Amir Khan anakumbuka Wizi wa Kunyoosha Bunduki kwenye Ununuzi akiwa na Keith Lemon

Amir Khan na Faryal Makhdoom walionekana kwenye 'Shopping with Keith Lemon' ambapo walizungumza kuhusu wizi wao wa kutisha wa kunyooshea bunduki.

Amir Khan anakumbuka wizi wa mtutu wa bunduki kwenye Ununuzi akiwa na Keith Lemon f

"Tunachukia ununuzi pamoja."

Amir Khan alizungumza kuhusu wakati wa kutisha aliponyang'anywa saa yake akiwa amewekewa bunduki Ununuzi pamoja na Keith Lemon.

Kipindi cha ITV2 kinamwona Keith Lemon akiwahoji watu mashuhuri, akiwauliza maswali ambayo hakuna mtu mwingine anayethubutu kuuliza wakati wa ununuzi.

Amir Khan na Faryal Makhdoom walikuwa sehemu ya sehemu ya sita ya mfululizo wa tatu.

Watatu hao walikwenda kwenye duka la bustani na kutazama maua makubwa ya maua kabla ya kuelekea kwenye kituo cha sherehe.

Katika kipindi hicho, walitembelea kituo cha bustani cha Springtime Nurseries huko Enfield, London.

Keith Lemon anakiri kuwa alifurahi kukutana na bondia huyo wa zamani na baada ya kuwasili kwao, Amir anasema:

"Ninahitaji vitu vya nyumbani, nataka kupata barbeque nzuri."

Akizungumzia kuhusu safari za ununuzi, Amir anadai kwamba yeye na Faryal huwa wanaenda pamoja, hata hivyo, Faryal hana uhakika huo ni ukweli kwani anauliza: “Je! Sijui kuhusu hilo.”

Kisha anakiri hivi: “Tunachukia kununua vitu pamoja.”

Amir anaishia kukubaliana: "Sipendi kufanya ununuzi na Faryal kwa sababu yeye husimama kila mahali na anataka kuangalia kila kitu."

Juu ya kile anachonunua zaidi, Amir anaelezea kuwa zaidi ni vifaa vya kufundishia kabla ya kufichua kwamba wakati mwingine yeye huenda "kununua chandelier".

Akiwa na sura ya kuchanganyikiwa, Keith anajibu:

"Nani anaenda kununua chandelier?"

Akimgeukia Faryal, Keith anauliza: “Je, [Amir] anapenda kuishi na nini?”

Faryal anajibu: "Yeye ni kazi ngumu."

Amir anaandamana, akisema ni rahisi kuishi naye lakini Faryal hana lolote. Kisha anasema:

"Kwa kweli hayuko nyumbani kwa hivyo sijawahi kumuona."

Juu ya tabia zake za kuudhi, Faryal anasema bila kuficha "kila kitu", na kumfanya mcheshi kuangua kicheko.

Amir anamwomba mke wake ampe mifano, ambayo Faryal anasema:

"Anauliza swali lile lile tena na tena."

Amir anahalalisha hili kwa kusema "anapigwa ngumi kichwani ili kujipatia riziki".

Wenzi hao walizungumza juu ya jinsi walivyokutana.

Wanapozunguka duka la bustani, wanaangalia mapambo ya bustani. Kisha wanakutana na miti, ikijumuisha ule mdogo unaogharimu £179.

Amir anatabasamu na kusema kwamba ni ghali sana. Faryal anamkatisha na kusema:

"Halo, tuna mti kwa £600."

Amir anamwambia: "Acha kujionyesha."

Wakati wa kujadili kambi zake za mafunzo, Keith Lemon anauliza kama hafanyi mapenzi wakati wao na Amir anasema hafanyi.

Keith anauliza kwa nini na Amir anajibu: "Inaweka nguvu zote ndani. Huwezi kuwa ukitoa wema wote."

Akimtazama Faryal, Amir anasema: “Ninajifanya kama, ‘Wewe ni mpiganaji mkali sivyo’.”

Amir Khan anakumbuka Wizi wa Kunyoosha Bunduki kwenye Ununuzi akiwa na Keith Lemon

Wakati Keith na Amir wanacheka maoni hayo, Faryal ana sura ya aibu kwenye uso wake.

Wakati wa kuchagua barbeque, Amir kwa kushangaza anafikiria kwamba lazima aipeleke kwenye shamba la miti na kujaribu kuinua.

Katika kituo cha chama, Amir alizungumza kuhusu kuwa kuibiwa ya saa yake.

Kipindi hicho kilirekodiwa siku moja baada ya wizi wa mtutu wa bunduki. Amir anaanza:

"Jana usiku ulikuwa wazimu."

Amir na Faryal walikuwa wametoka kula chakula cha jioni huko Leyton, London Mashariki. Baada ya kutoka kwenye mgahawa huo, walifikiwa na wanaume wawili.

"Ninaenda kwenye gari, nikiweka mkono wangu kuelekea gari hilo na mtu anakuja na kunisukuma."

Akitoa ishara ya bunduki kwa mkono wake, Amir anaendelea:

"Nakumbuka akiniwekea bunduki kichwani na kuniambia, 'Vua saa yako'."

Hapo awali Amir alidhani ni mtu anayecheza mzaha lakini ikawa mbaya wakati jambazi huyo alisema:

"Nipe saa yako la sivyo nitakupiga risasi."

Bondia huyo wa zamani aliongeza: "Niliona kupitia pipa."

Faryal alisema: “Nilikuwa hatua chache nyuma.

"Nakumbuka nilienda katikati ya barabara na kupiga kelele kuomba msaada na kwenda. Kuna bunduki, kuna bunduki."

Amir anaongeza: "Na niliondoa tu saa yangu na kwenda, 'haya basi'. Siitaki tena [bunduki] usoni mwangu. Na, hasa, saa hiyo ina thamani gani? Sawa, £50,000 nina pesa benki, niko sawa. Maisha ni muhimu zaidi kwangu."

Faryal kisha akiri hivi: “Jana usiku singeweza kuacha kufikiria: ‘Hebu wazia ikiwa wangekupiga risasi tu’ na ukawafikiria watoto wako, hilo ndilo jambo la kwanza linaloingia kichwani mwako.”

Kipindi hiki kinaisha na Amir na Keith wakiwa kwa kinyozi ambapo wanabaki wakipiga kelele kwa maumivu baada ya kunyooshwa nywele za puani.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia bidhaa za urembo za Ayurvedic?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...