Armaan Malik anajadili Urafiki na Ed Sheeran

Armaan Malik alifunguka kuhusu uhusiano wake na Ed Sheeran na kuzungumza juu ya uwezekano wa kufanya kazi na nyota huyo.

Armaan Malik anajadili Urafiki na Ed Sheeran f

"tayari tumeshirikiana miaka miwili nyuma."

Armaan Malik alifunguka kuhusu uhusiano wake na Ed Sheeran.

Mwimbaji huyo wa Uingereza alikuwa nchini India kwa tamasha lake la Mumbai na alionekana akiwa na watu mbalimbali maarufu wa India.

Katika video, yeye na Armaan walicheza kwa 'Butta Bomma'.

Ed pia alionyesha kuvutiwa kwake na muziki wa Armaan.

Akijadili urafiki wao, Armaan pia alitafakari kama atashirikiana na Ed katika siku zijazo.

He alisema: “Jambo la kufurahisha ni kwamba tayari tumeshirikiana miaka miwili iliyopita.

"Nilifanya mstari wa Kihindi kwenye wimbo wake uitwao '2step', na hiyo ndiyo mara ya kwanza tuliunganishwa.

"Aliniambia kuwa mnamo 2024 nitafanya tamasha huko Mumbai, nitakuona huko, na ni wazi alitimiza ahadi yake.

"Alipokuwa hapa chini kwa ajili ya tamasha, nilipaswa kutumia muda mfupi pamoja naye."

Akifichua kwamba Ed anafurahi kufanya kazi zaidi nchini India, Armaan Malik aliendelea:

"Tulikuwa na mazungumzo mengi kuhusu muziki, ambapo muziki unaelekea.

"Anafurahi sana kufanya mambo mengi zaidi nchini India."

“Alishiriki kidogo muziki wake na mimi, nilimshirikisha kidogo muziki wangu, mambo yetu yote ambayo hayajatoka kama wanamuziki wanavyofanya wanapopata.

"Lazima niseme kwamba yeye ndiye supastaa mnyenyekevu zaidi ambaye nimewahi kukutana naye, licha ya mafanikio makubwa ambayo amepata na kupata katika maisha yake kama mwanamuziki, kama msanii.

“Pamoja na hayo yote, yeye ni mtu mwenye utu, ni mnyenyekevu sana moyoni, na nadhani hilo ndilo lililonigusa zaidi, na kwa namna fulani kunitia moyo kuwa mtu kama yeye.

"Nadhani mimi na yeye tulikutana jukwaani, tukafanya '2step', wimbo ambao nilikuwa nikizungumza, tukafanya hivyo, na natarajia kufanya naye kolabo zaidi na zaidi kwa sababu ni mwanadamu mzuri.

Armaan aliendelea kumsifia Ed Sheeran.

"Kwangu mimi, zaidi ya kitu kingine chochote, kuunganishwa na nguvu za wasanii wenye nia moja ni muhimu sana na nilihisi kama nimepata kaka maishani, unajua, kaka huko Ed, na nadhani na yeye anahisi vivyo hivyo.

"Tulikuwa na siku chache nzuri pamoja na ninafurahi ningeweza kumpeleka nje ili kupata chakula cha Kihindi. Anapenda siagi ya kuku, ambayo nadhani aliichapisha kwenye reel pia.

"Amekuwa na sahani 10-12 katika safari hii ambayo alikuja.

"Lakini ndio, nimepata kaka ndani yake na nadhani hiyo ni nadra sana kusema wakati umekutana na mtu kwa mara ya kwanza na kukaa naye.

"Kwa hivyo, unajua ni kiasi gani cha athari ambayo amekuwa na mimi kwangu kuweza kusema hivyo."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya sketi za Off-White x Nike?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...