Attaullah Esakhelvi anashiriki maelezo kuhusu Ndoa zake Tano

Kwa mshangao wa mashabiki na wafuasi wake, Attaullah Esakhelvi alifichua kuwa ameolewa mara tano.

Attaullah Esakhelvi anashiriki maelezo kuhusu Ndoa zake Tano f

"Wake wanne wa kwanza waliniacha, kwa hivyo nikaoa tena."

Attaullah Esakhelvi alijitokeza kwenye podikasti ya Hafiz Ahmed na akazungumza kuhusu ndoa zake nyingi.

Mwimbaji pia alijadili hali ya watoto wake na mafanikio yao.

Aliangazia changamoto na mafanikio ambayo yameunda safari yake.

Attaullah alizungumza kwa uwazi historia yake ya ndoa, akifichua kwamba ameolewa mara nyingi.

Mwenyeji aliuliza juu ya maisha yake ya mapenzi, akimaanisha ndoa zake. Kwa hili, Attaullah alijibu:

"Sio lazima kuwa na upendo katika ndoa. Ni kwa sababu ya jamii kwamba tunapaswa kuoa.”

Hafidh Ahmed aliuliza: “Kwa nini na vipi ulifunga ndoa kwa mara ya tano?”

Attaullah alieleza: “Wake wanne wa kwanza waliniacha, hivyo nikaoa tena. Wote walisema hawawezi kutumia maisha yao pamoja nami, na hivyo kusababisha ndoa yangu ya tano.”

Ufunuo huu uliambatana na mstari alioukariri, akidokeza mkazo wa kihisia wa masikitiko mengi ya moyo.

Akigeukia familia yake, Attaullah alitoa sasisho kuhusu maisha na mafanikio ya watoto wake.

Alitaja kuwa mtoto wake mkubwa, Sanwal, kwa sasa yuko Marekani, ambako anajishughulisha na masuala ya IT na muziki.

Binti yake Laraib yuko Uhispania na mwana mwingine, Bilawal, anaishi London.

Binti yake Fatima anaishi naye na kwa sasa anasoma. Alifichua kuwa ataenda ng'ambo baada ya kumaliza darasa lake.

Alieleza nia yake ya kuwataka watoto wake wamalize masomo yao kwanza ndipo wafanye chochote wanachopenda baadaye.

Attaullah Esakhelvi aliangazia kwa fahari kwamba binti yake Laraib ameteuliwa kuwa tuzo ya Oscar na mtoto wake Bilawal anafanya kazi katika BBC.

Mazungumzo hayo yalijikita katika ugumu wa kusimamia familia kubwa na iliyotawanywa kijiografia.

Licha ya matatizo hayo, alisisitiza umuhimu wa elimu na ukuaji wa kibinafsi kwa watoto wake, akionyesha kujitolea kwake kwa mafanikio yao.

Mashabiki wake walishangazwa na ufichuzi wa ndoa zake tano.

Mtumiaji aliandika:

“Mara tano? Yote ni juu ya pesa nadhani. Unaweza kupata wanawake wengi utakavyo kama wewe ni tajiri."

Mwingine aliongeza: “Umeona jinsi alivyokuwa mzuri? Haishangazi kwamba wanawake wengi walitaka kumuoa.”

Mmoja alisema: "Maisha yake ya upendo ni bora kuliko yetu sote."

Mtumiaji alibainisha: "Yeye ni mtu wa chini sana hata baada ya kufanikiwa sana. Nashangaa kwa nini wake zake hawakutaka kubaki.”

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni ipi filamu ya ibada ya Briteni unayopenda?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...