Anoushey Ashraf anamkosoa mfanyakazi mwenzake aliyemwita 'Babe'

Mtangazaji wa Runinga ya Pakistani Anoushey Ashraf alimwita mwenzake ambaye alivamia "nafasi yake ya kibinafsi" na kumwita "mtoto".

Anoushey Ashraf anamkosoa mfanyakazi mwenza aliyemwita 'Babe' f

"Kuelewa dhana ya nafasi ya kibinafsi."

Mwigizaji wa Pakistani na mtangazaji wa TV Anoushey Ashraf alienda kwenye Twitter na kumwita mwenzake ambaye alikuwa amevamia nafasi yake ya kibinafsi.

Alifichua kuwa mtu huyo alimshika kiuno ili kupiga picha na kumtaja kama "babe".

Anoushey alikiri kwamba hakuchukulia kwa upole sana tabia ya mwenzake.

Katika tweet, aliandika: "Kwa sababu tu tulifanya kazi vizuri kwenye mradi mmoja haimaanishi kuwa sasa ni 'babe' na unaweza kunishika kiuno ili kupiga selfies kwenye hafla.

“Sisi ni wenzake, SI marafiki. Jua tofauti.

"Kuelewa wazo la nafasi ya kibinafsi."

Tweet yake ilivutia watu wengi kwenye mitandao ya kijamii, hata hivyo, kulikuwa na majibu mchanganyiko.

Baadhi ya watu walimuunga mkono kwa kumwita mtu huyo nje.

Mmoja aliandika: "Natumai umemkataa."

Lakini wengine walianza kumlaumu.

Mtu mmoja alisema: “Ikiwa una tatizo kama hilo basi usifanye kazi. Ikiwa unataka kuishi katika jamii huria basi shughulikia madhara yake.”

Anoushey akajibu: “Wow. Nafasi ya kibinafsi ka pata hai apko? Je! unajua kuhusu nafasi ya kibinafsi?

"Inaitwa kuwapa watu heshima, bila kujali taaluma yao, kazi na urafiki.

“Ni kama kuwahubiria watoto wa darasa la pili. Samahani, hata wao wanajua kuliko baadhi yenu wanaume!”

Mtu mwingine aliuliza kwa nini hakumwita mtu huyo wakati huo.

Anoushey alisema: “Lilikuwa tukio kubwa na sikutaka kuleta fujo.

"Lakini ninaiweka tu ili watu waelewe tofauti katika siku zijazo."

Watumiaji wengine walishiriki picha ya Anoushey na wenzake wawili wa kiume, wakionyesha kwamba anavamia "nafasi ya kibinafsi" kwa kuweka mkono wake karibu na mmoja wao.

Mwigizaji Ushna Shah alipima uzito na anaamini anamfahamu mwenzake ni nani.

Aliandika kwenye Twitter: "Nina hisia najua ni nani hasa aliyeanzisha maneno haya."

Anoushey Ashraf hapo awali alisema kwamba "mapendeleo" yake yanamruhusu kujitetea, na kumfanya asiwe na tabia ya unyonyaji katika tasnia.

Alikuwa amesema: "Hatuko katika hatari kidogo [ya kunyanyaswa].

"Hata hivyo, wanawake wanaotuzunguka, ambao walitoka katika kaya zisizo na upendeleo, mara kwa mara walinyanyaswa, kupendekezwa, kupewa pesa kidogo na kazi zisizo za kawaida.

“Lakini usipoathiriwa na tatizo, wewe ni sehemu ya tatizo.

"Kwa hivyo unapoona uonevu na kuwa na nafasi kwako mwenyewe ya kuhukumu lakini usifanye hivyo, uko katika makosa."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...