Amir Khan amshtaki Floyd Mayweather juu ya pambano na Logan Paul

Kwenye podcast, Amir Khan alimshutumu Floyd Mayweather kwa mashindano yake ya ngumi ya utetezi dhidi ya YouTuber Logan Paul.

Amir Khan amshtaki Floyd Mayweather juu ya pambano na Logan Paul f

"Hakuweza kumuumiza Logan na ilionekana kuwa mbaya kwake."

Amir Khan amemkashifu Floyd Mayweather kufuatia pambano lake la maonyesho lililokosolewa sana dhidi ya YouTuber Logan Paul.

Mayweather alipambana na Paul katika pambano la raundi nane huko Miami mapema mnamo Juni 2021.

Walakini, alichukuliwa umbali kamili baada ya kutoweza kutoa ngumi ya mtoano kwa amateur aliyeongea.

Baada ya kufanikiwa kuishi kwenye mkutano huo, bila shaka Paulo alichukua ushindi wa kimaadili.

Amir Khan sasa amemshambulia Mayweather kwa kushindwa kumng'oa Paul, na kusema kuwa matokeo "yalionekana kuwa mabaya" kwa hadithi hiyo.

Cha Simama ya mwisho Podcast, Khan alisema:

“Hakuweza kumuumiza Logan na ilionekana kuwa mbaya kwake.

"Yeye akiwa mpiganaji wa taaluma aliyefundishwa kwa miaka mingi, wakati Logan alikuja, alivaa glavu zake na kuingia ulingoni.

"Watu wengi walisema Floyd hakuonekana sawa. Kweli, alipata maoni mabaya kuliko alipata maoni mazuri kwenye pambano hilo.

“Je, alihitaji pesa kweli? Hapana. Hatufikiri anafanya hivyo.

"Lakini kwenda kwenye pambano hilo alikuwa na chuki zaidi kwa sababu hakuweza kumtoa mvulana ambaye ni mbaya zaidi kuliko msafiri kimsingi."

Licha ya kukosolewa, 'Money' Mayweather alijigamba juu ya kutengeneza $ 100 milioni (Pauni milioni 72) kwa pambano hilo lenye utata, ambalo lilishutumiwa na wapenzi na wapiganaji wa ndondi.

Mayweather alikuwa amesema: "Mimi ndiye mtu pekee ambaye ninaweza kufanya vita bandia na kupata 100Ms (mamilioni).

"Ningeweza kuhalalisha sparring na kupata 100Ms."

Siku kubwa ya kulipwa ilikuja baada ya Mayweather kuchagua kuingia katika moja ya kichaa kipya cha ndondi, ambacho kinaona washawishi wakubwa mkondoni wanaingia kwenye ulingo wa ndondi.

Wakati wao ni hafla za kifahari, imekuwa ikikosolewa na Khan ni mwingine ambaye sio shabiki.

Aliendelea kusema:

"Mimi sio shabiki mkubwa wa jambo hilo la maonyesho."

"Hakuna kumdharau Floyd au wapiganaji wengine ambao wanafanya hivyo, lakini nadhani sio mzuri kwa mchezo wa ndondi.

"Watu hawachukui umakini wa ndondi na mchezo wa ngumi ni wakati ambapo wataanza kuuchukua kwa uzito ni wakati mtu anaumia vibaya.

"Hatutaki hilo kutokea na nadhani ingekuwa kuchafua sana mchezo wa ngumi ikiwa Mungu angekataza YouTuber kutolewa na mpiganaji mtaalamu.

“Kwa kweli huwezi kulinganisha hizi mbili.

"Kamwe sitafanya hivyo kwa sababu nitaogopa kuumiza mtu na ikiwa utaumiza mshawishi na wewe ni mpiganaji ambaye watu walimheshimu kila wakati, utapoteza heshima hiyo.

"Kwa kweli, haupaswi kushiriki pete na mtu huyo."

Kwenye podcast, Amir Khan pia alifunua kwamba analenga a kurudi hadi pete kuelekea mwisho wa 2021.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungekuwa na Jaribio la STI?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...