Ayesha Takia anagonga Trolls baada ya Kuonekana kwa Nadra kwa Umma

Ayesha Takia alikabiliwa na kukanyagwa baada ya kuonekana hadharani nadra. Alienda kwenye Instagram kuwakashifu wanaomchukia.

Ayesha Takia apigana Trolls baada ya Kuonekana kwa Nadra kwa Umma f

"Nipitie kweli"

Ayesha Takia aliwakashifu watumiaji wa mitandao ya kijamii waliotoa maoni yao kuhusu mwonekano wake baada ya kuonekana nje.

Mwigizaji huyo alionekana akiwa na mtoto wake kwenye Uwanja wa Ndege wa Mumbai.

Paparazi alichukua picha na video za Aisha na kuzisambaza mtandaoni.

Ingawa wengi walifurahi kumuona Aisha baada ya miaka mingi, wengine walitilia shaka sura yake "mpya".

Wanamtandao walidai kuwa alikuwa amefanyiwa upasuaji wa plastiki ili kubadilisha sura yake ya uso.

Baadhi ya troll hata walianza kutoa madai chini ya machapisho yake ya Instagram.

Kwa kuchoshwa na maoni hayo, Ayesha alichapisha taarifa kwenye Instagram yake, akifichua kuwa alikuwa akielekea Goa kwa dharura ya kiafya.

Alieleza: “Ninahitaji kusema hivi, nilikimbizwa Goa siku mbili zilizopita… Nilikuwa na dharura ya matibabu katika familia yangu… Dada yangu amekuwa hospitalini.

"Katikati ya haya yote, nakumbuka nilisimamishwa na papi na kuwapigia picha kwa sekunde chache kabla ya kuruka.

"Inabadilika kuwa hakuna masuala mengine muhimu nchini isipokuwa kuchambua sura yangu."

Akiwakashifu wale ambao wametoa maoni juu ya sura yake, Aisha aliendelea:

"Nimevamiwa na maoni ya kejeli ya virusi ya jinsi watu wanavyofikiria nilipaswa kuonekana na kutoonekana.

"Hali ya kunishinda yaar, sina hamu ya kufanya filamu yoyote au kurudi kama watu wanasema.

"Ninaishi maisha yangu kwa furaha, sitaki kamwe kuwa maarufu, sivutiwi na umaarufu wowote, sitaki kuwa katika filamu yoyote… Kwa hivyo tulia… Tafadhali jisikie huru kutonijali hata kidogo."

https://www.instagram.com/p/C3e5H6IMDED/?utm_source=ig_web_copy_link

Aisha alikanusha madai ya upasuaji wa plastiki na kuongeza:

"Kutarajia msichana ambaye ameonekana zaidi katika ujana wake kuonekana sawa hata baada ya miaka 15.

"Je, watu hawa hawana uhalisia na ni wajinga kiasi gani?

"Lol tafadhali tafuta mambo bora zaidi ya kufanya na wakati wako badala ya kuwatenga wanawake wenye sura nzuri, nimebarikiwa na maisha mazuri na sihitaji maoni yako, ila kwa wale wanaopenda.

"Ninarudisha nguvu zako zote."

"Fanya watu bora zaidi, pata burudani, kula chakula cha kufurahisha, zungumza na rafiki yako, tabasamu, chochote kinachohitajika ili usijisikie kuwa na furaha hivi kwamba unahitaji kumwambia mwanamke mrembo mwenye furaha jinsi haonekani kama unavyotaka."

Chapisho la Ayesha Takia lilipata kuungwa mkono na mashabiki wake.

Alianza kazi yake katika tasnia ya burudani kama mwanamitindo na akavutiwa na wimbo wa Falguni Pathak 'Meri Chunar Udd Udd Jaye'.

Ayesha Takia anagonga Trolls baada ya Kuonekana kwa Nadra kwa Umma

Aisha alicheza kwa mara ya kwanza kwenye Bollywood Taarzan: Gari la Ajabu katika 2004.

Yeye pia aliigiza katika likes za Maumivu, Hakuna Sigara, Alitaka, Salaam-E-Ishq na Paathshaala.

Aisha alionekana mara ya mwisho katika filamu ya 2011 Mod na kutokana na kauli yake hiyo, hana mpango wa kurejea uigizaji.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Waandishi na watunzi wa Sauti wanapaswa kupata mishahara zaidi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...