Andhra Pradesh Man anawaambia Wazazi juu ya Mpenzi wake wa Kipunjabi

Mtu wa Andhra Pradesh aliwaambia wazazi wake juu ya rafiki yake wa kike wa Kipunjabi. Hadithi yake ilifanya wanamtandao kulinganisha na filamu '2 States'.

Andhra Pradesh Man anawaambia Wazazi juu ya Mpenzi wake wa Kipunjabi Kip

"Mama yuko sawa. Baba amekaa kimya kabisa."

Mtu wa Andhra Pradesh alichapisha uzi mrefu wa Twitter, akielezea jinsi alivyowaambia wazazi wake juu ya mpenzi wake wa Kipunjabi.

Hadithi hiyo iliishia kuwaunganisha wavuti, ambao hawangeweza kusaidia kulinganisha na filamu ya Sauti Jimbo la 2.

Filamu ya 2014 ilicheza Arjun Kapoor na Alia Bhatt. Ni kuhusu ndoa ya Punjabi-Tamil Nadu.

Wanamtandao walionyesha kufanana kati ya filamu hiyo na familia ya Vivek Raju.

Uzi wake ulianza: "Vunja habari juu ya rafiki yangu wa kike kwa wazazi wangu jana usiku. Tunatoka Andhra. Msichana wangu ni Kipunjabi.

“Nyakati za kufurahisha ndani ya nyumba. Mama yuko sawa. Baba amekaa kimya kabisa.

"Kufurahi kutazama hii mara moja katika athari ya maisha kutoka kwa wazazi (isipokuwa kaka yangu atapiga bomu pia)."

https://twitter.com/vivekraju93/status/1380037602930212865?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1380037602930212865%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Findianexpress.com%2Farticle%2Ftrending%2Ftrending-in-india%2Fandra-man-telling-parents-about-punjabi-girlfriend-viral-twitter-thread-7266205%2F

Vivek baadaye alielezea kuwa familia ya mpenzi wake "ilikuwa sawa kabisa" na uhusiano huo.

Aliongea kwa shavu: "Hakuna mchezo wa kuigiza. Nina shaka wametoka India. ”

Baada ya kusikia habari hiyo, baba ya Vivek alianza kumkwepa mwanawe. Baadaye alisisitiza juu ya msichana huyo kuruka kwenda kukutana na familia.

Walakini, mpango huo uliachwa kwa sababu ya janga la Covid-19.

Vivek aliandika: “Ok. Akili imeshinda. Aliniambia mama yangu kabla ya kwenda ofisini kwamba haitaji kuruka chini.

"Na pia, inaonekana baba bila kupenda alinung'unika" chaguo lake "kabla ya kuondoka."

Wakati huo huo, Vivek alifunua kuwa mama yake anaunga mkono uhusiano huo na "tayari anaota juu ya mkwewe na wote na jinsi watakavyoshikamana".

Andhra Pradesh Man anawaambia Wazazi juu ya Mpenzi wake wa Kipunjabi

Akiendelea na uzi wake, mtu huyo wa Andhra Pradesh alisema hakuweza kumaliza mambo na baba yake juu ya kinywaji kwa sababu hawakunywa.

Baba yake hivi karibuni alienda kazini, akiacha hadithi ya uhusiano ikisimama.

Wamiliki wa mtandao walipomjaa maswali, Vivek alianza tena sasisho na kuelezea jinsi mama yake alivyoamua kutuma picha za msichana huyo kwa baba yake.

Lakini baada ya kutuma picha hizo, kilichofuata ni ukimya.

Aliporudi nyumbani, Vivek alijaribu kufanya mazungumzo na baba yake kwa kujadili Ligi Kuu ya India lakini hiyo haikufanya kazi.

Vivek kisha anachagua kutoka kwenye chumba ili kuepusha hali mbaya.

https://twitter.com/vivekraju93/status/1380221731239981057?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1380221731239981057%7Ctwgr%5E%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Findianexpress.com%2Farticle%2Ftrending%2Ftrending-in-india%2Fandra-man-telling-parents-about-punjabi-girlfriend-viral-twitter-thread-7266205%2F

Wakati wanamtandao walianza kumkosoa baba kwa athari yake kwa uhusiano huo, Vivek alisema kuwa baba yake "sio mtu mbaya".

Aliongeza kuwa atampa baba yake nafasi ya kushughulikia tangazo hilo.

“Hii itachukua siku chache. Au wiki. Sijui. Adieu hadi wakati huo. Jihadharini. ”

Uzi wa Twitter ulienea, na watumiaji walipendekeza njia za kumwingiza baba ya Vivek kwenye uhusiano huo.

Mtu mmoja aliandika: "Ninaweza kuelewa kabisa hii ... Mke wangu anatoka Andhra na tunatoka Madhya Pradesh.

“Hakika mara moja katika wakati wa maisha kushawishi familia zote mbili. Wote wawili tulikuwa pembeni mpaka tulioana. Mwishowe, Upendo unashinda yote! ”

Wengi walilinganisha hadithi ya Vivek na Jimbo la 2. Mtumiaji mmoja alitoa maoni:

“Hati ya Jimbo la 2 sehemu ya 2. "

Watumiaji wengine walipenda hadithi ya Vivek na wakamwambia awafanye wafuasi wake wasasishwe.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni mtu gani unayempenda zaidi kwenye Desi Rascals?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...