Amir Khan atoa £20k kwa Wahanga wa Mafuriko ya Pakistani

Amir Khan ameahidi msaada wake kwa wahasiriwa wa mafuriko wa Pakistani kwa kutoa pauni 20,000 kwa mpango wa kusaidia mafuriko unaoendeshwa na Waziri Mkuu wa zamani Imran Khan.

Amir Khan aliibiwa Watch kwenye Gunpoint f

"Lazima nionyeshe msaada wangu na usaidizi."

Amir Khan ametoa pauni 20,000 kwa mpango wa misaada ya mafuriko wa Pakistan unaoendeshwa na Waziri Mkuu wa zamani Imran Khan.

"Monsuons" wamepoteza maisha zaidi ya 1,000 hadi sasa na kuharibu nyumba milioni moja.

Mvua za mfululizo zimeweka sehemu kubwa ya Pakistan chini ya maji, na hivyo kusababisha ombi la dharura la usaidizi.

Zaidi ya Wapakistani milioni 33 wanaaminika kuathiriwa kwa namna fulani na maafa hayo.

Amir Khan sasa ametoa msaada wake. Alijiunga na simu ya saa tatu ya Imran Khan na kutoa pauni 20,000.

Bondia huyo wa zamani pia ameahidi kutoa mchango wake kila wiki.

Alipiga simu kwa kipindi cha moja kwa moja cha Bw Khan na kusema:

“Halo Salaam, Amir Khan hapa, Imran Khan bhai, habari yako, unaendelea vizuri?

"Imran, inapendeza kuona unafanya kazi nzuri na ninataka kuchangia milioni 5 sasa na inshallah kila wiki tutaendelea kuchangia rupia milioni 5 kwa kazi nzuri unayofanya."

Amir pia ametangaza kuwa Wakfu wa Amir Khan unasaidia misheni ya uokoaji.

Akizungumzia mafuriko, Amir alisema:

"Familia yangu inatoka Pakistani, ninatumia muda mwingi nchini Pakistani, nina mashabiki wengi nchini Pakistani, ninahisi kwamba ni lazima nionyeshe msaada wangu na msaada.

"Mara nyingi hapo awali wakati wowote kumekuwa na misiba au wakati wamehitaji msaada, sikuzote nilienda huko."

Wakati Pakistan ilipokumbwa na mafuriko mwaka 2010, Amir alisafiri na Oxfam.

Lakini alisema kuwa hali ya sasa ni "mbaya zaidi".

Amir aliendelea: “Theluthi moja ya nchi iko chini ya maji, zaidi ya watu elfu moja wanaowajua wamekufa, na wanapata wengine wengi zaidi, kwa hiyo unawahurumia watu wa huko.”

Katibu Mkuu wa Umoja wa Mataifa António Guterres alielezea masaibu ya Pakistan kama "monsoon on steroids", na kuongeza kuwa ni "janga la hali ya hewa".

Aliongeza: “Shule na vituo vya afya vimeharibiwa.

"Mapato yamesambaratika, miundombinu muhimu imefutwa, na matumaini na ndoto za watu zimepotea."

Amir alisema:

"Hili ni janga kubwa kwa Pakistan."

Alieleza kuwa kwa sasa wazazi wake wapo nchini katika likizo zao za kiangazi.

Aliendelea: “Nimekuwa nikizungumza nao mara kwa mara, wanasema mambo ni magumu kweli, hata kupata chakula, kupata vitu madukani, maduka yote yamejaa maji.

"Inasikitisha sana kuona hili kwa sababu mimi mwenyewe ni Mwingereza-Pakistani, hapa ndipo ninapohitaji kutoa neno hilo kwa watu, kwa marafiki zangu wote huko nje.

"Hii ni kuwatia moyo watu walioko nje tafadhali njoo uonyeshe msaada wako kwa sababu hili ni janga, hawajawahi kupata maafa makubwa zaidi ya haya."



Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mtu wa Briteni wa Asia, je!

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...