Arbaaz Khan ameacha kumfuata Aliyekuwa Mkewe Malaika Arora baada ya Ndoa ya Pili?

Arbaaz Khan hivi majuzi ameacha kumfuata aliyekuwa mke wake Malaika Arora kwenye Instagram baada ya kufunga pingu za maisha na Sshura.

Arbaaz Khan ameacha kumfuata Aliyekuwa Mkewe Malaika Arora baada ya Ndoa ya Pili? -F

"Siku zote nitakuwa na hisia kwake."

Mnamo Desemba 24, 2023, mwigizaji wa filamu za Bollywood Arbaaz Khan alianza safari mpya ya mapenzi na msanii wa kujipodoa Sshura Khan.

Harusi ya karibu sherehe, iliyofanyika katika makazi ya dada yake Arpita Khan Sharma katika Mumbai, ilipambwa na uwepo wa watu mashuhuri kama vile Salman Khan, Salma Khan, Salim Khan, Sohail Khan, Raveena Tandon, na Rasha Thadani.

Sshura Khan ni msanii maarufu wa vipodozi wa Bollywood, anayetambuliwa kwa kazi yake ya nyota mbalimbali katika filamu nyingi.

Amefanya kazi kwa karibu na Raveena Tandon na binti yake Rasha Thadani, ambao wote walionekana kwenye nyumba ya Arpita.

Licha ya kuwa na uwepo mkubwa katika Bollywood, Sshura anapendelea wasifu wa chini kwenye mitandao ya kijamii, akiweka habari zake nyingi za kibinafsi kutoka kwa umma.

Sura ya awali ya mapenzi ya Arbaaz Khan ilikuwa na Malaika Arora, ndoa iliyodumu kwa zaidi ya miaka 18 kabla ya kutengana Mei 2017.

Hivi majuzi, imeonekana kuwa Arbaaz Khan ameacha kumfuata mke wake wa zamani kwenye Instagram kufuatia harusi yake na Sshura.

Inafurahisha, Malaika Arora anaendelea kumfuata mume wake wa zamani.

Wanandoa wa zamani wana mtoto wa kiume, Arhaan Khan, ambaye alikuwepo kwenye harusi ya hivi majuzi ya baba yake.

Arbaaz na Sshura, ambaye inasemekana walikutana kwenye seti ya filamu yake Patna Shukla, walishiriki furaha yao kwenye Instagram, wakiandika:

"Mbele ya wapendwa wetu, mimi na wangu tunaanza maisha ya upendo na umoja kutoka siku hii!

"Ninahitaji baraka zako zote na matakwa mema katika siku yetu maalum!"

Wakati huo huo, Malaika Arora amepata mapenzi tena na mwigizaji Arjun Kapoor.

Wanandoa hao, ambao wamekuwa pamoja kwa zaidi ya miaka minne, waliweka uhusiano wao hadharani mnamo 2019.

Arbaaz pia alikuwa kwenye uhusiano na Giorgia Andriani kwa miaka minne.

Lakini waliachana na wakati wa mahojiano na Pinkvilla, Giorgia alivunja ukimya wake juu ya jambo hilo.

Alikiri kwamba kuitwa "rafiki wa kike wa mtu" kulikuwa "kudhalilisha".

Giorgia alieleza hivi: “Mimi huona kuwa ni kudhalilisha utu wa mtu kutajwa kuwa rafiki wa kike wa mtu fulani, rafiki wa kiume wa mtu fulani, au jambo la mtu fulani.

“Naona inadhalilisha sana. Nimeishi maisha yangu, mpaka sasa mapambano yangu yote, kazi yangu yote, maandalizi yangu yote…”

"Mageuzi yangu ya kuwa kile nilicho sasa kuitwa 'mpenzi wa mtu'.

“Naona inadhalilisha sana. Sitaki kuitwa hivyo tena.”

Akithibitisha kutengana, aliongeza hivi: “Tulikuwa marafiki, tulikuwa kama marafiki wakubwa. Nitakuwa na hisia kwake kila wakati; Nitafanya hivyo daima.”



Ravinder ni Mhariri wa Maudhui aliye na shauku kubwa ya mitindo, urembo na mtindo wa maisha. Wakati hajaandika, utampata akipitia TikTok.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungependa kuona nani anacheza Bi Marvel Kamala Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...