Anita Rani 'atengana na Mume' baada ya Miaka 14

Mtangazaji wa BBC 'Countryfile' Anita Rani ameripotiwa kutengana na mumewe Bhupi Rehal baada ya miaka 14 ya ndoa.

Anita Rani 'atengana na Mume' baada ya Miaka 14 f

"wametengana kwa muda."

Imeripotiwa kuwa BBC Faili ya nchi mtangazaji Anita Rani ametengana na mumewe wa miaka 14.

Mtangazaji huyo wa TV na Bhupi Rehal wanaaminika kutengana baada ya ratiba zao nyingi kuwatenganisha.

Chanzo cha habari Kioo:

“Inasikitisha sana lakini wameamua kutengana.

"Ratiba zao za shughuli nyingi katika miaka michache iliyopita zimemaanisha kwa huzuni kuwa wametengana kwa muda.

"Wanabaki kwa maelewano mazuri na hawatakii chochote isipokuwa kheri."

Anita na Bhupi walifunga ndoa mwaka wa 2009 baada ya kukutana kwenye rave mashariki mwa London.

Hapo awali alizungumza jinsi alivyokuwa na furaha na mumewe lakini alikiri kwamba alipata kisa cha miguu baridi kabla ya harusi yao.

Anita alikumbuka hivi: “Nakumbuka tu nikijiuliza, 'Haya yote ni ya nani?' Tayari nilikuwa na miaka 32 na sikuwa mdogo.

"Bila shaka, wote walikuwa wakifikiria kuhusu watoto pia - kila mtu mbali na mimi, yaani."

Akizungumza kuhusu siku kuu yenyewe:

“Mume wangu mtarajiwa ameketi mbele ya kitabu kitakatifu akiningoja nitembee kwenye njia iliyo na zulia, kuchukua nafasi yangu nikiwa nimevuka miguu kwenye sakafu karibu naye, ili tuanze sherehe yetu nzuri ya harusi ya Sikh.

"Ni nini kinatokea wakati huu kwenye sinema? Vipepeo kwenye tumbo lako? Kila mtu anageuka kutabasamu kwa bibi arusi mzuri? Wimbo kamili na mfuatano wa dansi kwa siku yenye furaha zaidi maishani mwako? Mimi nina freaking nje.

"Ninatazama eneo lote mbele yangu, mtulivu, mtulivu, mtulivu, na mimi si chochote. Hivi haikuwa jinsi nilivyopanga maisha yawe.”

Taarifa ya kumalizika kwa ndoa ya Anita inakuja baada ya kufunguka kuhusu kuharibika kwa mimba, akifichua:

"Mimi ni bora zaidi katika kujitunza na ninajiuliza maswali zaidi kuhusu jinsi ninataka kuishi maisha yangu."

"Pia niko tayari zaidi kuwa hatarini, kama vile kuzungumza juu ya kuharibika kwa mimba niliyopata mwaka wa 2018.

"Udhaifu ulikuwa wa kunitisha, lakini imekuwa huru kushiriki hadithi yangu ya kibinafsi na kuona jibu."

Anita Rani amewasilisha Faili ya nchi tangu 2015, ambao ulikuwa mwaka huo huo alifika nusu fainali ya Njoo Njoo Kucheza.

Alisomea utangazaji katika Chuo Kikuu cha Leeds na akaanza kufanya kazi katika vyombo vya habari kama mtafiti katika BBC.

Anita baadaye aliongoza vipindi kwenye Channel 5 kabla ya kujiunga na BBC Asian Network mnamo Machi 2005.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea Smartphone ipi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...