Amir Khan anadai alikuwa shujaa kwenye Ndege

Amir Khan alitafakari juu ya historia yake ya hivi karibuni ya safari za ndege, akidai kwamba alisifiwa kama shujaa kwenye ndege ya United Airlines.

Amir Khan anadai alikuwa shujaa kwenye Ndege f

"Piga marufuku kutoka ndege moja na upewe tuzo kwa nyingine."

Amir Khan amesema kwamba alikuwa akisifiwa kama shujaa kwenye ndege wiki chache tu baada ya kupigwa mateke mwingine.

Umekuwa mwezi wa kuburudisha kwa bondia huyo baada ya kusindikizwa kutoka kwa ndege ya Shirika la ndege la Amerika.

Lakini bingwa huyo wa zamani wa ulimwengu alisema alionekana kama shujaa kwenye ndege ya United Airlines.

Amir alichukua Twitter na kuelezea kwamba alikuwa amemsaidia mzee ambaye hakuweza kuzungumza Kiingereza na ambaye alihitaji kutafuta msaada wa matibabu.

Alitweet: "Imekuwa mwezi gani. Kusindikizwa na kudhulumiwa kwenye ndege ya @AmericanAir lakini alionekana kama shujaa kwenye @UnitedAirlines wakati akisaidia abiria wa zamani wa Pakistani ambaye hakuweza kuzungumza Kiingereza na ililazimika kuwekwa chini mara moja, kwa sababu za kiafya.

"Piga marufuku kutoka ndege moja na upewe tuzo kwa nyingine."

Tweet hiyo imekuja wiki chache tu baada ya Amir kudai kwamba alirushwa kwa ndege baada ya mwenzake ambaye alikuwa naye hakuwa amevaa sura nzuri.

Walidaiwa walikutana na polisi kwenye lango, hata hivyo, American Airlines kufutwa madai.

Kwenye video, Amir alisema: "Malalamiko yalitolewa na wafanyikazi wa Shirika la Ndege la Amerika, walisema kinyago cha mwenzangu hakikuwa cha kutosha na sio juu, kwamba ilibidi wasimamishe mahali hapo na kuniondoa mimi na rafiki yangu wakati sikufanya kosa lolote.

“Walitutupa wote wawili. Nilikuwa nimekaa saa 1A na yeye alikuwa ameketi katika 1B. ”

"Ninaona ni chukizo na kukosa heshima, nilitakiwa kwenda Colorado Springs kwa kambi ya mazoezi na sasa nimerudi New York kwa siku nyingine na lazima nipangie ndege nyingine kusafiri kurudi kwenye kambi ya mazoezi.

“Inasikitisha sana; hakukuwa na sababu na nimechukizwa sana kwamba mashirika ya ndege ya Amerika yangefanya hivi na kunizuia kusafiri.

"Lazima kuwe na kamera ambazo wanaweza kuona kuona ikiwa mimi au mwenzangu tulikuwa mbaya kwa njia yoyote au tulisababisha eneo kwa njia yoyote."

American Airlines ilitoa taarifa, ikisema polisi hawakuhusika. Lakini Amir alishikilia madai yake.

Amir Khan tangu wakati huo amedai kuwa kuondolewa inaweza kuwa "kwa sababu ya ubaguzi wa rangi".

Alipoulizwa ikiwa alihisi hivyo, Amir Khan alijibu:

“Hakika ni dhahiri. Nitasimama hapo.

"Ilikuwa 9/11 wiki moja kabla ya hapo, kisha kuwa na wavulana wawili wa Asia walikaa mbele ... Natumai nimekosea.

“Lakini nilikuwa sijafanya kosa lolote. Niliondoa ndege bila sababu na ilikuwa aibu kwetu. ”

Amir aliongeza: "Sisemi hivyo lakini nadhani inaweza kuwa na uhusiano wowote na hilo."

Madai yake yameungwa mkono na Sadiq Khan, ambaye pia alisema alikuwa na uzoefu kama huo wakati wa kusafiri kwenda Amerika.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."