Arisha Razi Khan alitembea juu ya Video ya Kabla na Baada ya Vipodozi

Arisha Razi Khan hivi majuzi alichapisha video ya urembo kabla na baada ya tukio la baada ya harusi. Hata hivyo, ilikaribisha ukosoaji.

Arisha Razi Khan alicheza Video ya Kabla na Baada ya Vipodozi f

"Nguvu ya babies ni hatari."

Hivi majuzi, Arisha Razi Khan aliingia kwenye mitandao ya kijamii kushiriki video ya kuvutia inayoonyesha urembo wake wa kupendeza.

Video ilirekodi mabadiliko yake kutoka kwa mwonekano usio na vipodozi hadi mwonekano wa kuvutia na wa kuvutia.

Alijipodoa kwa hafla ya baada ya harusi.

Arisha Razi alionyesha urembo usiopingika katika hali yake iliyobadilika, akiwavutia watazamaji kwa mvuto wake mzuri.

Mashabiki wamekuwa wepesi kutoa maoni yao kuhusu kuonekana kwa Arisha kabla na baada ya kujipodoa.

Wengi hufikiri kwamba urembo wake unatokana na vipodozi pekee, wakidai kwamba bila vipodozi, anaonekana kuwa mzee na asiyevutia sana.

Wanamtandao hudai kuwa vipodozi hufunika kasoro zake kikamilifu na kuboresha sura zake za uso.

Mtumiaji mmoja alisema: "Hii ni dhibitisho kwamba hakuna mtu asiyevutia ni maskini tu."

Mwingine alisema: "Nguvu ya mapambo ni hatari."

Mmoja wao aliuliza: “Kwa nini usikumbatie sura yako halisi? Haonekani kama hivyo bila vipodozi."

Watoa maoni wa mtandaoni hawajamung'unya maneno katika ukosoaji wao wa mwonekano wa Arisha.

Mabadiliko ya urembo ya Arisha Razi yalizua mazungumzo mapana kuhusu viwango vya kijamii vya urembo na ushawishi wa vipodozi.

 

 
 
 
 
 
Tazama chapisho hili kwenye Instagram
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

 

Chapisho lililoshirikiwa na ARISHA RAZI KHAN (@arisharazikhan.official)

Huku wengine wakipongeza kipaji cha msanii huyo wa kujipodoa, wengine walikashifu dhana ya urembo kutegemea uboreshaji wa nje.

Arisha Razi ni mwanamitindo mzuri na stadi, mwigizaji na mvuto wa mitandao ya mtandaoni kutoka Pakistan.

Anakusanya umati wa watu wanaovutiwa na sura yake ya kuvutia na haiba mahiri.

Hapo awali Arisha alijipatia umaarufu kama mtoto nyota, akitamba kwenye skrini nyingi za maonyesho makubwa.

Miradi yake ni kati ya simulizi zenye kuhuzunisha hadi sitcom za moyo mwepesi.

Alipata sifa kwa uigizaji wake katika mfululizo maarufu wa televisheni, Ranj E Ashnai.

Hivi majuzi, Arisha amesifiwa kwa maonyesho yake katika Dikhawa, Dil Pe Zakhm Khaye Hain, Chaura, na tamthilia nyingine za televisheni.

Kuongezea mafanikio yake, aliingia kwenye furaha ya ndoa mnamo Februari 2024, akifunga pingu za maisha na Abdullah Farrukh.

Arisha Razi Khan alitembea juu ya Video ya Kabla na Baada ya Vipodozi

Arisha Razi pia alikabiliwa na ukosoaji kwa sherehe zake za harusi zilizopanuliwa na shauku yake katika kila picha ya harusi.

Si hivyo tu, watumiaji wengi wa mitandao ya kijamii pia walimtia aibu mumewe.

Akizungumzia hili, Arisha alichukua hadithi zake za Instagram, akiuliza:

“Nataka kujua jambo moja leo!? Je, tunapata nini duniani katika kueneza chuki zote? Uzembe wote na ukosoaji wote?

“Si tunajua wote kuwa ni siku kuu ya bibi harusi, ambayo ameipanga miaka yote sasa kwa nini aiharibu yote?

"Ninakubali ikiwa hatupendi kitu kwenye mtandao lakini ni moja ya 'siku kubwa zaidi katika maisha yao', tunaweza kujiepusha na kueneza chuki na kuwatakia kila la kheri!"



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni wenzi gani unaopenda kwenye skrini ya Sauti?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...