidi wa Ayeza Khan unaoonyesha upande wake tofauti kabisa umevutia umma, na kuwaacha kila mtu akishangaa.

Mwigizaji huyo alionyesha kuvutiwa kwake na Lady Gaga kwa kutoa heshima kwa mtindo wa kusaini wa nyota huyo wa pop.

Akitumia Instagram yake, Ayeza alishiriki picha katika mkusanyiko ambao ulivuta msukumo kutoka kwa chaguo tofauti za mitindo za Gaga.

Kwa majaribio yake ya kuthubutu, alidai kutoa ushindani mkali kwa mwimbaji maarufu.

Mabadiliko haya kutoka kwa ubinafsi wake wa kawaida yalizua wimbi la msisimko miongoni mwa mashabiki wake.

Katika picha hizo, Ayeza Khan alionekana kustaajabisha akiwa amevalia vazi la rangi ya hudhurungi linalofanana na kipepeo, linalokumbusha kauli za ujasiri za Gaga na mtindo wa avant-garde.

Ili kukidhi mavazi yake, alichagua sura ya kupendeza.

Ayeza alichagua lipstick iliyokoza nyekundu, na kuongeza mguso wa kuvutia na ukali kwenye mwonekano wake.

Zaidi ya hayo, alikazia macho yake na mascard ya giza, akiimarisha zaidi kufanana kwake na mtindo wa kuvutia na wa kutoogopa wa Lady Gaga.

Akiandamana na mwonekano wake mpya wa kuvutia, Ayeza Khan pia ameandika nukuu ya kufurahisha na ya kijanja kwenye picha zake.

Aliandika: "Picha kutoka kwa maisha mengine ya Ayeza Khan ambapo yeye ni nyota wa pop. Lady Gaga bora aangalie."

Ayeza Khan awagawanya Mashabiki na Muonekano wake ulioongozwa na Lady Gaga

Kama inavyotarajiwa, mtandao umekuwa na hisia nyingi kutokana na mabadiliko ya Ayeza Khan.

Wengi walimsifu kwa mtazamo wake wa kutoogopa mitindo na wakampongeza kwa kujiondoa katika eneo lake la starehe.

Walithamini uwezo wake wa kujitengenezea upya na kukumbatia mitindo mipya, ikionyesha uwezo wake mwingi kama msanii.

Shabiki mmoja aliandika: “Sikutambua kuwa ni wewe! Ninapenda jinsi unavyoendelea kujaribu na sura mpya."

Mwingine alisema: "Dope, dope. Ya kweli."

Mmoja wao alisema: "Mwonekano huu ni moto!"

Kwa upande mwingine, wengine walishangazwa na mabadiliko hayo yasiyotarajiwa.

Walionyesha mshangao na mshtuko wao kwa kumuona Ayeza Khan katika sura tofauti, kwani wamemzoea mtu wake aliyemzoea zaidi.

Mtumiaji mmoja alisema:

"Wewe ni mpenzi wangu lakini unaonekana wa ajabu sana hapa."

Mwingine alihoji: “Ana tatizo gani kwenye mabega yake? Ana mpango wa kuruka?"

Mmoja alisema: "Hapana plz Hapana!!!! Usianzishe mtindo huu usio na maana! Sisi ni Wapakistani na aina hii ya mavazi yanaonekana ya kustaajabisha/ya kuficha! Sio sehemu ya utamaduni wetu."

Mwingine alisema: “Dengue inayoruka.”

Mmoja alisema: “Kwa mara ya kwanza, sikupenda vipodozi vyake, mavazi yake na kila kitu.”

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mwanamke wa Briteni wa Asia, je! Unavuta sigara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...