Je, Sheheryar Munawar na Maheen Siddiqui wanafunga Ndoa?

Uvumi unaenea kwamba Sheheryar Munawar anatazamiwa kufunga ndoa na Maheen Siddiqui mnamo Desemba 2024.

Je, Sheheryar Munawar na Maheen Siddiqui wanafunga Ndoa f

"Sawa hii haikutarajiwa sana."

Kuna uvumi kwamba Sheheryar Munawar anajiandaa kuoa Maheen Siddiqui mnamo Desemba 2024.

Kilichoanza wakati minong'ono ya mitandao ya kijamii ilishika kasi nyota huyo alipotoa maoni yake kuhusu chapisho la hivi majuzi la Maheen Siddiqui kwenye Instagram.

Sheheryar alidondosha emoji nyekundu ya moyo chini ya picha ya Maheen.

Jibu la Maheen, emoji yake mwenyewe ya moyoni, ilizidisha msisimko miongoni mwa mashabiki.

Chini ya maoni ya Sheheryar, mtumiaji alitoa maoni:

"Sawa hii haikutarajiwa sana. Sikuwahi kufikiria kuwa wewe na Maheen mna uhusiano wa aina yoyote hata kidogo.

Mwingine alitania: "Ni nini kinaendelea hapa Sheheryar?"

Kwa upande mwingine, mmoja alisema: "Yeye si wa kufanana nawe."

Mwingine aliuliza: "Hungeweza kuchagua mtu mwingine yeyote zaidi ya mwigizaji huyu wa flop?"

Wengine walishangaa ni nini kilitokea kati ya Maya Ali na Sheheryar kwani kumekuwa na uvumi wa kuchumbiana kati ya wawili hao.

Mtumiaji aliuliza: "Je, hakuwa anachumbiana na Maya Ali?"

Mmoja alisema: “Maya Ali alikuwa na mahusiano na wanaume wengi sana akiwemo Sheheryar Munawar na Osman Khalid Butt. Lakini hii ni nzuri, aliamua kufanya uamuzi sahihi.

Mwingine alisema: "Tunataka arudi na Maya."

Mmoja alidai: “Maya Ali alikuwa bora zaidi. Maheen hana utu sifuri na mwonekano wa wastani."

Wengine walijadili uvumi wa uchumba kati ya Maheen na Azan Sami Khan.

Maoni yalisema: "Maheen alikuwa akichumbiana na Azan Sami si muda mrefu uliopita na sasa anaoa Sheheryar ghafla?"

Mmoja wao alisema: “Maheen aliharibu nyumba ya Azan Sami. Binamu yake mwenyewe. Anapaswa kujionea aibu.”

Si Sheheryar wala Maheen ambaye ametoa maoni rasmi kuhusu uvumi huo.

Mashabiki wao wanasubiri kwa hamu uthibitisho wa uwezekano wa muungano wa mastaa hawa wawili wa kuvutia.

Maheen Siddiqui ni kipaji anayechipukia katika tasnia ya burudani, baada ya kuonyesha uwezo wake katika tamthilia na video kadhaa za muziki.

Maheen amepata sifa kwa uigizaji wake, haswa katika mfululizo wa TV Dobara.

Ana miradi kadhaa ya kuahidi katika bomba lake, pamoja na Zard Patton Ka Bunn na Sultan Salahuddin Ayyubi.

Wakati huo huo, Sheheryar Munawar kwa sasa anapokea sifa kwa jukumu lake kama Salaar katika mfululizo wa televisheni. Radd.

Ndoa inayowezekana ya Sheheryar na Maheen imekuwa mada moto kati ya mashabiki na jamii ya burudani.

Matarajio ya kuwaona nyota hawa wawili wakiwa wanandoa, wakiwa ndani na nje ya skrini, yamezua shauku kubwa.

Mtumiaji alisema: "Inafurahisha sana kusikia juu yake. Natumai ni kweli.”

Mmoja wao aliandika hivi: “Wanatofautiana sana. Jambo ambalo linaifanya kuvutia zaidi.”

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unaamini Rishi Sunak anafaa kuwa Waziri Mkuu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...