Asim Azhar na Ali Zafar wanaimba Wimbo wa Kichwa cha 'Ehd-e-Wafa'

Asim Azhar na Ali Zafar hivi majuzi walionekana kwenye harusi, wakiigiza wimbo wa tamthilia ya Pakistan 'Ehd-e-Wafa'.

Asim Azhar na Ali Zafar wanaimba Wimbo wa Kichwa cha 'Ehd-e-Wafa' f

"Ninatazama Ehd-e-Wafa tena kwa sababu ya video hii."

Asim Azhar na Ali Zafar hivi majuzi walikutana tena jukwaani katika hafla ya faragha, wakiimba wimbo wenye kichwa cha Ehd-e-Wafa.

Muunganisho huo wa kusisimua ulituma wimbi la shamrashamra katika mioyo ya mashabiki wa tamthilia hiyo.

Waimbaji hao walitumbuiza pamoja kwenye harusi ya Wapakistani, wakitoa wimbo wa kupendeza wa wimbo huo.

Klipu ya utendakazi wao ilisambaa haraka kwenye majukwaa mbalimbali ya mitandao ya kijamii.

Ilivutia watazamaji kwa usikivu wake wa kihisia na umahiri mkubwa wa muziki.

Asim Azhar anajulikana kwa sauti yake nzuri na vibao vinavyoongoza chati.

Wakati huo huo, mchango mkubwa wa Ali Zafar kwenye tasnia ya muziki umemletea sifa nyingi.

Onyesho hilo liliwaangazia wawili hao wakiburuza hadhira kwa miondoko ya milele ya OST maarufu.

Wimbo huo mzuri una nafasi ya pekee katika mioyo ya wengi, kwa sababu ya maneno yake ya kusisimua na sauti isiyoweza kusahaulika.

Wapakistani wanaishikilia kwa sababu ni taifa la wazalendo. Waimbaji walimimina mioyo yao katika utendaji.

Mashabiki walishindwa kujizuia kufagiliwa na kumbukumbu nyingi kutoka kwa mfululizo pendwa wa tamthilia.

Hata hivyo, katikati ya tukio hilo la furaha, jambo lisilotarajiwa lilitokea. Ali Zafar alisahau kwa muda baadhi ya mashairi.

Walakini, mbali na kuwakatisha tamaa wale waliohudhuria, utelezi huu wa wazi ulisaidia tu kuwafanya waigizaji wapende zaidi.

Katika kuonyesha mshikamano, hadhira ilisikika ikijiunga kwa shauku.

Walikuwa wakijaza mapengo bila mshono na kutoa sauti zao kwa uimbaji wa muziki.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lilishirikiwa na Rasala.pk (@rasalapk)

Klipu hiyo ya virusi haraka ilivutia watu wengi kwenye mitandao ya kijamii, huku mashabiki wakielezea kufurahishwa kwao na kuthamini uchezaji huo.

Katika mifumo yote, watazamaji walijaza rekodi za matukio kwa kushiriki, maoni na maoni.

Watu wengi walithamini uimbaji wao.

Mmoja alisema: “Ninatazama Ehd-e-Wafa tena kwa sababu ya video hii."

Mwingine aliandika hivi: “Kusikia haya tena kunarudisha kumbukumbu nyingi sana ambazo siwezi hata kueleza.”

Mmoja alitoa maoni: "Jinsi Ali Zafar alisahau mashairi ni ya kupendeza sana."

Mwingine alisema:

"Ehd-e-Wafa haikukamilika bila wimbo huu."

Walakini, video hiyo pia ilikabiliwa na ukosoaji fulani.

Mtu mmoja alisema: "Nchi yetu inasambaratika, Waislamu wa Palestina wanahitaji msaada wetu, nchi iko hatarini na wanasiasa wote hawa lakini tumezingatia hili badala ya kupinga ukatili huu."

Mwingine aliuliza: “Ni nini cha pekee kuhusu hili? Watu wawili tu wanaoimba wimbo.”

Kadiri video inavyoendelea kusambaa mtandaoni, inasimama kama ushuhuda wa mvuto wa milele wa OST za tamthilia za Pakistani.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kununua nguo za aina gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...