Anushka Sharma alilaumiwa kwa Afya duni ya Akili ya Virat Kohli

Aliyejiita mkosoaji wa India, Kamal R Khan almaarufu KRK ameweka lawama za kiangazi cha Virat Kohli kwa mkewe Anushka Sharma.

Anushka Sharma alilaumiwa kwa Afya duni ya Akili ya Virat Kohli - f

"Lazima awe ameweka kichwani mwake."

Bingwa wa kutwanga wa India Virat Kohli alisema kwamba ukame wa hivi majuzi uliathiri ustawi wake na kwamba amekuwa akidanganya ili kuonyesha kuwa kila kitu kiko sawa.

Mchezaji nyota huyo pia alikuwa ameeleza kuwa alikuwa na mfadhaiko.

Sasa, anayejiita mkosoaji wa India, Kamal R Khan almaarufu KRK amelaumu kuzorota kwa afya ya akili ya Virat kwa mke wa nyota huyo, Anushka Sharma.

KRK alikuwa ameandika kwenye Twitter, “Virat Kohli ndiye mchezaji wa kriketi wa kwanza nchini India ambaye ana tatizo la mfadhaiko. Ye hai result ek heroine se shaadi karne ka (Haya ni matokeo ya kuoa muigizaji).

"Lazima aliweka kichwani mwake kwamba ana shida ya kushuka moyo."

Aliendelea kushiriki kwenye tweet nyingine, “Ek North Indian strong boy Virat Kohli Ko depression ki beemari kaise ho gayee? (Mvulana mwenye nguvu wa India Kaskazini angewezaje kuteseka kutokana na mfadhaiko)?”

Pia alihoji uwepo wake katika Timu ya India licha ya madai yake.

CRC aliipokea kwa kauli yake isiyo na msingi. Anushka Sharma, kwa upande mwingine, hajajibu maoni ya KRK.

Mnamo 2020, Anushka Sharma aliweka taarifa yenye maneno makali kwenye hadithi yake ya Instagram baada ya mchezaji wa zamani wa kriketi wa India Sunil Gavaskar kuwashtua wanandoa hao baada ya utendaji mbaya wa Virat.

Akiwa anapiga chenga huko Sunil, pia aliweka wazi kuwa amechoshwa na kuburuzwa kwenye kriketi kila mumewe anapokosa kucheza.

Muigizaji huyo aliandika, “Bwana Gavaskar, ujumbe wako ni wa kuchukiza ni ukweli lakini ningependa ueleze ni kwa nini ulifikiria kutoa kauli ya kufagia kuhusu mke akimshutumu kwa mchezo wa mumewe.

“Nina hakika kwa miaka yote umeheshimu maisha ya faragha ya kila kriketi wakati unatoa maoni juu ya mchezo huo.

“Ni 2020 na mambo bado hayajabadilika kwangu. Ni lini nitaacha kuburuzwa kwenye kriketi na kuacha kutumika kupitisha kauli za kufagia?”

Virat Kohli hivi karibuni alizungumza juu yake afya ya akili katika mahojiano na Star Sports huku akifunguka kuhusu kutoweza kutengeneza tani ya kimataifa kwa zaidi ya siku 1,000:

"Sioni haya kukiri kwamba nilikuwa nikishuka kiakili."

"Hili ni jambo la kawaida sana kuhisi, lakini hatuongei kwa sababu tunasitasita."

“Hatutaki kuangaliwa kuwa dhaifu kiakili. Niamini, kujifanya kuwa na nguvu ni mbaya zaidi kuliko kukubali kuwa dhaifu.

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...