Anjli Mohindra kuunda Princess Sophia Duleep Singh biopic

Anjli Mohindra, nyota wa kipindi cha BBC One 'Vigil', yuko tayari kuunda biopic ya runinga juu ya Princess Sophia Duleep Singh.

Anjli Mohindra kuunda Princess Sophia Duleep Singh biopic f

"Hadithi halisi ya maisha ya Sophia Duleep Singh inaweka ngumi"

Nyota wa kipindi cha BBC One Vigil, Anjli Mohindra, imewekwa kusaidia kurekebisha wasifu wa kifalme wa Sikh kwa Runinga.

Wasifu wa Princess Sophia Duleep Singh, aliyeitwa Sophia: Princess, Suffragette, Mwanamapinduzi ilichapishwa na mwandishi wa habari Anita Anand mnamo 2015.

Sasa, Mohindra ameanza kuandika rubani aliyeitwa Mwana wa Mungu, ambayo imepewa jina lake kwa sababu ya ukweli kwamba kifalme alikuwa binti wa Malkia Victoria.

Inakuja baada ya kupata makubaliano na Filamu za Hadithi za Mjini na mwandishi Joe Barton, ambaye hivi karibuni amemaliza kupiga naye filamu ya kutisha ya sci-fi Kutokomea ambayo itatolewa kwenye Sky mnamo 2022.

Mohindra, ambaye pia ana alionekana in Mlinzi na Vituko vya Sarah Jane, amezungumza juu ya kwanini anafurahi kufanya kazi kwenye safu mpya pamoja na Filamu za Uongo za Mjini.

Anjli Mohindra alisema: "Wakati sanamu zinapigwa chini ulimwenguni, tunatafuta ukweli wa historia yetu.

“Ninamheshimu sana Anita na sikuweza kuweka kitabu chake chini.

"Hadithi halisi ya maisha ya Sophia Duleep Singh inaweka ngumi na sasa inahisi kama wakati mzuri wa kuleta hatua ya katikati ya wanawake wenye ujasiri na kihistoria.

"Nimefurahiya kufanya kazi na Filamu za Uumbaji za Mjini ambazo zinashiriki mapenzi yetu ya ajabu kwa mwanamke huyu mzuri wa Asia Kusini."

Mtayarishaji mtendaji wa Filamu za Hadithi za Mjini Johnny Capps alisema:

"Wakati tunasoma kitabu cha Anita, hatukuamini kuwa hadithi ya kuvutia ya Sophia ilikuwa haijasimuliwa kwenye skrini.

"Tunapenda kufanya maonyesho ya ujasiri na wahusika wenye ujasiri na Anjli amefanya kazi nzuri sana kumfufua Sophia na maandishi yenye machafuko yaliyojaa akili na kuuma."

Mwandishi wa wasifu Anita Anand aliongeza:

"Sophia anamaanisha ulimwengu kwangu, na ninafurahi sana kumwona mikononi mwa watu wenye talanta.

"Siwezi kusubiri kuona hadithi yake ikifufuliwa kwenye skrini."

Hivi sasa, haijulikani ni lini filamu ya filamu ya biopic itaanza.

Princess Sophia Duleep Singh alizaliwa England mnamo 1876 baada ya baba yake, Maharaja Sir Duleep Singh, kuhamishwa kutoka Punjab na kuolewa na Maharani Bamba Müller huko Misri.

Alikulia akizungukwa na watu mashuhuri wa Uingereza lakini baada ya kutembelea India, alikua mwanamapinduzi, mwanaharakati wa kijamii na mtu mashuhuri.

Princess Sophia pia alikaidi serikali ya Uingereza kwa uhuru wa India.

Alipokea kutambuliwa baada ya kufa kama vile jina lake na picha yake ilikuwa kwenye sanamu ya Millicent Fawcett katika Uwanja wa Bunge, London, ambayo ilifunuliwa mnamo Aprili 2018.



Naina ni mwandishi wa habari anayevutiwa na habari za Scotland za Asia. Anapenda kusoma, karate na sinema huru. Kauli mbiu yake ni "Ishi kama wengine hawafanyi ili uweze kuishi kama wengine hawatakuwa."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Wewe ni nani kati ya hawa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...