Mbunge Anayetamani kuwa Mbunge wa Birmingham Ako Motoni Juu ya Matamshi ya LGBT

Mbunge mtarajiwa wa Birmingham amekashifiwa kwa kufanya mzaha kuhusu "kuwachochea" wanaume wanaoingia kwenye vyoo vya kike.

Mbunge Anayetamani kuwa Mbunge wa Birmingham Akosolewa na Hotuba za LGBT f

"Sawa kama mke wangu yumo ndani ninamtoa cheche."

Wakili anayeendesha gari la Lamborghini ambaye anapigania kuwa mbunge mpya wa Birmingham amezua utata kuhusu maoni yaliyoibuliwa upya ambapo alitania kuhusu "kuwachochea" wanaume wanaoingia kwenye vyoo vya kike wakati wa mabishano kuhusu haki za mashoga na watu waliobadili jinsia.

Akhmed Yakoob pia alielezea jinsi alivyowatoa watoto wake kutoka shule za serikali za kilimwengu ili kuwaepusha kuonyeshwa ujumbe mzuri wa LGBT.

Bw Yakoob, wakili wa utetezi wa jinai, amesimama kama Mtu Huru katika eneo bunge la Birmingham Ladywood na ana uhusiano wa karibu na Chama cha Wafanyakazi cha George Galloway cha Uingereza.

Katika mahojiano ya video yaliyotangazwa mnamo Septemba 2023, Bw Yakoob alitambulishwa kama "wakili maarufu zaidi duniani kwa sasa" na Mikey Melin, mtangazaji wa chaneli ya YouTube The Blue Tick Show.

Katika mahojiano hayo, Bwana Yakoob alisema:

"Itakuwaje ikiwa mwanamume ataingia kwenye bafu la wanawake na kusema, 'mimi sio mwanaume, mimi ni mwanamke'.

“Sawa kama mke wangu yumo ndani namzuga. Na hakuna utetezi kwa kosa hilo."

Bwana Melin aliongezea: "Ningekubali wakati, f***, niweke ndani."

Bw Yakoob sasa amevunja ukimya wake kuhusu matamshi hayo, akisisitiza kuwa hayalengi wanawake waliobadili jinsia.

Alidai: “Nilikuwa nasema nini ikiwa mtu mzima anayeonekana wazi ni mwanaume. Hiyo ndiyo hofu, sivyo? 

"Wanaume wasio na mabadiliko, ambao ni wanaume wa kawaida, wataanza kujinufaisha. Itawapa wanaume wa kawaida ambao ni wawindaji wazo kwamba wanaweza kuondokana nayo.

Mgombea wa chama cha Liberal Democrat Lee Dargue alisema itakuwa ya kutisha kwa jiji na jumuiya ya LGBT ikiwa mbunge anayefuata wa eneo hilo atakuwa na maoni kama hayo.

Bw Yakoob anatarajia kumvua madaraka waziri kivuli wa sheria wa chama cha Labour, Shabana Mahmood na amejijengea ufuasi miongoni mwa Waislamu na watu ambao wanaunga mkono ujumbe wake wa kampeni ya Palestina. 

Kura ya hivi majuzi inamwonyesha akiingia kwenye idadi kubwa ya watu 28,582 ya Labour.

Wakati wa mahojiano, Bw Yakoob pia alidai kwamba yeye na Mwislamu yeyote hawawezi "kuendeleza" masuala chanya ya LGBT kwa sababu kufanya hivyo ni marufuku katika imani yao.

Hata hivyo, madai haya yalilaaniwa na baadhi ya viongozi wa dini, wasomi na Waislamu mashoga.

Pia alisema kwamba "anachukia" jumbe za usawa za LGBT zinazoshirikiwa shuleni, kiasi kwamba watoto wake mwenyewe walihamishwa kutoka shule za kilimwengu hadi shule za upili za imani.

Akizungumza na Bw Melin, Bw Yakoob alisema: 'Sina tatizo na LGBTQ hii. siiendelezi. Siwezi kuikuza.

“Wewe [Bw Melin] huwezi kuitangaza, hatuwezi kuitangaza kwa sababu sisi ni Waislamu. 

"Hatuwezi kuitangaza kwa sababu imeambiwa, tumeambiwa, Mungu ametuma ujumbe ... watu wanapaswa kuwa na uwezo wa kufanya wapendavyo, ndio, lakini sio kujaribu kutekeleza maoni na maoni yao kwa watoto wa watu wengine. .

"Sipendi jambo hili kufundishwa shuleni - nachukia.

"Sasa nimewaondoa watoto wangu shuleni. Sasa wako katika shule za Kiislamu kwa sababu siwezi kuwa karibu nami.

“Bila kujali wewe ni wa dini gani, msichana mdogo au mvulana mdogo hapaswi kufundishwa kuhusu jinsia tofauti kwamba unaweza kubadilisha jinsia yako.

"Tukisema kitu kibaya kuhusu hawa jamaa (LGBTQ), watu wana wazimu, lakini watu wanaichoma Quran Tukufu - je, umemsikia yeyote akisema chochote kuhusu hilo, kulaani hilo? Hakuna anayejali kuhusu hilo.

“Hicho ni kitabu chetu cha kidini […] kwa nini watu wanapuuza tu hilo?

"Na mtu anasema vibaya kuhusu LGBTQ na ulimwengu wote unakuwa wazimu - wanakasirishwa sana na hilo na hufadhaika kwa urahisi."

Mbunge huyo mtarajiwa baadaye alifafanua kwamba watoto wake walikuwa wamesoma shule za msingi za serikali lakini aliwahamisha hadi shule za imani walipoingia katika sekta ya upili, mmoja akisoma shule ya Kiislamu na mwingine katika shule ya Kikatoliki.

Hapo awali Akhmed Yakoob alikumbwa na mzozo aliposhiriki video iliyomshtaki mwalimu kwa uwongo. ubaguzi wa rangi.

Tazama Mahojiano Kamili

video
cheza-mviringo-kujaza

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unafikiri Brit-Asians wanakunywa pombe kupita kiasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...