Armaan Malik anampiga Vishal Pandey kwa Maoni kuhusu Mke

Kwenye Bigg Boss OTT 3, Armaan Malik alimpiga Vishal Pandey kufuatia maoni ya mwisho kuhusu mke wa pili wa Armaan Kritika.

Armaan Malik anampiga Vishal Pandey kwa Maneno kuhusu Mke f

"Ulisema sikioni kuwa unamwona shemeji mzuri sana."

Mambo yaliongezeka Bosi Mkubwa OTT 3 wakati Armaan Malik alipompiga Vishal Pandey kutokana na maoni ambayo marehemu alitoa kuhusu mke wake wa pili Kritika.

Armaan ni MwanaYouTube anayejulikana kwa kuolewa na wanawake wawili - Payal na Kritika.

Kwenye show Mwishoni mwa wiki Ka Vaar kipindi, Payal alikuwa mgeni na alifichua mazungumzo ya Vishal na Lovekesh Kataria ambapo wa kwanza alikiri kuvutiwa kwake na Kritika.

Mambo yalianza Vishal alipomwambia Lovekesh kwamba "anampata mke wa Armaan, Kritika Malik, mrembo".

Pia alionekana akimwangalia Kritika alipokuwa akifanya mazoezi. Akimuelekezea Armaan, alinung'unika:

"Bahati kaka."

Wakati Armaan alipojua kuhusu matamshi hayo, alikabiliana na Vishal.

Katika klipu ya video, Armaan alikimbia kuelekea Vishal na kumuuliza:

"Niambie kitu kimoja, umekuwa na tabia hii kila wakati au ni hivi karibuni?"

Akifafanua maoni yake, Vishal alisema:

"Sikuwa na maana hivyo."

Armaan kisha akamgeukia Lovekesh na kusema:

"Leo amezungumza kuhusu familia yangu, kesho atazungumza kuhusu yako."

Vishal aliendelea kumuuliza Lovekesh: "Nilisema nini sikioni mwako, sema hivyo tu."

Lovekesh alijibu: “Ulisema katika sikio langu kwamba unaona shemeji ni mzuri sana.”

Ufunuo huo ulimkasirisha Armaan na akampiga kofi Vishal, na kuwafanya washindani wengine kuingilia kati na kuwatenganisha wawili hao.

Armaan malik anapiga vishal pandey
byu/Aibu_Maumivu_697 inbwana mkubwa

Ranvir Shorey, Deepak Chaurasia na Lovekesh baadaye waliitwa kwenye chumba cha maungamo kutoa maoni yao kuhusu suala hilo.

Mwenyeji Anil Kapoor aliwauliza wafanyakazi wenzake wa nyumbani wanachohisi kuhusu vitendo vya Armaan Malik.

Wengi wa wenye nyumba walisema vitendo vya Armaan vilikuwa halali.

Anil Kapoor alikubali lakini pia alishutumu ghasia zake na akatangaza kwamba Armaan atateuliwa kufukuzwa kwa kipindi kizima cha onyesho.

Katika mitandao ya kijamii, wengi walimkashifu Armaan Malik kwa vitendo vyake, na Bosi Mkubwa 7 mshiriki Kushal Tandon akitweet:

“Hii ni ajabu sana, Mkubwa Big OTT tayari kwenda kwa mbwa.

“Lakini seriously makers, kofi inaruhusiwa? Na sasa unaruhusiwa kumwita mtu sunder ikiwa ameolewa?

“Hili ni kosa gani?

"Kwamba *****e aliyempiga makofi awe nje au sivyo, kila mtu apige makofi."

Mtazamaji mmoja alisema: “Vishal anahitaji usaidizi wetu. Imezidi sasa.”

Mwingine alishangaa: "Ikiwa Arman hatafukuzwa, basi ni onyesho la upendeleo kabisa."

Wa tatu aliongeza: "Mtupe Armaan Malik nje ya onyesho."

Mtumiaji mmoja aliandika: "Hii ni ya kuchukiza. Nini Mkubwa Bigg kufanya? Shambulio la kimwili ndani ya nyumba? Nini kinaendelea?"

Shabiki alisema: "Bigg Boss anahitaji kuingilia kati haraka iwezekanavyo. Mambo yanaweza kutatuliwa kwa majadiliano pia.”

Mhariri Kiongozi Dhiren ndiye mhariri wetu wa habari na maudhui ambaye anapenda mambo yote ya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umetumia bidhaa zozote za kupikia za Patak?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...