Atif Aslam awashtua mashabiki kwa Kuimba kwa Sauti ya Kike

Mwimbaji maarufu wa Pakistani Atif Aslam anajulikana kwa sauti yake ya kupendeza. Walakini, kile ambacho wengi hawajui ni kwamba ana sauti ya kuvutia ya kuimba ya kike.

Atif Aslam ndiye msanii wa Spotify anayetiririshwa zaidi nchini Pakistani - f

Atif Aslam amefungua talanta nyingine.

Mmoja wa waimbaji mashuhuri wa uchezaji wa Pakistan Atif Aslam amewashtua mashabiki na sauti yake ya kupendeza ya kushangaza lakini ya kushangaza ya kuimba ya kike.

Atif alifanya filamu yake ya kwanza ya Lollywood katika filamu ya kusisimua ya 2011, Bol mkabala na Humaima Malik, Mahira Khan, Iman Ali, Shafqat Cheema na wengine wengi.

Bol (2011) ilizunguka familia ya kidini inayokataa kukubali mtoto wao wa jinsia. Hii inasababisha kuvunja familia.

Pamoja na kuigiza, Atif Aslam aliendelea kuwateka mashabiki na sauti yake ya ajabu ya uimbaji.

Atif ameimba nyimbo nyingi za kupendeza huko Pakistan na hata mpaka.

Nyimbo zake maarufu za sauti ni pamoja na 'Dekhte Dekhte' kutoka Dekhte Dekhte (2018), 'Dil Diyan Gallan' kutoka Tiger Zinda Hai (2017), 'Ewe Saathi' kutoka Baagi 2 (2018), 'Pehli Nazar Mein' kutoka Mbio (2008) na mengi zaidi.

Atif Aslam awashtua mashabiki kwa Kuimba kwa Sauti ya Kike - tamasha

Mwimbaji amesifu jina lake ikiwa ni pamoja na tuzo ya nne ya juu kabisa iliyopewa raia nchini Pakistan, Tamgha-e-Imtiaz.

Atif pia ameshinda kadhaa Tuzo za Sinema za Lux na kupokea The Star Walk of Fame Star kwa Mwimbaji Bora nchini Pakistan.

Wakati huo huo, wakati wa coronavirus kufungwa, watu mashuhuri wengi ulimwenguni wanaingiliana kupitia mahojiano mkondoni.

Hivi karibuni, mchezaji wa kriketi wa Pakistani Shoaib Malik alimwalika Atif Aslam kujiunga naye katika maingiliano ya mkondoni kwenye Instagram Live.

Kuchukua Instagram, showbiz_of_pakistan ilinukuu video:

"Kwa kujibu swali jana usiku katika kipindi cha moja kwa moja cha @ realshoaibmalik #AtifAslam aliimba wimbo kwa sauti ya Kike alithibitisha tena hana sauti nzuri kama ya kiume lakini katika toleo la kike pia.

“Yeye ni mtu mwenye talanta nzuri sana. Ek He Tou Dil Hai Kitni Bar Jeeto Gay Sir kofia. Upendo mwingi."

Katika video fupi iliyoshirikiwa kwenye Instagram, Shoaib Malik alisema:

“Tayari umefanya kushinikiza, sasa imba kwa sauti ya kike ukiwa umejifunga kinyago. Je! Unaweza kufanya hivi? ”

Atif anaweza kuonekana akienda kupata kinyago wakati Shoaib Malik anachekelea changamoto hiyo.

Atif anasema, “Naona aibu kuimba kwa sauti ya kike. Ninajaribu kufikiria wimbo wa kuimba. ”

Atif kisha anaanza kuimba mistari michache ya wimbo maarufu wa 1988, 'Aaj Jaane Ki Zid Na Karo' awali uliimbwa na Farida Khanum.

Kwenye video hiyo, Shoaib anaonekana akipepesuka upande huku Atif akiimba.

https://www.instagram.com/p/CBIqzf8nLZF/?utm_source=ig_embed&utm_campaign=embed_video_watch_again

Inafurahisha, sauti ya kike ya kuimba ya Atif Aslam ilikuwa ya kuchekesha lakini ya kushangaza.

Mashabiki walishiriki mshtuko wao kwa kutoa maoni kwa emoji za macho ya moyo na emoji za kucheka.

Shabiki mmoja alitoa maoni akisema, "Nzuri Atif."

Inaonekana mwimbaji mwenye vipawa vya kushangaza, Atif Aslam amefungua talanta nyingine.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Aamir Khan kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...