Msanii amsuta Sunny Leone kwa kunakili Mchoro wake

Sunny Leone ameshtumiwa kwa kunakili kazi ya msanii Malika Favre. Msanii mwenyewe analaani Sunny kwa kufanya hivyo licha ya kusudi lake.

Msanii amlaumu Sunny Leone kwa Kuiga Mchoro Wake f

"Uchoraji haukuhusu wewe au mimi"

Sunny Leone ameitwa kwa kuiga kazi ya wasanii na kuipiga mnada kwa hisani.

Kitendo hiki kilinunuliwa kwa kila mtu na akaunti isiyojulikana ya Instagram, Diet Sabya.

Inafichua msanii yeyote au mbuni anayeiga kazi za wengine. Lishe Sabya inajulikana na wapenda mitindo na sanaa.

Wakati huu ilikuwa mwigizaji Sunny Leone ambaye alishtakiwa kwa kunakili kazi ya msanii, licha ya kuwa ni kwa hisani.

Lishe Sabya alishiriki kulinganisha vipande vyote viwili vya kazi, ile ya asili na ile iliyoundwa na Sunny. Chapisho hilo lilikuwa na maandishi yaliyosema:

"Sisi sote ni kwa ajili ya misaada, lakini kuiba kazi asili ya wasanii - bila mikopo - na kuipiga mnada kwa hisani (kama yako mwenyewe) ni chafu tu."

Haraka baada ya shutuma hii kutolewa, Sunny Leone hakunyamaza. Kwa kujibu, alisema:

“Halo. Kukupa tu habari sahihi, nilipewa tu picha ya sanaa hii. Kisha nikaamua kuipaka rangi! Wakati wowote sikudai kupata wazo.

"Niliandika tu kipande cha sanaa ambacho niliona na kupenda. Inapaswa kuchukuliwa kama pongezi kwani ilikuwa ikitolewa kwa wagonjwa wa saratani kwa hisani. Hakuna zaidi na hakuna kidogo.

"Samahani, hupendi toleo ambalo nilichagua kuunda wakati wa kusaidia watoto wanaohitaji."

"Uchoraji haukuhusu wewe au mimi. Ilikuwa juu ya kujaribu kusaidia !!!! Kila la heri!!!! Endelea kuunda. ”

Haikuchukua muda msanii wa asili alihusika. Kazi maarufu ilikuwa ya Malika Favre, msanii wa Ufaransa aliye London.

Taa yake ya kisanii ni ya ujasiri lakini ndogo, ambayo imemfanya awe mmoja wa wasanii wa picha wanaotafutwa zaidi nchini Uingereza.

Orodha yake ya wateja inayovutia inajumuisha chapa za hali ya juu kama Vogue, BAFTA, Sephora na zingine nyingi. Malika kwa kujibu maoni ya Sunny aliendelea kulaani juhudi zake. Alijibu:

"Sunny Leone sifa ingekuwa kiwango cha chini. Miliki ni kitu unajua?

“Vipi ikiwa sikutaka nakala ya kazi yangu kunakiliwa na wewe na kupigwa mnada? Sababu ni ya kupongezwa, mtazamo sio sana? ”

Nini unadhani; unafikiria nini? Je! Sunny Leone alikuwa akifanya tendo jema tu kusaidia watoto wanaohitaji? Au Sunny alikosea kwa kunakili Ya Malika kazi na kuipiga mnada?


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...