Amir Khan & Kell Brook Piga Mazungumzo kwa Mashaka Tena

Mgongano wa ndondi wa Uingereza kati ya Amir Khan na Kell Brook umekuwa na shaka tena. Khan alifunua kwanini.

Amir Khan anasema pambano la Kell Brook 'bado linafaa' kwani analenga Kurudi f

"Je! Yuko makini hata kutaka pambano?"

Mgongano wa Amir Khan wa Uingereza na Kell Brook unaonekana kutiliwa shaka tena kwani hawa wawili hawawezi kukubaliana juu ya uzito ambao wangepambana nao.

Wawili hao wamekuwa wakirudi nyuma na kurudi kwa karibu muongo mmoja kwa nia ya kupigana. Walakini, pambano halijawahi kuzaa matunda.

Wakati wapiganaji wote wanakaribia mwisho wa taaluma zao, mashabiki wa ndondi wanahisi kuwa pambano sio kubwa sana, lakini mabingwa hao wawili wa zamani wa ulimwengu walibaki kwenye mazungumzo ili kufanikisha.

Lakini Khan sasa amefunua kikwazo cha hivi karibuni katika mazungumzo kwani hawawezi kukubaliana na uzito wanaopaswa kupigania.

Katika chapisho la Twitter, Khan alisema: "Kell alisema atapigana katika kilomita 147.

“Nilikubali. Sasa Kell anataka 149lbs. Halafu anataka lbs 149.5. Je! Yuko makini hata kutaka vita? ”

Amir Khan ana rekodi ya kitaalam ya ushindi 34 na hasara tano wakati rekodi ya Kell Brook inashikilia ushindi wa 39 na kushindwa tatu.

Khan hajapigania tangu Julai 2019. Vita vya mwisho vya Brook vilikuja mnamo Novemba 2020.

Mtangazaji wa ndondi Eddie Hearn hapo awali alisema:

“Vijana wote wawili wanataka pesa nyingi iwezekanavyo. Kwa hivyo, sisi ni kipande kidogo cha hiyo. ikiwa kuna mpango wa kufanywa, kuna mpango wa kufanywa, lakini tutaona.

"Jambo lingine ni, Amir Khan anataka mapambano kweli, naamini.

"Hiyo imekuwa shida [shida] kila wakati. Ndio, umekuwa ukitaka pambano hilo kila wakati. ”

Mahojiano ya Hearn mwanzoni mwa 2021 yalikatizwa na Brook ambaye aliuliza ikiwa vita hiyo itatokea.

Hearn alijibu: "Ikiwa kila mtu ana busara, ndio."

Lakini sasa Hearn sasa amesema kuwa pambano hilo halifanyiki baada ya kufunua kwamba "hakuna upande uliotaka tena".

Aliiambia iFL TV: "Mapambano haya ni mapigano yaliyopigwa, tumetoka kwenye pambano hilo.

"Una watu wawili wameketi nyumbani wakisema tunapataje pesa nyingi iwezekanavyo.

“Hakuna hata mmoja wao anaitaka tena. Hakuna hata mmoja wao, haswa Kell. ”

"Lakini sikiliza ikiwa wanaweza kupata pesa, na wanaweza kukufanya ulipe basi nina hakika watu watapata lakini tumetoka kwenye vita hivyo, hiyo sio yetu."

In Julai 2021, Eddie Hearn alikuwa amesema kuwa mazungumzo yalikuwa yakiendelea. Alikuwa ameambia Nyuma ya Kinga:

"Nadhani utapata, ndio. Nadhani kuna watangazaji wachache wanaiangalia.

"Sijui ikiwa hakika itatokea lakini sasa una wavulana wote wanaiangalia."

“Bado ni vita ya kuvutia, lakini katika hatua moja ilikuwa ya ubingwa wa ulimwengu na vita vya urithi.

"Bado ni vita kubwa, sio jinsi ilivyokuwa hapo awali, kuna mazungumzo."

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."