Anurag Kashyap anatetea 'Mnyama' juu ya ukosoaji wa Misogyny

'Mnyama' wa Ranbir Kapoor amepokea shutuma kwa kuwa chuki dhidi ya wanawake na jeuri kupita kiasi. Anurag Kashyap amezungumza kuunga mkono filamu hiyo.

Anurag Kashyap anatetea 'Mnyama' - f

"Watengenezaji filamu wana haki ya kutengeneza filamu yoyote."

Msanii wa filamu Anurag Kashyap amejitetea Wanyama (2023) kufuatia ukosoaji ambao imepokea.

Iliyoongozwa na Sandeep Reddy Vanga, filamu hiyo ilitolewa mnamo Desemba 1, 2023.

Iliigizwa na Ranbir Kapoor, Anil Kapoor, Bobby Deol na Rashmika Mandanna.

Ingawa alisifiwa kwa maonyesho ya waigizaji, Wanyama alikosolewa kwa kuwa mpotovu na mwenye jeuri.

Filamu hii inafuatia Ranvijay 'Vijay' Singh (Ranbir Kapoor) kuanza kazi ya kulipiza kisasi baada ya wavamizi kujaribu kumuua babake Balbir Singh (Anil Kapoor).

Anurag Kashyap, ambaye alielekeza Ranbir katika Bombay Velvet (2015), alidai kuwa kila mtengenezaji wa filamu ana haki ya kufanya anachotaka.

Alieleza hivi: “Bado sijatazama Wanyama. Nimerudi kutoka Marrakech.

“Lakini ninafahamu mazungumzo yanayofanyika mtandaoni.

“Hakuna mtu ana haki ya kumwambia mtayarishaji wa filamu aina gani anapaswa kutengeneza na hatakiwi kutengeneza.

"Watu katika nchi hii hukasirika kwa urahisi na filamu. Wanakerwa na filamu zangu pia.

"Lakini ninatarajia watu walioelimika wasikasirike na kushuka kwa kofia."

Anurag pia alizungumza kuhusu filamu ya awali ya Sandeep Kabir Singh (2019).

Aliendelea: “Adili ni nini? Ni jambo la kujishughulisha sana. Kila aina ya tabia na watu wapo katika jamii hii.

"Asilimia 80 ya wanaume wa Kihindi ni kama Kabir Singh. Sikuwa na suala na mada.

"Mjadala huu ulifanyika wakati Kabir Singh pia.

"Watengenezaji wa filamu wana haki ya kutengeneza filamu yoyote wanayotaka na kuwakilisha kile wanachotaka.

“Tunaweza kuwakosoa, kubishana na kutokubaliana nao. Filamu huchochea au kuchochea.

“Sina tatizo na watengenezaji filamu wanaotengeneza sinema za uchochezi. Mara moja naona Wanyama, nitaijadili na mtayarishaji filamu.

“Nitamnyanyua simu. Hiyo ndiyo ninayofanya kila wakati.

“Ikiwa nina tatizo na filamu, huwa namwita mtayarishaji filamu na kuzungumza naye.

"Sitaki kuingia kwenye gumzo kwenye mitandao ya kijamii."

Wakati huo huo, mwimbaji Swanand Kirkire alisema filamu hiyo ilimfanya kuwahurumia wanawake wa kizazi cha sasa.

Aliandika kwenye X: "Baada ya kutazama sinema Wanyama, niliwaonea huruma sana wanawake wa kizazi cha leo.

“Halafu ameandaliwa mtu mpya kwa ajili yako, ambaye anatisha zaidi, ambaye hakuheshimu kiasi hicho na ambaye ana lengo la kukutiisha, kukukandamiza na kujivunia yeye.

“Nimefika nyumbani. Kukata tamaa, kukata tamaa na dhaifu!”

"Wanaume hawawezi kuwa alpha.

"Wanakuwa washairi ili kupata raha ya wanawake wote na kuanza kutoa ahadi za kuvunja mwezi na nyota.

“Mimi ni mshairi! Ninafanya mashairi ili kuishi! Je, kuna mahali kwangu?

"Filamu inatengeneza pesa nyingi na historia tukufu ya sinema ya Kihindi inaaibishwa!"

Wakati Wanyama imepokea majibu mseto kwa maudhui yake, filamu yenyewe imeonekana kuwa na mafanikio makubwa katika ofisi ya sanduku.

Filamu hiyo kwa sasa imepata zaidi ya Sh. milioni 355 (pauni milioni 34) na haonyeshi dalili za kupungua.

Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kujitayarisha kwa Ngono ni Shida ya Pakistani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...