Amir Khan 'alimsihi' Mwanamitindo Amtumie Picha za Racy

Mwanamitindo mmoja amedai kuwa Amir Khan "alimsihi" amtumie picha zinazoonyesha kabla ya kuadhimisha miaka 10 ya ndoa yake.

Amir Khan 'alimsihi' Mwanamitindo Kumtumia Picha za Racy f

"Unafikiri nataka kukamatwa?"

Amir Khan alidaiwa kumsihi mwanamitindo amtumie picha mbaya na wakutane kabla ya kuadhimisha miaka 10 ya ndoa yake.

Bondia huyo mstaafu inasemekana aliwasiliana na mwanadada Sumaira mtandaoni na kumpongeza kwa tattoo zake.

Amir alidaiwa kuwasiliana na kijana huyo wa miaka 25 mnamo Mei 6, 2023.

Baada ya kuzungumzia tattoo zake, Sumaira anadaiwa kujibu:

"Sijui kama unatania."

Amir alijibu: “Lol niko serious. Wanaumwa. (Kama) katika wema.”

Baadaye Sumaira alimtumia picha yake akiwa amevaa kabisa lakini akionyesha maua ya waridi kwenye sehemu yake ya kati.

Amir anadaiwa alijibu: "Siwezi kuacha kuangalia."

Kulingana na Sun,mazungumzo yalipamba moto huku Amir akionekana kumtaka ampeleke zaidi. Akisisitiza kuwa ilikuwa "chat ya tattoo", Amir anadaiwa aliongeza:

"Sio kitu ambacho sijaonekana b4?.?.?.?mwili wa mtu."

Kisha Sumaira alidai walizungumza kwa simu ambapo Amir alijaribu kueleza kwa nini aliwasiliana naye.

Alisema: "Tulipigiwa simu na akasema yeye na Faryal hawakuwa pamoja na kwamba ilikuwa mpango wa biashara.

"Alisema alikuwa na miaka 36 na alistaafu na kwamba Faryal alitumia muda mwingi London.

"Alinipigia simulizi ya kilio kidogo, na kwa kuanzia nilimuonea huruma na nilidhani alikuwa mpweke."

Akionekana kufahamu kuwa alikuwa akimfuata Faryal Makhdoom, Amir aliapa kufuta picha zozote chafu alizotuma na kuuliza:

"Unafikiri nataka kukamatwa?"

Wawili hao kisha waliacha kutuma ujumbe na Amir Khan alidai kuwa alikuwa akisafiri kurudi London mnamo Mei 8, 2023.

Wiki kadhaa baadaye, Amir alichapisha picha yake akiwa na mkewe na binti zao kwenye mitandao ya kijamii, akiandika:

"Miaka 10 baadaye."

Amir Khan 'alimsihi' Mwanamitindo Amtumie Picha za Racy 2

Inadaiwa kuwa mnamo Juni 2, Amir aliwasiliana na Sumaira tena ili kujaribu kumfanya ajiunge naye kwenye tafrija ya usiku huko London.

Alimtumia eneo la mahali pa usiku na kusema:

"Kuwa huru karibu 10.30."

Lakini Sumaira alipuuza ujumbe wake huku kukiwa na hofu juu ya nia yake.

Sumaira alisema: "Nilihisi katika utumbo wangu itakuwa wazo mbaya kwenda."

Siku kadhaa baadaye, inadaiwa Amir aliwasiliana na Sumaira tena, akijaribu kumshawishi amtumie picha zinazoonyesha wazi.

Amir Khan 'alimsihi' Mwanamitindo Amtumie Picha za Racy

Amir - ambaye amekabiliwa na tuhuma nyingi za udanganyifu siku za nyuma, inadaiwa alimwambia:

“Usijali nitaifuta.”

Baada ya Sumaira kumtumia video yake mwenyewe, alijibu:

"Nguo nyingi sana."

Amir basi anasemekana kuwa alipendekeza kwamba alikuwa na "kazi ya kijinga", akisema kwa uwazi:

"Hebu tuone."

Aliongeza: "Unaonekana mzuri kwenye g string."

Baada ya kupata mashaka kuhusu kile Amir Khan alisema kuhusu ndoa yake, Sumaira na bondia huyo wa zamani inadaiwa waligombana na kuacha kuwasiliana.

Alisema:

“Nilichanganyikiwa kuhusu nia yake ni nini. Kisha nikagundua kuwa amekuwa akinidanganya na kujaribu kupata jambo moja.”

Amir Khan amejibu tuhuma hizo.

Kupitia Hadithi zake za Instagram, alisema kwa hasira:

"Hawa h** hutuma picha zao za uchi. Na kisha uombe 20k vinginevyo wanakudanganya.

"Yote kwa mvuto.

"Nilipopata mke kama wangu, sihitaji kuangalia panya mara mbili."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Madawa ya ngono ni shida kati ya Waasia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...