Ananya anazungumza New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili

Mwimbaji mwimbaji Ananya amerudi na wimbo wake 'Better.' DESIblitz anazungumza na nyota wa pop wa India juu ya wimbo wake mpya, muziki na afya ya akili.

Ananya juu ya New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili f

"Watazamaji wa India wanapenda sauti ya ulimwengu zaidi"

Ananya Birla kutoka kwa Mumbai amekuwa akiinua kila mtu na wimbo wake mpya.

Mashabiki wanafurahia wimbo unaovutia wa electro-pop wenye jina, Bora. Kuanzia kwenye kipeperushi, wimbo umekuwa na maoni zaidi ya milioni 10 ya YouTube tangu ilipotolewa katikati ya Januari, 2019.

Grammy aliteua Mood Melodies (Jessie J, Alessia Cara, Noah Cyrus) ni watayarishaji wa idadi hii maarufu. Wimbo huo unasherehekea watu wazuri wanaokuchukua na kuwa hapo kwako kwa wakati mgumu.

Tim Nackashi ni mkurugenzi wa video ya kupindukia na rangi, ambayo inaambatana na wimbo.

Bora inakuja wakati Birla ameimarisha nafasi yake kama mmoja wa nyota maarufu wa muziki ulimwenguni.

Anayejulikana katika ulimwengu wa muziki kama Ananya, alishika chati nchini India baada ya kutoa wimbo wake wa kwanza uliofanikiwa Livin 'Maisha (2017).

Pia ameifanya kuwa orodha za kucheza mashuhuri Kusini Mashariki mwa Asia, Uingereza na UAE, pamoja na bora ya Apple 2018

Ananya juu ya New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili - Ananya - gitaa

Anaonekana katika orodha ya Wahindi wachanga wenye ushawishi mkubwa wa GQ, ndiye msanii wa kwanza aliyekua nyumbani kutoka India kupata hadhi ya platinamu.

Ananya alitimiza kazi hii ya kushangaza mara tatu tofauti na kutolewa hapo awali.

Wakicheza pamoja na wasanii kama Axwell Ingrosso, Armin van Buuren na Alan Walker, Ananya alijionesha Bora mbele ya hadhira iliyojaa kwenye Sunburn, tamasha kubwa la muziki la elektroniki Asia.

DESIblitz anawasilisha maswali ya kina ya Q & A na mtunzi wa wimbo anayeibuka Ananya kuhusu muziki, Bora, afya ya akili na mengi zaidi:

Ni lini kwanza uligundua unataka kuimba?

Yote ilianza baada ya kumtazama mama yangu akicheza santoor nilipokuwa na miaka tisa. Nilikuwa nimeingiliwa kabisa na kwa hivyo nilianza kupata masomo mwenyewe.

Uzoefu wangu wa santoor ulinisaidia sana wakati nilianza kucheza gita kama kijana, ambayo nilichukua kwa msaada wa mafunzo ya YouTube.

Gitaa ilikuwa nzuri kwa sababu niliweza kucheza pamoja na wasanii ninaowapenda, kujifunza juu ya utunzi wa muziki, na pia kuanza kushikilia kuimba wakati huo huo kama kucheza ala - ambayo ilikuwa ngumu mwanzoni.

Wakati nilikwenda Oxford, nilikuwa ninaandika muziki wangu mwenyewe na nilikuwa nikicheza kila wakati.

Nilijua kwamba hii ndio ninataka kufanya na maisha yangu.

Kila wikendi, nilikuwa nikielekea London kufanya maonyesho ya gigs bila mpangilio na usiku wa mic-wazi. Kwa kweli nilipata hali ya kumiliki wakati nilikuwa jukwaani.

Nilijua sikutaka kufuata njia ya kawaida ya kazi, lakini ilichukua muda kwangu kujiamini juu ya kusema hivyo. Hatimaye shauku yangu ya kufanya muziki ikawa kubwa kuliko hofu yangu ya kujiweka nje.

Ananya juu ya New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili - Mtoto wa Ananya

Je! Ulikuwa na ushawishi gani wa muziki kama mtoto?

Niliunganishwa sana na ukweli na ujumbe wenye nguvu wa wasanii kama Eminem, Kurt Cobain, Sia na Amy Winehouse. Ingawa ninao mtindo tofauti kabisa kwao, zote zimekuwa msukumo mkubwa kwangu.

Wao ni wasanii tofauti sana lakini wameunganishwa kwa sababu ya uaminifu na mazingira magumu. Watazamaji wanathamini hilo na ninaamini ndio ufunguo wa muziki mzuri, hakika ni kitu ninajaribu kuleta kwenye nyimbo zangu zote.

Sia, haswa, ana nguvu sana; pia alifanya kazi na Mood Melodies, mtayarishaji mzuri ambaye nilishirikiana naye kwenye single zangu za mwisho.

“Pia nilisikiliza muziki mwingi wa Kihindi nilipokua. Mambo ya kitamaduni, Sauti na nyimbo za kisasa zaidi pia. ”

AR Rahman ni moja wapo wa vipenzi vyangu kabisa, ni fikra kamili ya muziki - kwa kweli siamini kuna kitu chochote ambacho hawezi kufanya.

Unacheza gita na santoor. Je! Ni tofauti gani?

Ni tofauti kabisa kucheza (santoor ina kamba 100!).

Walakini, vyombo vyote vinashiriki kanuni sawa za kimsingi. Na ukishaelewa kifaa kimoja, kuokota zingine ni rahisi zaidi kuliko ikiwa unaanza mwanzo.

"Vidokezo vya msingi ni sawa, na unakua kumbukumbu ya misuli kwenye vidole pia."

Kuelewa ugumu wa muziki wa India kutoka kwa kujifunza santoor pia kumefanya uandishi wa nyimbo iwe rahisi sana, haswa linapokuja suala la kukuza sauti ambayo itavutia India na kimataifa.

Ananya juu ya New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili - Santoor

Je! Unaweza kuelezea mtindo wako wa kuimba?

Nyimbo zangu za mwisho ni nyimbo za kupendeza, za kujisikia ambazo zinakaa kwenye nafasi ya electro-pop. Nyimbo zangu zote ni za kibinafsi kwangu na kwa ujumla kulingana na uzoefu wangu mwenyewe.

Ninajua kwamba mashabiki wangu wanathamini muziki ambao unatoka moyoni, sisi sote tunahusiana na wimbo bora zaidi wakati hadithi na hisia zilizo nyuma yake ni za kweli.

Kawaida mimi huzungumza juu ya mada ambazo zinajulikana ulimwenguni kama upendo, upotezaji, urafiki; mambo ambayo sote tunapata ambayo yanaathiri maisha yetu.

"Kwa kweli bado ninakua kama msanii na singetaka kujifunga mwenyewe."

Ninataka kujaribu aina tofauti, na kushirikiana na watu kutoka tasnia yote, iwe wako kwenye densi, hip hop, au na wasanii wa hapa India.

Tuambie jinsi 'Bora' ilitokea?

Bora kusherehekea watu wanaokuinua na kukufanya uwe bora.

Mwaka jana kweli ilifungua macho yangu kwa watu wa kushangaza nina bahati ya kuwa nao maishani mwangu ambao wananihimiza kuwa na nguvu. Wimbo huu ni wao.

Nina furaha sana watu wamekuwa na maoni mazuri juu yake nyumbani na ulimwenguni kote. Tayari imefikia maoni zaidi ya milioni kumi kwenye YouTube na inaongoza orodha kuu za kucheza pia.

Mafanikio ya wimbo huo yanaonyesha kweli jinsi muziki unakuwa wa kimataifa zaidi.

Watazamaji wa India wanapenda sauti ya ulimwengu zaidi, wakati ulimwengu wote unatamani ladha ya utamaduni wa kipekee wa maeneo kama India.

Natumahi kuwa mwitikio mzuri kwa muziki wangu unahimiza wanamuziki wengine wachanga nchini India wasiwe na hofu ya kuchukua nafasi na 'kufikiria ulimwenguni' wakati wanaunda.

Kuna talanta nyingi ambazo hazijagunduliwa nyumbani ambazo zinastahili kusikilizwa kwenye hatua pana.

Ananya juu ya New Single 'Better', Muziki na Afya ya Akili - Ananya Better.jpg

Tuambie juu ya vita vyako na afya ya akili?

Chuo kikuu kilijaa kati - kati ya masomo yangu, kuendesha biashara zangu huko India, nikifanya kazi kwenye muziki wangu na kujaribu kudumisha maisha ya kijamii, nilikuwa nimechoka kabisa. Nilianza pia kupigana na wasiwasi na mshtuko wa hofu.

Mwishowe nilikuwa na bahati ya kupata msaada niliohitaji, na sasa najua jinsi ya kushughulikia maswala haya ikiwa nitajitahidi.

Mengi, kwangu, ni juu ya kujitunza, mazoezi, lishe na pia kuhakikisha tu kwamba unachukua muda wa kutosha kwako mwenyewe.

Kila mtu ana vichocheo tofauti na mahitaji tofauti: ambayo inaweza kuhitaji tiba, dawa, kuingilia kati katika hali mbaya ya maisha, bila kujali nadhani kila mtu anastahili kupata mahitaji hayo kwa uzito.

"Matokeo ya 'kufagia chini ya kitanda' ni mabaya sana."

Niliporudi India, maswala karibu na kushughulikia afya ya akili yalionekana zaidi.

Watu wengi hawawezi kupata msaada kwa sababu ya unyanyapaa, ukosefu wa ufahamu na pia kwa sababu kuna wataalamu wachache.

Kuna madaktari wa akili chini ya 4000 hapa India, kwa nchi ya karibu watu bilioni 1.4 ambayo haitoshi. Kama matokeo, unyogovu na viwango vya kujiua vinaendelea kuongezeka, haswa kati ya vijana.

Mama yangu na mimi tulitaka kufanya kitu juu yake, kwa hivyo tulianzisha Mpower kufanya kampeni na kutoa huduma kwa watu wanaoishi na maswala ya afya ya akili.

Tuliweka matamasha mawili mwaka jana ambayo yalikusanya makumi ya maelfu ya watu ili kuongeza uelewa juu ya sababu hiyo, na ni jambo ambalo nilizungumza hivi majuzi kwenye One Young World huko The Hague.

Tunafanya maendeleo mazuri, lakini bado kuna njia ndefu ya kwenda.

Je! Umefanya kazi na wazalishaji gani na umeipataje?

Kwenye nyimbo zangu za mwisho, nilifanya kazi na Mood Melodies. Anajulikana sana kwa wimbo 'Faded' na Alan Walker lakini pia amefanya kazi kwenye nyimbo na watu kama Jessie J na Alessia Cara.

Tuna uhusiano mzuri wa kufanya kazi na tunapata maoni na michakato ya kila mmoja. Yeye pia ni mtu mzuri sana.

Nilikwenda kwenda kufanya kazi naye huko Oslo, Norway mara moja.

Ilikuwa nzuri, lakini baridi ilikuwa mshtuko mkubwa kwa mfumo unaokuja kutoka Mumbai!

Ananya juu ya New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili - Ananyajpg Bora

Je! Ni jambo gani la Desi zaidi juu ya Ananya?

Ninakosa chakula nyumbani sana wakati wowote nikiwa mbali.

Kwa kuwa Island Records UK ilianza kuniunga mkono mwaka jana, ninatumia muda zaidi na zaidi London, na ingawa kuna chaguzi nyingi za Wahindi, chakula kamwe hakijapendeza sawa na wakati niko Mumbai.

"Ninapenda sahani rahisi, chochote kilicho na paneer au dal makhani mzuri."

Mimi ni shabiki mkubwa wa Priyanka Chopra. Yeye hubadilika sana kati ya kufanya kazi Magharibi na kurudi India, ikoni ya kweli ya ulimwengu!

Je! Ungependa kushirikiana na nani na kwa nini?

Ninapenda kushirikiana, kufanya kazi na watu wengine husaidia sana kupata mtazamo juu ya wimbo na kuchukua wazo rahisi kwa kiwango kingine.

Mnamo Aprili, ninatoa wimbo na Sean Kingston ambayo inafurahisha sana. Tulikutana wakati tulipokuwa tukitumbuiza kwenye tamasha moja la muziki huko Goa na tukakuwa marafiki wazuri.

Baada ya kurudi LA tulikuwa tukituma ujumbe mfupi juu ya kitu ambacho tunaweza kufanya pamoja, na mwishowe, tuliunganisha kufanya wimbo.

Ilikuwa ni uzoefu mzuri sana, anafurahi sana na moyo mkubwa sana. Ninaupenda wimbo huo na siwezi kusubiri kila mtu ausikie.

Kwenye EP yangu inayokuja, pia nimefanya kazi na wasanii kadhaa wa hip-hop kutoka Nigeria na pia watu wengine kutoka nyumbani India.

Inayo sauti tofauti kabisa na kwa matumaini, itakuwa na kitu kwa kila mtu.

Kuendelea mbele, ndoto itakuwa kufanya kitu na Eminem, daima amekuwa shujaa wangu.

Lakini kuna watu wengi ambao ningependa kufanya nao kazi: Stormzy, Drake, Sam Smith, Kenrick Lamar, Dua Lipa… kuna talanta nyingi huko nje.

Ananya juu ya New Single 'Bora', Muziki na Afya ya Akili - Uimbaji

Je! Ni ngumu / rahisi vipi kwa wasanii kupata pesa kutoka kwa muziki?

Mtandao na majukwaa ya utiririshaji yamefanya muziki kupatikana kwa wasikilizaji, lakini wasanii wenyewe sio lazima waone matunda ya mafanikio yao au kupata pesa kutokana na mfiduo wa nyimbo zao.

Ni ngumu sana kujumlisha kwa sababu hakuna fasili moja ya "msanii" - haswa sio siku hizi. Wasanii wengine wanapata pesa zaidi kwa mauzo ya dijiti, lakini chini ya tikiti za tamasha.

Wengine wanaweza kuwa wanateseka kwa sababu sasa lazima wachukue gharama ambazo zilikuwa zimefunikwa na lebo za rekodi.

"Wengine wanastawi katika masoko mapya ambayo wasingeweza kufikia miaka 10 iliyopita."

Kwa kweli huu ni wakati wa usumbufu mkubwa, lakini matumaini yangu ni kwamba tasnia hiyo inaingia katika kitu cha haki zaidi ambacho kinawawezesha wasanii kutoka asili zote kuwa na kazi endelevu.

Unapenda nini zaidi? Kutumbuiza au kuandika / kurekodi?

Yote! Napenda uandishi wa nyimbo. Ukatarasi wa mchakato hunisaidia kutamka jinsi ninavyohisi.

Kurekodi ni sehemu nyingine ya mchakato ninaopenda. Kawaida ni uzoefu wa karibu sana, wa ubunifu na kikundi kidogo cha watu wanaofanya kazi kusukuma wimbo mbele ili kumaliza kuunganishwa na kujifunza mengi kutoka kwa kila mmoja.

Ninafurahiya sana kuigiza, iwe ni mbele ya watu kumi au elfu kumi.

Kuwa kwenye hatua huhisi kama kukimbilia kwa adrenaline kwangu.

Ujumbe kwa mashabiki wako na kwanini wanapaswa kupakua 'Bora'?

Bora hakika italeta vibes nzuri kwa siku yako. Huko Uingereza, unaweza kuiangalia kwenye Spotify yangu, Apple au kituo changu cha YouTube.

Tazama video ya Bora hapa:

video
cheza-mviringo-kujaza

Pamoja na mafanikio ya Bora, Ananya hatatulia juu ya raha yake.

Mwaka wa 2019 unatarajiwa kuwa na athari kwa Ananya wakati anajiandaa na wimbo mwingine mpya mnamo Machi na mwimbaji wa Jamaica Sean Kingston.

Mashabiki wa Ananya pia wanaweza kutarajia EP yake ya kwanza mnamo Aprili 2019.

Wakati huo huo, Bora inapatikana kwenye Itunes hapa. Furahiya wimbo na ujinyanyue.



Faisal ana uzoefu wa ubunifu katika fusion ya media na mawasiliano na utafiti ambayo huongeza ufahamu wa maswala ya ulimwengu katika vita vya baada ya vita, jamii zinazoibuka na za kidemokrasia. Kauli mbiu ya maisha yake ni: "vumilia, kwani mafanikio yako karibu ..."

Picha kwa hisani ya Ananya Birla.





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungevaa mavazi gani kwa siku kuu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...