Je! Wanawake wa Desi wanapoteza Riba katika Mitindo ya Kiasi?

Kwa wanawake wa Desi, mabadiliko ya nyakati inamaanisha mabadiliko ya nguo za nguo. Mtindo unabadilika lakini hii inamaanisha mavazi ya kawaida yapo nje ya dirisha?

Je! Wanawake wa Desi wanapoteza Riba katika Mitindo ya Kiwewe_

"Unaweza kuchagua ni nani anayeweza kuona mwili wako na ni nani asiyeweza."

Kama ulimwengu wa mitindo unavyoendelea kusonga mbele na kubadilika, mabadiliko kutoka kwa hali ya kawaida hadi yafunua zaidi mitindo ya mitindo ya Desi pia imeenea zaidi.

Hafsa Lodi, mwandishi wa Unyenyekevu: Kitendawili cha Mitindo (2020), anasema mtindo mpole ni:

"Imetia mizizi katika utamaduni wetu, ambapo kufunika ngozi yako ni sawa na kudumisha usafi wako na usafi.

"Mavazi ambayo inashughulikia ngozi huonekana kama ngao inayokukinga kutoka kwa jamii ya uvumi inayoibuka."

Mavazi ya wastani imekuwa mtindo wa mitindo kwa nchi na tamaduni nyingi za Asia Kusini. Walakini, je! Imekuwa hivyo kila wakati?

Saris, salwar kameez, kurtis zote ni chakula kikuu cha mtindo wa Desi, ambao bado tunaona leo na maboresho ya kisasa na miundo inayobadilika.

Walakini, na ushawishi wa magharibi umejulikana zaidi kuliko hapo awali, je! Wanawake wa Desi sasa wanapuuza mavazi ya kitamaduni kwa mavazi ambayo yanaonyesha mtindo wao badala ya utamaduni wao?

Historia Fupi ya Mitindo kwa Wanawake wa Desi

Mtindo wa India

Je! Mtindo wa Desi kwa Wanawake bado Unastahili?

Wanawake wa Desi sio wageni kwa mavazi ya kupindukia. Embroidery ya kupendeza, vitambaa vya kifahari na vifaa vya kung'aa vyote vinaunganisha pamoja kuunda ensembles za kuvutia.

Ingawa sari za jadi, salwars na lehengas zimekuwa msingi wa mitindo ya Asia Kusini kwa miongo kadhaa, je! Unyenyekevu umekuwa sehemu ya mwenendo wa mitindo ya Desi?

Vizuri India, inaonekana haikuwa hivyo.

Kipindi cha Vedic kati ya 1500 - 500 KWK wanawake wa India walivaa kitambaa kimoja ambacho kilikuwa kimefungwa mwilini mwao, sawa na mitindo ya wanawake wa Irani na Wagiriki wa wakati huo.

Kwa kuongezea, wanawake mara nyingi walivaa kitambaa kingine kwa shawl au pazia. Wasiojulikana kwa wanawake wa wakati huo, mitindo yao ilikuwa mwakilishi wa hali ya hewa ya joto ya India badala ya maadili yao ya unyenyekevu.

Walakini, wakati kushona kulisifika katika kipindi cha Mauryan (322-185 KK), wanawake walianza kuvaa mavazi ya juu, na vile vile antariya. 

Antariya ilikuwa ukanda mrefu wa pamba au hariri ambayo ilifunua urefu wa ndama na kwa kweli ilikuwa inawawezesha wanawake wa Desi wa wakati huu kwani iliboresha mvuto wao.

Kwa kufurahisha, visa vya mapema vya mitindo ya Kihindi vilizingatia vitambaa vya pekee na vitambaa, ambavyo mtu anaweza kuona kuwa vinafunua.

Walakini, ni muhimu kutambua purdah vazi ambalo lilikuwa muhimu katika enzi ya utajiri wa enzi ya Mughal empire (1526-1857).

Kutoka kwa utamaduni wa Uajemi, purdah ni vazi linalofanana na pazia ambalo wanawake walivaa kuficha uzuri wao wa kike. Hii ilitekelezwa sana kati ya madarasa ya juu na Mughal.

Maarufu sasa inayojulikana kama burka au hijab kwa Waislamu, purdah ilikuwa moja ya utangulizi wa kwanza kwa mavazi ya kawaida na kufunika mwili wa mtu.

Kwa kuongezea, ushawishi wa Briteni wakati wa Victoria Era (1837-1901) ulikuwa na athari kubwa kwa chaguzi za mitindo za wanawake wa Desi.

Pamoja na blauzi na nguo ndogo zinazoingia kwenye jamii za Wahindi, mavazi haya yalifunua katikati ya wanawake na ikawa chakula kikuu cha mitindo yao.

Katika kilele cha kipindi hiki, blauzi zilizo na mikono, miundo tofauti na shingo za kawaida zikawa kawaida na zilifanana na mitindo ya Briteni.

Kwa hivyo, nguo nyingi tajiri na za bei ghali zilianza kuagiza nchini India, ikiruhusu utengenezaji wa nguo ghali.

Katika enzi ya baada ya Briteni, utitiri huu wa magharibi ulisababisha wanawake kuvaa vifuniko vifupi zaidi, vya kukumbatia takwimu, na sketi.

Ingawa mavazi ya kitamaduni bado ni maarufu na mtindo wa India umeweka urithi wake, hata leo, mitindo imebadilishwa ili kukidhi mitindo mpya ya karne ya 21.

Mtindo wa Pakistani

Je! Mtindo wa Desi kwa Wanawake bado Unastahili?

Pakistan mitindo imekuwa ikijulikana kuwa na hali ya uzuri, lakini uzuri una maana ya unyenyekevu?

Ukoloni wa Uingereza ulisababisha wanawake wa Pakistani kuvaa saree zaidi na salwar kameezs wachache, na wa zamani walionekana kama wanyenyekevu na kufunua zaidi.

Ingawa idadi ya watu wa Pakistani walipata safari kama hiyo kupitia mitindo kama India, uhuru wake kutoka Uingereza mnamo 1947 ulikuwa mwanzo wa kitambulisho chake.

Ingawa salwar kameezs na saris waliendelea kutisha katika jamii zote, wanawake wanaoongoza wa Pakistani kama Fatima Jinnah walianza kuathiri mitindo ya wanawake.

Suruali ya miguu pana iliyoambatana na kurti na dupatta ikawa ishara ya umoja wa wanawake wa Pakistani.

Walakini, katika miaka ya 50, wanawake wengine walishikilia itikadi za Uingereza na walivaa sari zisizo na mikono, mara kwa mara.

Katika miaka ya 60, mtindo ulimwenguni pote ulipoanza mageuzi ya riveting, wanawake wa Pakistani walianza kuvaa leggings kali chini ya salwar kameezs. Mwelekeo ambao unaendelea kwa wasichana wengi wa Uingereza wa Pakistani katika siku za kisasa.

Wakishuhudia mtindo unaofunua zaidi na "uhuru" wa magharibi, wanawake wa Pakistani walianza kuabudu mtindo wa maisha wa 'jamii ya juu', na mavazi yao ndiyo ishara kuu ya hiyo.

Saris na ujumuishaji wa gauni za kupendeza, nguo zenye muundo na fulana ndogo zikawa kitambulisho cha kitamaduni kwa wanawake wengi.

Kama jeans iliyowaka, mapambo ya vito na vichwa vya maua vilichukua miaka ya 70, Pakistan ilianza kubadilisha msimamo wake juu ya mitindo.

Mavazi ya kitaifa ya Pakistan, salwar kameez, ilikuwa ikianza kupoteza umaarufu wake wakati wa ukoloni wa Briteni kwani ilionekana kuwa mavazi ya masikini.

Walakini, katika miaka ya 80, mogul wa mitindo Tanweer Jamshed alianzisha salwar kameez iliyoandikwa tayari 'Teejays'. Pakistans kwanza tayari-kuvaa taasisi ya magharibi.

Maridadi na ubunifu, marekebisho ya magharibi ya Tanweer kwenye mkusanyiko wa jadi ilimaanisha miundo yake ilitafutwa kwa miaka, haswa na vijana.

Ilikuwa mahitaji haya kutoka kwa vijana ambayo yalipita maono ya Tanweer katika miaka ya 2000.

Kujaribu urefu tofauti, vitambaa na mikato, mitindo kama Vaneeza Ahmed na Aaminah Haq walionyesha mavazi ambayo yalifunua zaidi bega, kifua na shingo.

Ilikuwa ni aura hii ya ujasiri na isiyo na pole ambayo iliwashawishi wanawake wadogo wa Pakistani kuvaa mavazi ya kitamaduni, ingawa kizazi kikubwa bado kilikuwa kimevaa hivyo.

Je! Huu ulikuwa mwanzo wa mitindo ya Pakistani kulegeza msimamo juu ya upole?

Mtindo wa Bangladeshi

Je! Mtindo wa Desi kwa Wanawake bado Unastahili?

mashuhuri, Kibengali mtindo umeathiriwa sana na nchi na tamaduni zinazoizunguka.

Kabla ya 1850s, Wanaume na wanawake wa Bangladesh wamevaa mavazi ya kufunua sana, wakiwa wamevaa nguo moja tu iliyowazunguka.

Ilikuwa mpaka ukoloni wa Briteni, kwamba hii ilibadilika na wanawake wakaanza kuvaa blauzi ndogo chini ya saris zao kufunika.

Wakiongozwa na wanawake wa Parsi na Wagujrati, sari ilianza kuwa chakula kikuu cha wanawake wengi wa Bangladeshi. Hasa mara moja mwanamageuzi wa kijamii Jnanadanandini Tagore aliipongeza.

Inafurahisha, wanawake walianza kisasa njia waliyovaa sari.

Kutumia soksi, bodi na vijiti, wanawake walibadilisha usawa wa saris zao ili kuendana na itikadi mpya.

Kuendelea mbele, utitiri wa msukumo wa kawaida wa Uropa unaweza kuonyeshwa katika miaka ya 1890. Wanawake wa Bangladeshi walivaa vifuniko vya nguo juu ya vichwa vyao. Vivyo hivyo kwa wanawake wa Uhispania na tabaka la juu la Waingereza.

Bangladesh, kama sehemu kubwa ya ulimwengu, pia ilipata 'kunguruma kwa miaka ya 20' mnamo 1920. Kipindi cha kufurahisha, cha kupendeza na cha kusisimua.

Wanawake wengi wa tabaka la juu na matajiri wa Bangladeshi walianza kuvaa blauzi zisizo na mikono na sare za rangi za umeme ambazo ziliongeza hadhi yao.

Katika miaka ifuatayo, vipuli vikubwa vya kitanzi, vichapo vya psychedelic, nguo ndogo na mitindo ya nywele zilizowaka ziliwasha asili ya ujasiri ya wanawake wa Bangladeshi na kusababisha rollercoaster ya mitindo ya mitindo.

Saris bado huvaliwa katika tamaduni ya Kibengali, lakini mtindo ambao wamevaa umebadilika. Sasa zimevaliwa kwa mtindo maridadi zaidi, uliowekwa na mtindo.

Kuanzia 2000 na kuendelea, mchanganyiko wa mavazi ya jadi ya Bangladeshi na marekebisho ya magharibi yakawa mchanganyiko mzuri kwa wanawake.

Safari ya Kuchanganya kwa Wanawake wa Briteni wa Asia

Je! Wanawake wa Desi wanapoteza Riba katika Mitindo ya Kiasi

Hizi ndizo mwelekeo wa wanawake wa Desi wanaoishi Asia Kusini, lakini je! Wenzao wa Briteni wa Asia wanafanya uchaguzi wa mitindo sawa na wao?

Uhamiaji kutoka Asia Kusini ulianza baada ya WW2, na Wahindi wengi na jamii za Pakistani zilifika Uingereza miaka ya 50 na 60.

Ubaguzi wa rangi ulikuwa umeenea katika miaka ya 60 kwa watu wengi wa Desi na ilisababisha wanawake wengi kuhofia kuvaa mavazi yao ya jadi hadharani. Hii ililazimisha wengi kuvaa mavazi ya Uingereza badala yake.

Katika miaka ya 2000, vijana wengi na wakubwa Desis walianza kuchagua chaguo la mtindo zaidi wa mavazi ya magharibi nchini Uingereza. Karibu kujaribu kulazimisha mtu wa Uingereza kwenye jamii zao.

Idadi ya watu wa Kusini mwa Asia ambao walihamia tayari walisimama nje kwa sababu ya rangi ya ngozi zao. Kwa hivyo, wengi hawakutaka kushikamana zaidi na chaguo lao la mavazi.

Hii iliangaziwa katika Shivani Pandey Derrington's 2014 kujifunza, ambapo alifanya utafiti wa kina katika nafasi ya mitindo ya wanawake wa Asia Kusini.

Akihojiana na Shobha, msanii kutoka London, alisema:

“Nililelewa Kihindi huko Uingereza na nilikuwa mtu anayekua nikifikiria, nikitaka kuwa Mwingereza. Sikuwa Mhindi hata kidogo. ”

Kwa kuongezea, Jasminder, pia kutoka London alisema:

"Nadhani hapa, unataka kuvaa kwa njia zingine sawa na wao, kama watu wanavyofanya hapa, lakini bado unataka kuweka kitambulisho chako."

Mnamo Julai 2020, mwanafunzi wa chuo kikuu Michaela Tranfield yalionyesha kawaida ya kudhihakiwa shuleni kwa kuvaa mavazi ya kitamaduni:

"Wakati mmoja wa marafiki wangu alipokwenda kwenye madarasa ya muziki karibu na shule yetu katika mavazi ya kitamaduni ya Kiasia ... kila wakati aliogopa kuwa ataonekana na watoto kutoka shule na kuwa shabaha ya utani wao kwa wiki chache zijazo."

Kuongeza kihisia:

"Kuna mstari mzuri sana kati ya kejeli za urafiki na matusi wazi ya kibaguzi ambayo hutumia pazia la ucheshi kupuuza ubaguzi wa kimakusudi."

Hii inaonesha jinsi imani potofu na chuki zilizo ndani ya jamii ya Briteni.

'Banter' inaweza kutumia ukosefu wa usalama ambao wanawake wa Desi wamehisi na kuwalazimisha wafikirie mavazi ya magharibi yataacha ubaguzi.

Kwa kuongezea, Waasia wengi wa Briteni walilelewa na miongozo kali juu ya jinsi ya kuvaa kwa hafla gani. Wasichana wengi wa Briteni wa Asia walivaa sare shuleni na kisha walirudi nyumbani kubadilisha nguo za kuriti au suti.

Wanawake wa Desi walianza kujisikia macho sana juu ya chaguo lao la mavazi - 'ni ngozi nyingi?', 'Je! Miguu yangu inaonyesha?', 'Je! Hii shati imekaza sana?'.

Hisia hizi zilivuka kwa hafla za kijamii kama vile "rave za mchana" ambazo zilikuwa kubwa katika miaka ya 90.

Idadi kubwa ya wasichana wa Briteni wa Asia wangeepuka shule, kwenda kwenye vilabu hivi vya mchana na kuhisi uhuru kwa sababu walikuwa na wakati ambao wangeweza kuzuia udhibiti.

Wasichana wengi wa Briteni wa Asia hawakuruhusiwa kukaa nje na marafiki au kwenda kwenye sherehe kwa hivyo hii ilikuwa njia yao ya kupata raha sawa ya kijamii.

Wanawake wangetoka nyumbani wakiwa na sare zao za shule, wakiwa na nguo zao za kilabu kwenye mifuko yao. Kufurahishwa na matarajio ya taa kali, music na kucheza, wanawake pia walijua kulikuwa na kiwango cha juu cha hatari.

Wasichana wengi wangejificha nyuma ya watu au kuta wakati wanapiga foleni ili wasije wakashikwa na mtu wa familia. Ikiwa wangefanya hivyo, wangedhalilika.

Vifaa na mapambo pia yalidharauliwa kwa sababu waliwakilisha utamaduni ambao ulionekana kuwa haufai.

Ilionyesha kwa usawa wasichana wengi wadogo wanaokua nchini Uingereza kwamba thamani yao inategemea jinsi wanavyoonekana au wanavyovaa.

Hii ilionyesha mgogoro wa ndani wa wanawake wengi wa Asia Kusini na mkanganyiko juu ya njia 'sahihi' ya kuonekana.

Ushawishi wa Sauti

Je! Mtindo wa Desi kwa Wanawake bado Unastahili?

Sauti pia imekuwa na sehemu ya kucheza katika hii. Pamoja na idadi kubwa ya Waingereza wa Asia, wasichana wangeweza kutazama waigizaji wao wa kupenda na wengi wangependa kuwaiga.

Sinema kama vile Dil Toh Pagal Hain (1997) na Dhoom 2 (2006) walionyesha waigizaji Karishma Kapoor na Ashwariya Rai Bachchan wakiwa wamevalia blauzi, wamevaa vazi la juu na vitambaa vichache.

Inafurahisha, hata sinema za zamani kama vile Jioni huko Paris (1967) na Rangeela (1995) aliwasilisha waigizaji Sharmila Tagore na Urmila Matondkar katika sassy na kufunua mavazi ya kuogelea.

Hii inaonyesha jinsi kihistoria imeingiza ushawishi wa magharibi juu ya Sauti, na athari ambayo ingekuwa nayo kwa wanawake.

Ingawa sinema zinapenda Jimbo la 2 (2014) na Khoobsurat (2014) bado inaonyesha uzuri wa mavazi ya Desi, kiwango cha mavazi ya kisasa ndani ya filamu za Sauti kinaongezeka. Kuona waigizaji katika nguo za Desi inaweza kuwa nadra sana.

Mchambuzi Sarah Deonarain alifunua katika 2020 yake makala kwa Ukaguzi wa Kisiasa wa Harvard kwamba Sauti inaweza kuwa na athari mbaya kwa wanawake na unyenyekevu:

“Wanawake wa India mara nyingi hutumia mavazi kusherehekea usasa na wanakataa mila inayoamuru jinsi wanavyovaa na tabia zao.

"Walakini, mavazi ya kisasa ni silaha."

Anaendelea kuelezea jinsi Sauti inacheza sehemu yake katika:

"Kuonyesha maoni mabaya kwamba wanawake wa Kihindi ambao huvaa mavazi ya kisasa na ya wazi hufanya hivyo haswa kwa uangalifu wa wanaume."

Kama tasnia kubwa ya sinema ulimwenguni, Sauti ina haki ya kuburudisha na kutia chumvi kwa madhumuni makubwa. Walakini, kutokana na ukubwa wake, bado inahitaji kufahamu jukumu lake la kijamii.

Hii inaibua swali; Je! Bollywood inapaswa kufanya zaidi ili kuondoa dhana kwamba mavazi ya 'kukosa adabu' ni uhusiano wa moja kwa moja na mapenzi, tamaa na hamu?

Unyenyekevu au Usasa?

Je! Wanawake wa Desi wanapoteza Riba katika Mitindo ya Kiasi?

Ingawa kuna mambo mengi ambayo yanafunua kwa nini wanawake wa Desi wanachagua muonekano wa jadi kidogo, familia nyingi za Desi zinakubali mavazi ambayo hayajahesabiwa kuwa ya kawaida.

Hii inafanya iwe rahisi kwa wanawake wadogo wa Desi kuvaa kama watakavyo. Bila hofu ya kuzorota ambayo labda vizazi vilivyotangulia vinaweza kuvumilia.

Jamii zaidi, haswa vizazi vikubwa vya Asia Kusini, vinatambua kuwa mavazi ya kitamaduni hayapotei kama ilivyokuwa inaonekana hapo awali.

Desi ya Juu ilikaa miji ya Uingereza kama Bradford, Leicester na Birmingham bado zinaonyesha mavazi ya kupendeza na tajiri "ya kawaida" kila siku.

Faiza * kutoka Lancashire anasema:

“Wazazi wangu wanafurahi sana kuhusu jinsi ninavyovaa.

“Siwezi kusema kitu kimoja juu ya familia yangu kubwa. Ninaweza kusema uchaguzi wangu wa mavazi unawakatisha tamaa. ”

Walakini, hisia hii ya kukatisha tamaa ambayo wakati mmoja iliogopwa haina uzito sawa kati ya familia za Asia Kusini.

Kukubali Mwonekano wa Kiasi

Aidha, Asia ya Kusini mavazi hayajaachana kabisa na tabia ya upole. Dupattas (shawl) bado huvaliwa na hata imechanganywa na mavazi ya magharibi kwa mkutano wa kisasa.

Kwa kuongezea, kuna wanawake wengi wa Desi ambao wanahusisha mavazi ya kawaida na imani. Kwa sababu hii, wanawake wengi wa Desi bado wanaweza kuchagua kuvaa mavazi ya kawaida.

Unyenyekevu unaweza kuwa na nguvu sana na inasisitiza wazo la 'kujisikia ujasiri, bila kuonyesha ngozi'.

Umayya * kutoka Bradford alisema:

“Inatia nguvu. Unaweza kuchagua ni nani anayeweza kuona mwili wako na ni nani asiyeweza kuona. ”

Kwa kweli, nakala ya 2019 ya Brooke Meredith ilielezea ukosefu wa adabu kama sio ufeministi'na unyenyekevu kwa upande mwingine:

"Inahusu mipaka, hadhi ya kibinafsi, darasa, na kujithamini."

Walakini, kuna sababu zingine ambazo wengi wanaweza kuchagua sura ya kawaida. Sara, mshauri wa kifedha kutoka Manchester anafunua kwa shauku:

“Ninahisi kana kwamba ni lazima nivae kwa kiasi ili kujiweka salama.

“Ninafanya kazi katika mazingira kama ya kiume, kuvaa kwa njia ya kufunua kunanifanya nisiwe na raha, na ninahisi wasiwasi.

“Ni rahisi kupata ngono, haswa ikiwa wewe ni mwanamke. Nafanya hivi kuzuia chochote kutokea. ”

Jasmine * kutoka Erdington alisema:

"Nimeanza kuvaa watu wanaoshiriki mbio sana wakati ninatoka ili watu wasinitazame."

Labda chaguo la kuvaa kwa heshima ni ile ambayo wanawake wengi hufanya katika ulimwengu ambao hawajisikii mavazi salama kama vile wangependa.

Je! Wangevaa mavazi yaleyale ikiwa ulimwengu ulikuwa mahali salama kwa wanawake?

Ushawishi wa Mtu Mashuhuri

Je! Mtindo wa Desi kwa Wanawake bado Unastahili?

Kwa kuongezea, inazidi kuwa kawaida kuona watu wengi kutoka magharibi wamevaa mavazi ya Desi, haswa watu mashuhuri.

Kwa mfano, Selena Gomez alionekana amevaa mavazi nyekundu ya Kihindi na bindi wakati kufanya kibao chake 'Njoo Uipate' kwenye tuzo za MTV Movie na TV mnamo 2013.

Pembeni yake kuna nyota kubwa kama vile Beyonce, Lady Gaga, na Oprah Winfrey ambao wote wamevaa mavazi mazuri ya kitamaduni.

Ifuatayo ya megastar hizi inamaanisha kuwa ufikiaji wa mavazi waliyopokea ulikuwa mbali na kiwango.

Walakini, visa vingine huuliza maswali ikiwa watu mashuhuri wanateua kitamaduni au wanatambua tu uzuri katika mavazi ya Desi.

Kama wakati kikundi cha wasichana wa Amerika Pussycat Dolls kilivyovalia sari nyeusi nyeusi kwenye tamasha la "Fashion Rocks" la 2008.

Mwanachama Melody Thornton alibadilisha sari kutoshea kama mavazi mafupi. Wakati wengine walikuwa wameonyesha ukali mkali wa majini, na kuzifanya blauzi za sari kuonekana kama bras.

Umri wa media ya kisasa ya kijamii pia imechangia hii, na washawishi zaidi wa Briteni Kusini mwa Asia kama Erim Kaur na mrembo wa Kaushal, wakichagua sura inayofunua zaidi.

Kwa upande mwingine, je! Hii inaathiri wanawake wa Desi kuelekea sura isiyo ya kawaida?

Hakuna shaka kwamba washawishi wa media ya kijamii wanaonekana kwa wengi. Labda idadi inayoongezeka ya washawishi wa media ya kijamii ya Desi inasisitiza kiwango cha mabadiliko ndani ya mitindo.

Ingawa mitindo imebadilika sana kutoka kwa vipande vya kitambaa, kuna hoja kwamba mtindo wa Desi ni mzuri na hauna adabu.

Walakini, je! Hiyo ni jambo baya? Kwa miaka, unyenyekevu umekuwa kitovu cha mavazi ya Asia Kusini lakini mitindo, kama ulimwengu, inabadilika.

Wengi bado wanavaa mavazi ya kawaida na wanaisherehekea, hata leo, lakini hii haimaanishi kwamba wanawake wote wa Desi watachagua sura nzuri.

Kwa wengi, wana wasiwasi kwamba mtindo wa Desi unaweza kuwa wa kisasa sana na kupoteza kitambulisho chake cha kitamaduni. Walakini, hiyo itakuwa wazi zaidi kwa wakati.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Halimah ni mwanafunzi wa sheria, ambaye anapenda kusoma na mitindo. Anavutiwa na haki za binadamu na uanaharakati. Kauli mbiu yake ni "shukrani, shukrani na shukrani zaidi"

Picha kwa hisani ya Spice ya India, Pinterest, Kinga, Edtimes, Vintageindianclothing, Ranwaproduction, Unsplash, Vogue, Elle India Instagram & Khushi Kapoor Instagram.

* Majina yamebadilishwa kwa kutokujulikana.