Amir Khan na Haroon walipiga Wezi wa Gari

Bingwa wa zamani wa Dunia mara mbili Amir Khan na bondia mpya aliyebadilika kuwa mtaalamu Haroon Khan walipigana na genge la wanaume sita ambao walijaribu kuiba gari lake aina ya Range Rover lenye thamani ya Pauni 100,000. Ndugu kutoka Bolton walisafiri kwenda Birmingham, kwa tamasha ambapo mwimbaji maarufu wa uchezaji na qawwal Rahat Fateh Ali Khan alipaswa kutumbuiza.


"Mvulana aliyegundulika hakuwa na Paa £ £ kulipia shisha yake kwa hivyo alijaribu kutuibia"

Baada ya kulala huko Birmingham, mabondia Amir Khan na mdogo wake, Haroon Khan, walikumbana na wanachama sita wa genge lenye silaha karibu na gari lao. Washambuliaji ambao walitaka kuiba Range Rover ya Khan, walitumia 4 × 4 kuzuia gari lake. Tukio hilo lilitokea baada ya ndugu kurudi kutoka kwa tamasha la Rahat Fateh Ali Khan lililofanyika Uwanja wa Kitaifa wa Ndani huko Birmingham tarehe 7 Oktoba 2012.

Kulingana na shahidi katika eneo hilo, ndugu wote wa Khan walipigana mara kwa mara, na washambuliaji mwishowe wakatoroka mikono mitupu.

Inaripotiwa kuwa wakati mmoja wa washambuliaji alikuwa amempiga kofi Aamir na kumkata mdomo, bondia huyo alijibu tena na kumuangusha baridi jiwe. Ilikuwa kama mtoano katika raundi ya kwanza kabisa.

"Halafu watano kati yao walikwenda kwa Amir na Haroon lakini walisimama kidete na hawa watu walidondoka mmoja baada ya mwingine," shahidi katika eneo la vita alisema. Ilikuwa dhahiri kabisa kwamba Amir Khan na kaka yake walikuwa wakitetea mali zao. Mbali na kuvunja dirisha la nyuma la gari, gari la Khan halikuharibiwa zaidi. Wanaume wote sita walitoroka eneo hilo na kupunguzwa kidogo na michubuko.

Haroon ambaye ni mshindi wa zamani wa medali ya shaba ya Michezo ya Jumuiya ya Madola aliandika hivi: "Mtu aliyegundulika hakuwa na £ £ ala kulipia shisha yake kwa hivyo alijaribu kutuibia. Hakufika mbali. ”

Walakini baba wa mabondia wawili wenye talanta, mwandamizi wa Khan, hakufurahishwa na kipindi hiki chote. Alihisi katika hali kama hiyo, wale Khan wawili wadogo walipaswa kuchukua hatua kwa kukomaa zaidi.

Alisema:

"Nimewaambia inachukua mtu mkubwa zaidi kuondoka. Wacha wawe na gari. Lakini wako sawa na kila mtu yuko sawa. ”

"(Ilikuwa) 'ujinga, ilitokea na imeisha," alisema. "Kwa kweli, ikiwa walitaka gari, wangeweza kuwa nayo. Ni bima. ”

"Ni vijana, wana afya njema, mambo ya kijinga yanatokea, watu wajinga wapo nje," akaongeza.

Amir Khan ambaye ni mfano wa kuigwa wa michezo kwa wale wanaohusika na uhalifu wa vijana anapaswa kuongoza kwa mfano. Hataki kuvutia utangazaji wowote mbaya kuelekea vita yake ijayo, haswa baada ya mfululizo wa vipigo mfululizo, ambavyo vimesimamisha kazi yake.

Polisi wa West Midlands walithibitisha ripoti za usumbufu katika Mtaa wa Adelaide saa 1.23 asubuhi, lakini hakuna mtu aliyekamatwa.

Msemaji alisema: "Polisi waliitwa kwa Mtaa wa Adelaide, Birmingham, mnamo saa 1.23 asubuhi mnamo Oktoba 8 kwa ripoti ya mapigano yaliyofanyika. Maafisa walifika ndani ya dakika chache lakini hawakupata dalili yoyote ya machafuko yoyote na hawakupokea ripoti zozote za makosa yaliyofanywa. Polisi waliondoka eneo la tukio muda mfupi baadaye. ”

Sio kwa mara ya kwanza, Amir Khan hapo awali amehusika katika visa vya kutatanisha nje ya ulingo wa ndondi. Mnamo 2007, alipokea marufuku ya kuendesha gari na faini ya kuendesha bila kujali. Katika mwaka huo huo aliitwa kortini kwa kosa la mwendo kasi na mnamo 2009 alikuwa tena akihusika na tukio linalohusiana na gari wakati gari lake liligongana na mwendesha baiskeli mchanga.

Kwenye mkutano na waandishi wa habari uliofanyika Jumanne huko London, promota wa Khan, Golden Boy Promotions, alithibitisha kwamba vita vyake vitakavyokuwa ni dhidi ya Carlos Molina. Kufuatia mgongano na yobs sita Jumatatu usiku, Boxer Amir Khan alikuwepo kwenye hafla hii muhimu ya habari.

Khan sasa chini ya mkufunzi mpya Virgil Hunter, anataka sana kurudisha taji lake la uzani mwepesi wa ulimwengu. Pia ameahidi kumuongoza mdogo wake kwa jina la ulimwengu. Haroon aliyepewa dhamana na kaka yake kama bingwa wa siku zijazo atafanya mazoezi yake ya kwanza mnamo 1 Januari 2013 huko Manchester.

Ndugu wote watakuwa na matumaini ya kujenga laini zaidi kwa mapigano yao na wakati huu watawapiga wapinzani wao kwenye pete. Hili ni somo nzuri kwa wengine kwamba wakati mtu yeyote dhaifu anajaribu kukugonga, kurudisha neema kwa kutenda kwa uwajibikaji zaidi. . Unaweza kuondoka kitendo kigumu kwa siku nyingine, katika kesi hii ndani ya pete ya ndondi.

Monica Sears, msemaji wa matangazo ya Golden Boy alithibitisha hadithi hiyo.

UPDATE
Kumekuwa na twist nyingine kwa hadithi hii. Mtu aliyejificha amevaa hoody ya bluu ameweka video ya kushangaza kwenye tovuti za mitandao ya kijamii akidai amemshambulia Amir Khan kwa sababu alikuwa upande wa Jeshi la Briteni. Katika ujumbe mkondoni kwenye YouTube mwanamume huyo amemdhihaki bondia huyo kwa kutumia lugha isiyofaa.

Kijana kwenye video hiyo amemuonya Khan ajiepushe na Birmingham; vinginevyo wanakabiliwa na matokeo. Ripoti za mashuhuda zinaonyesha Amir Khan alikuwa akijionyesha na kuwakasirisha watu kwenye tamasha, ambalo mwishowe lilisababisha mzozo huu karibu na gari lake. Mshambuliaji huyo anadaiwa kumpiga ngumi Amir Khan, na kuiba baadhi ya mali zake za kibinafsi, kabla ya kurudisha zingine.

Polisi wa Midlands Magharibi wanaendelea na uchunguzi wa tukio hilo.



Faisal ana uzoefu wa ubunifu katika fusion ya media na mawasiliano na utafiti ambayo huongeza ufahamu wa maswala ya ulimwengu katika vita vya baada ya vita, jamii zinazoibuka na za kidemokrasia. Kauli mbiu ya maisha yake ni: "vumilia, kwani mafanikio yako karibu ..."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mtindo unaopenda wa muziki ni

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...