Arjun Kapoor anajadili Vita vya Uzito na Aibu ya Mwili

Nyota wa sauti Arjun Kapoor amefunguka juu ya mapambano yake na ugonjwa wa kunona sana, na athari ambayo aibu ya mwili ilikuwa nayo kwake.

Arjun Kapoor ajadili Vita vya Uzito na Aibu ya Mwili f

"Sikuwa mtoto mnene tu, ilikuwa suala la kiafya."

Nyota wa sauti Arjun Kapoor amefunguka juu ya aibu ya mwili ambayo amevumilia wakati wote wa kazi yake.

Muigizaji huyo pia alizungumzia juu ya athari mbaya iliyokuwa nayo kwake, na jinsi alivyoanza "kubomoka kutoka ndani".

Katika mahojiano ya hivi karibuni, Kapoor alifunua kwamba alikuwa akipambana na ugonjwa wa kunona sana kwa muda mrefu.

Alisema kuwa "hali yake ya kiafya" inafanya kufikia saizi fulani kuwa ngumu kwake.

Kufungua juu ya uzoefu wake na aibu ya mwili, Arjun Kapoor alisema:

“Sio wengi wanajua, lakini nimekuwa nikipambana na ugonjwa wa kunona sana kwa muda mrefu.

“Sikuwa mtoto mnene tu, ilikuwa ni suala la kiafya. Haijawa rahisi.

"Hali yangu ya kiafya daima imekuwa ngumu kwangu kukaa saizi fulani.

"Wakati nimekosolewa sana kwa mwili wangu, nimeichukua kwenye kidevu kwa sababu watu wanatarajia waigizaji kuonekana katika aina fulani ya mwili. Ninaelewa hilo.

“Hawajaelewa mapambano ambayo nimepitia na ni sawa.

"Lazima nithibitishe kwangu mwenyewe na kwa watu wanaoniamini."

Arjun Kapoor ajadili Vita vya Uzito na Aibu ya Mwili - arjun

Kapoor aliendelea:

“Hali yangu inafanya kuwa ya kipekee kwangu kupata matokeo ya haraka.

"Mabadiliko ambayo watu wanaweza kufikia kwa mwezi, inanichukua miezi miwili kufanya hivyo.

"Kwa hivyo, nimejielekeza kwa mwaka mmoja kufikia mwili wangu wa sasa na ninatamani kuwa sawa na bora.

“Safari hii imenihamasisha na kunionyesha kuwa hakuna linaloshindikana. Lazima niendelee nayo, haijalishi ni nini.

"Kwa bahati mbaya, aibu imekuwa ya kusikitisha kuwa sehemu ya utamaduni wetu na ninaweza tu kutumaini kwamba tutakuwa bora kama jamii."

"Ndio, bado nina tumaini."

Arjun Kapoor anakubali kuwa hadhira yake inamkosoa kwa kuonekana kwake kwa sababu wana maoni maalum ya watendaji wanapaswa kuonekana kama.

Walakini, ukosoaji huo ulikuwa na athari mbaya kwake wakati alipitia kiraka kibaya katika kazi yake.

Kapoor pia alifunguka juu ya shinikizo za tasnia ya Sauti, na jinsi aibu ya mwili alipokea juu ya utengenezaji wa sinema ikawa nyingi sana kubeba.

Muigizaji huyo alifunua:

"Shinikizo la kuwa muhimu katika tasnia ni kubwa na uzembe hupata kwako.

"Wakati filamu zangu zilikuwa hazifanyi kazi kwa kiwango ambacho nilitarajia, uzembe uliongezeka tu.

"Vichocheo ambavyo vilisababisha suala langu la kiafya vilirudi, lakini nilijaribu sana kuendelea na kufanya kila siku kuhesabu.

“Unapokuwa ukijishughulisha na kazi kila wakati, hutambui slaidi ambayo unaweza kuwa unapitia.

“Unaweza kubomoka kutoka ndani huku ukivaa sura ya jasiri.

“Ilinitokea; hufanyika kwa watu wengi. ”

Mbele ya kazi, Arjun Kapoor anatakiwa kuonekana ndani Polisi ya Bhoot, pamoja na Saif Ali Khan, Yami Gautam na Jacqueline Fernandez.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Louise ni mhitimu wa Kiingereza na Uandishi na shauku ya kusafiri, kuteleza kwa ski na kucheza piano. Pia ana blogi ya kibinafsi ambayo huisasisha mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuwa mabadiliko unayotaka kuona ulimwenguni."

Picha kwa hisani ya Arjun Kapoor Instagram




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungekuwa aibu ya titi la kuchambua kuwa mwanamke?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...