Ananya Panday anafunua Ukandamizaji wa Ukatili kabla ya Sauti

Ananya Panday amezungumza juu ya maoni ya kikatili ambayo amepokea, lakini alifunua kuwa alikanyagwa hata kabla ya kuingia kwenye Sauti.

Ananya Panday afunua Ukandamizaji wa Ukatili kabla ya Sauti f

"Watu walikuwa wakisema ninaonekana kama mvulana, kioo cha gorofa"

Ananya Panday mara nyingi hukabiliwa na kukanyagwa kwa ukatili, hata hivyo, alifunua kwamba amekuwa akikabiliwa na ukosoaji hata kabla ya kutia mguu katika Sauti.

Mtoto huyo wa miaka 22 alisema kuwa watu wengi walitoa maoni mabaya juu ya muonekano wake.

Kama matokeo, ilisababisha kutiliwa shaka sana.

Kuwa binti wa mwigizaji Chunky Pandey na Bhavana Pandey, Ananya alikuwa kwenye hadhi ya muda mrefu kabla ya kufanya kwanza kwake Sauti mnamo 2019 na Mwanafunzi wa Mwaka 2.

Mwigizaji anayeinuka alizungumza juu ya mara ya kwanza alipoanza kukokotwa na athari iliyofuata kwake.

“Sikumbuki wakati halisi lakini nakumbuka kulikuwa na picha zangu na wazazi wangu.

“Wakati huo, sikuwa muigizaji. Ningeenda nje na wazazi wangu na kama nilivyosema, nilikuwa mwembamba sana.

"Watu walikuwa wakisema ninaonekana kama mvulana, skrini ya gorofa na aina zote za vitu."

Juu ya athari iliyokuwa nayo kwake, Ananya aliongeza:

"Wakati huo, iliniumiza kwa sababu hizo ni nyakati ambazo unakuwa unajiamini na unajifunza kujipenda.

"Halafu, wakati unahisi kama mtu mwingine anakuvuta, unaanza kujiuliza, jinsi unavyoonekana na kila kitu.

"Lakini nahisi sasa, pole pole, ninafikia mahali ambapo ninalenga kujikubali tu."

Mwigizaji hapo awali alizungumza juu ya kupata aibu ya mwili kwenye mitandao ya kijamii. Alisema inaweza kuathiri sana akili za vijana na kuishia kuathiri kujithamini kwao.

Ananya Panday anafunua Ukandamizaji wa Ukatili kabla ya Sauti

Mnamo 2019, Ananya Panday alizindua mpango unaoitwa 'So Chanya' kwa lengo la kukabiliana na unyanyasaji wa mtandao.

Ililenga kueneza ufahamu juu ya uonevu wa mitandao ya kijamii. Kampeni hiyo pia ilianzisha hatua ambazo zinaweza kuchukuliwa na wahasiriwa ili kukabiliana nazo.

Katika mahojiano ya hapo awali, Ananya alisema kwamba aliona mabadiliko katika tabia ya media ya kijamii kufuatia uzinduzi wa kampeni yake.

Alifafanua: "Ninaona majibu mazuri zaidi.

“Sasa, ninapoona maoni hasi kwenye ukurasa wangu, kila wakati ninaona majibu mazuri kwa uzembe huo.

“Hiyo ndiyo hatua ya 'Nzuri Sana'; sio kupambana na uzembe na uzembe bali ni kurudisha upendo kwa wale wanaochukia. ”

Mbele ya kazi, Ananya Panday ataonekana katika asiyejulikana, kinyume na nyota wa Kitelugu Vijay Deverakonda. Filamu hiyo inatarajiwa kutolewa mnamo Septemba 9, 2021.

Pia ataonekana pamoja na Siddhant Chaturvedi na Deepika Padukone katika mradi wa Shakun Batra ambao bado hauna jina.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."