Anmol Baloch anahutubia Tetesi za Uchumba za Hamza Sohail

Uvumi kuhusu Anmol Baloch kutoka kwa Hamza Sohail umekuwa ukienea kwa muda. Hatimaye Anmol amefunguka kuwahusu.

Anmol Baloch akihutubia Fununu za Uchumba za Hamza Sohail f

"Wote wawili wanapaswa kuhisi sawa juu ya kila mmoja"

Anmol Baloch na Hamza Sohail ni wanandoa wa kwenye skrini ambao wamesifiwa na umma kwa kemia yao nzuri.

Tangu drama hiyo, mashabiki wamekuwa wakikisia kuwa wanachumbiana.

Hapo awali, Hamza Sohail alitumia Hadithi yake ya Instagram kutoa salamu za heri ya siku ya kuzaliwa kwa Anmol.

Hamza alielezea Anmol kama "msichana wa ajabu zaidi ninayemjua".

Hamza aliandika: “Fadhili na upendo wako huangaza kila chumba na kugusa kila moyo.

"Hapa ni kwako, mtu safi na mzuri zaidi! Siku yako iwe nzuri kama moyo wako!

Hii iliwahimiza watu kuamini kuwa kuna kitu kinaendelea kati ya nyota hizo mbili.

Anmol Baloch alionekana Kitu Haute na kukanusha uvumi wa kuwa na uhusiano na Hamza Sohail.

Aliwataja kuwa wa kejeli na akafichua kwamba wote wawili wanaona ripoti kama hizo kuwa za kuburudisha sana.

Mwenyeji alimuuliza: “Unaposoma mambo fulani ambayo watu huandika kukuhusu wewe na Hamza pamoja, je, mnajadiliana? Kuna uwezo?"

Anmol alisema: "Hapana tunakaa tu na kucheka kwa sababu yeye na mimi sote tunajua kuwa familia zetu ni tofauti sana na bila shaka, hakuna kitu kama hiki kinaweza kutokea na wala hakipaswi kutokea kitu kama hiki.

"Kwa sababu nadhani unapofanya kazi mahali fulani, unapaswa kufanya kazi tu."

Mwenyeji alisema: “Lakini kuna wanandoa wengi ambao wamefunga ndoa baada ya kufanya kazi pamoja.

Anmol alijibu: "Ndio, kumekuwa na wanandoa wa ajabu ambao wamepatana kupitia tasnia hiyo. Kama Ayeza na Danish, inapendeza sana kuwaona wote wawili pamoja.

"Watu wanaweza kuanzisha uhusiano kupitia tasnia lakini ili hilo lifanyike, wote wawili wanapaswa kuhisi sawa juu ya kila mmoja na wanapaswa kuwa na nia moja kwa wakati mmoja.

"Wakati hakuna chochote mioyoni mwetu basi tunaweza kufanya nini zaidi ya kucheka na uvumi kama huu?

"Kwa sababu familia zetu zinafikiria kitu kingine na mitandao ya kijamii inatumai kitu tofauti kabisa."

Mashabiki wao walisikitishwa na ufichuzi huu.

Mtumiaji alisema: "Nitaenda kulia kwenye kona sasa."

Mwingine aliongeza:

"Hawa ndio walikuwa wanandoa pekee wenye heshima ambao walikuwa na uwezo wowote wa kufunga ndoa katika maisha halisi."

Mmoja alibainisha: "Jinsi Aamna anavyomuuliza Anmol kuhusu maisha yake ya mapenzi kwa tabasamu la kejeli inaonyesha kwamba anajua jambo na anataka afichue."

Mwingine alisema: “Yeye ni mrembo sana na mwenye kusema vizuri na mwenye neema. Ninapenda ukweli kwamba anafahamu vyema kwamba bado yuko katika mchakato wa kujifunza.

"Aliondoa uvumi kuhusu maisha yake ya uchumba. Sasa wasafirishaji wa Hamza na Anmol wanapaswa kuwaacha na kuzingatia maisha yao wenyewe.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Wewe au mtu unayemjua umewahi kutuma ujumbe mfupi wa ngono?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...