Amir Khan aliporwa Watch at Gunpoint

Amir Khan amefichua kuwa alinyang'anywa saa yake kwa mtutu wa bunduki alipokuwa nje na mkewe Faryal Makhdoom huko London.

Amir Khan aliibiwa Watch kwenye Gunpoint f

"aliomba saa yangu huku akiwa amenyooshea bunduki"

Amir Khan amefichua kuwa saa yake iliporwa kwa mtutu wa bunduki wakati wa mapumziko ya usiku huko London akiwa na mkewe Faryal Makhdoom.

Mchezaji huyo mwenye umri wa miaka 35 alikuwa Leyton, London Mashariki alipodai kukabiliwa na wanaume wawili, mmoja wao alimtaka atoe saa yake huku akimnyooshea bunduki usoni.

Amir alienda kwenye Twitter kushiriki maelezo ya masaibu hayo.

Bingwa huyo wa zamani wa dunia alithibitisha kwamba yeye na mkewe hawakujeruhiwa.

Amir aliandika: “Saa yangu ilitolewa tu nikiwa nimenyoosha bunduki huko London Mashariki, Leyton.

“Nilivuka barabara na Faryal, kwa bahati nzuri alikuwa hatua chache nyuma yangu.

"Wanaume wawili walinikimbilia, akaomba saa yangu huku akiwa ameelekeza bunduki usoni mwangu. Jambo kuu ni kwamba wote wawili tuko salama."

Tukio hilo lilitokea kabla ya saa 10:30 jioni mnamo Aprili 18, 2022.

Amir hakutoa maelezo zaidi juu ya wizi huo.

Polisi walisema wanachunguza baada ya kuitwa kwenye tukio kwenye Barabara Kuu.

Katika taarifa, Met Police alisema:

“Mwanamume mwenye umri wa miaka 30 anadaiwa kufikiwa na wanaume wawili ambao walimtishia kwa bunduki kabla ya kuiba saa yake na kukimbia.

"Hakukuwa na ripoti za risasi zilizopigwa au majeraha yoyote. Polisi walijibu na kufanya upekuzi eneo hilo.

"Katika hatua hii ya mapema, hakuna mtu aliyekamatwa. Uchunguzi umeanza na polisi wanafuatilia maswali kadhaa."

Hii si mara ya kwanza kwa Amir Khan kulengwa na wezi wenye silaha.

Mnamo 2018, alifunguka juu ya tukio la 2012 ambalo alipigana na genge lililokuwa na silaha ambalo lilikuwa likijaribu kuiba £100,000 yake. Range Rover.

Alisema wakati huo:

"Ilikuwa ya kutisha sana kwa sababu nilijua maisha yangu yalikuwa kwenye mstari."

“Unapokuwa katika hali kama hiyo lazima uchukue hatua haraka la sivyo utaumia. Kulikuwa na watu wapatao 20, wote wakiwa na vyuma.

“Nakumbuka yule jamaa wa kwanza alinibembea fimbo hii ya chuma kichwani lakini kwa bahati nzuri aliikosa.

"Alijaribu mara ya pili nami nikampinga. Alikuwa nje baridi. Kisha kijana mwingine akanijia lakini niliweza kukabiliana naye pia.

“Kisha sisi watatu [Amir, kaka yake bondia Haroon na mtu mwingine] tuliendesha gari kwa kasi tulivyoweza.

“Watu wanaweza kusema nilikuwa mwoga kwa kukimbia lakini nafurahi nilifanya hivyo, kwa sababu bado nipo hapa. Wale watu walikuwa wakubwa na walitaka kuniumiza.”



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unajisikiaje kuhusu nyimbo zinazozalishwa na AI?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...