Atif Aslam amaliza Tamasha baada ya Kuona Mashabiki Wakinyanyaswa

Katika video iliyosambaa mitandaoni, Atif Aslam alimaliza tamasha lake ghafula baada ya kuona watazamaji wanaume wakiwanyanyasa wanawake kwenye umati.

Atif Aslam ndiye msanii wa Spotify anayetiririshwa zaidi nchini Pakistani - f

"Nimesikitishwa sana na kile kilichotokea."

Mwimbaji wa Pakistani Atif Aslam alimaliza tamasha lake baada ya kuona watazamaji wa kike wakinyanyaswa na mashabiki wa kiume.

Tamasha hilo lilifanyika katika Kituo cha Mikutano cha Jinnah huko Islamabad mnamo Desemba 10, 2021.

Baada ya kushuhudia baadhi ya watazamaji wanaume wakiwanyanyasa wanawake na familia, Atif alisitisha onyesho lake ili kuwahutubia.

Aliwaambia wanyanyasaji kwamba wanapaswa kuwapa nafasi wanawake.

Atif aliendelea kusema kwamba wanawake na familia katika umati wanapaswa kuwa huru kutokana na aina yoyote ya unyanyasaji.

Mwimbaji wa kucheza tena alianza tena uimbaji wake.

Walakini, alipoona washiriki wa watazamaji wa kiume wakiendelea kuwanyanyasa wanawake, Atif alisimamisha tamasha lake kwa hasira.

Ukosefu wa hatua kutoka kwa wafanyikazi wa usalama ulimfanya mwimbaji huyo kushuka jukwaani.

Baadaye alizungumza na mjumbe wa wafanyikazi wa usimamizi, akisema kwamba utakatifu wa mwanamke lazima ulindwe kwa gharama yoyote.

Mwanachama mmoja wa umati huo aliomba msamaha kwa Atif kwa tukio hilo, akisema kwamba daima kuna watu wachache ambao wanaharibu kwa kila mtu.

Mjumbe wa hadhira alisema:

“Nimesikitishwa sana na kilichotokea. Tafadhali piga simu wasimamizi, ili hili lisitokee tena. Upendo kutoka Islamabad."

Atif akajibu:

“Usijute. Naipenda Islamabad. Angalau tuliokoa familia kutokana na msiba wowote kwa kusitisha tukio hilo.”

Ingawa lilikuwa tukio la kushangaza, hii sio mara ya kwanza kwa unyanyasaji kutokea kwenye tamasha la Atif Aslam.

Tazama Tukio huko Islamabad

video
cheza-mviringo-kujaza

Mnamo 2017, alikomesha tamasha huko Karachi baada ya kuona shabiki wa kike akinyanyaswa kingono na kundi la wanaume kwenye umati.

Mwimbaji huyo alikosoa wanyanyasaji, akisema:

“Umewahi kumuona msichana? Anaweza kuwa mama yako au dada yako.”

Kisha akauliza baadhi ya timu yake "kumwokoa".

Atif alimleta mwanamke huyo kwenye jukwaa, na kusababisha umati kuimba: "Atif, Atif!"

Atif aliwaonya wanyanyasaji:

"Ikiwa una tabia, utapata show inayofaa. La sivyo, itaisha mapema… kuwa binadamu.”

Kisha akaendelea na utendaji wake.

Iliripotiwa kuwa ukumbi huo ulikuwa na msongamano mkubwa wa watu, hali iliyopelekea wanawake kadhaa kunyanyaswa.

Kaka yake na meneja, Shezad Aslam, awali alisema:

"Atif alifanya jambo sahihi, ambalo mwanadamu mwingine yeyote angefanya.

"Hatutaki hii ivunjwe kwa uwiano, na tunatumai kuwa watu wataendelea kuamini muziki wa Atif."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ni nani katika kaya yako anayeangalia filamu nyingi za Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...