Alyy Khan anamtetea Suhana Khan juu ya 'The Archies' Trolling

Tangu kutolewa kwa filamu ya ‘The Archies’, Suhana Khan amekuwa akikabiliwa na misukosuko. Alyy Khan alisema kuwa hastahili.

Alyy Khan anamtetea Suhana Khan juu ya 'The Archies' Trolling f

"Nadhani ni mbaya, ni mbaya, ni watu wenye chuki ulimwenguni kote."

Wakati akitoa maoni yake Archies, Alyy Khan alisema kuwa Suhana Khan hastahili kuporwa anachopokea kwa uigizaji wake katika filamu ya Netflix.

Alyy, anayecheza na Hiram Lodge ndani Archies, alishiriki uzoefu wake wa kufanya kazi kwenye filamu na watoto wa nyota wa Bollywood.

Alisema: "Nadhani walipokuwa wakitoa jina langu lazima lilikuja, na kisha mkurugenzi wa uigizaji akaniita, ambaye nimefanya kazi naye hapo awali."

Alyy alizungumza kuhusu watoto wa Bollywood Agastya Nanda, Suhana Khan na Khushi Kapoor na kueleza kwa kina muda wao kwenye seti.

"Uko kwenye kundi la watu wengine, kila mtu anacheza mhusika.

"Unaweza kuwa yeyote yule lakini kwa wakati huo, wewe ndiye mhusika, sio mtu huyo.

"Ilikuwa ya kawaida sana. Kulikuwa na urafiki mkubwa. Yote ni kama familia moja kubwa. Kila mtu alikuwa kawaida tu.”

Pia alitaja kuwa waigizaji hao wachanga walifanya kazi kwa bidii sana, wakiwa wamejitolea na weledi katika muda wao wa kuweka.

Suhana amekuwa akikabiliwa na trolling tangu kutolewa kwa filamu yake ya kwanza.

Alyy Khan alimtetea Suhana na alionyesha kusikitishwa na tabia ya watazamaji.

Yeye Told Kikosi cha Express:

"Chuki zote zinazokuja kwa Suhana - sio kosa lake kwamba yeye ni mtoto wa Shah Rukh.

"Hapaswi kuwa na aibu juu yake. Lakini je, Suhana alipiga kelele? Je, yeye kutupa strop?

Je, aliwahi kukufanya uhisi kama ni mtoto wa Shah Rukh Khan? Kamwe.

“Alikuwa mrembo zaidi, mwenye urafiki zaidi, na mchapakazi zaidi. Hakukuwa na mtazamo kutoka kwa mtu yeyote.

"Nadhani iko katika ladha mbaya sana. Nadhani ni mbaya, ni mbaya, ni watu wenye chuki ulimwenguni kote. Kila mtu ana haki ya maoni, maoni ni bure.

"Nadhani kila mtu alionyeshwa sifa tu, na nadhani kila mtu ni mzuri katika mambo yake.

"Hakuna anayeonekana kama mgeni, hakuna anayeonekana kuwa mbaya, na kila mtu ametoa sehemu yake zaidi ya vile ninavyofikiria.

"Katika kila nyanja, daktari anataka mwanawe awe daktari.

"Kwa hivyo ni wazi, unapotoka kwa familia ya nyota mashuhuri na umekua maisha yako yote, marafiki zako na marafiki wa mzazi wako na watoto wao, watafuata nyayo za mzazi wako.

“Mwisho wa siku, Shah Rukh Khan ameunda himaya inayoitwa Red Chillies Entertainment. Atamwachia nani ikiwa sio watoto wake?

"Na kwa nini watoto wake wasirithi na kwa nini watoto wake wasiwe na nia ya kuipeleka mbele?

"Nimekuwa katika biashara, sijatoka kwa familia ya kawaida ya filamu, lakini sishikilii hilo kama chuki dhidi ya mtu yeyote anayefanya hivyo. Bahati nzuri kwako, bosi. Kila mtu ataleta hatima yake.”

Alyy alihisi Archies ilikuwa filamu nzuri bila melodrama ya filamu ya kawaida ya Bollywood, ikiiita maridadi na kukomaa.

Aliongeza: "Yeyote ambaye hajaiona, haswa vijana - kizazi chetu kitaiona kwa sababu sote tumejitambulisha. Archies na kuisoma.

"Lakini ninawahimiza watu wa rika letu kuwafanya watoto wao wakae chini na kuitazama kwa sababu nadhani ni saa ya kufurahisha.

"Ina ujumbe muhimu ambao kizazi cha leo kinahitaji kuonyeshwa."



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapaswa kushtakiwa kwa Mwelekeo wako wa Jinsia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...