Alizeh Shah huiba mioyo kwa Risasi Siku ya Wapendanao

Alizeh Shah aliinua nyusi na picha yake ya Siku ya Wapendanao. Muonekano wake na mkusanyiko ulitoa maoni mbalimbali.

Alizeh Shah aikonga mioyo na Risasi ya Siku ya Wapendanao f

"Daima yeye ndiye wa kwanza kusherehekea siku zisizofaa kama hizo."

Alizeh Shah alipamba hafla ya Siku ya Wapendanao kwa mkusanyiko wa kupendeza kwa upigaji picha wa kipekee.

Katika onyesho la urembo safi wa Hollywood, alionyesha hali ya shauku na mtindo, akivutia mioyo ya watu wanaovutiwa.

Mwigizaji huyo aliingia kwenye Instagram yake na kuchapisha picha za kustaajabisha na kuwafurahisha mashabiki wake.

Alijipamba kwa gauni maridadi lisilo na mikono. Ilikuwa na kivuli cha rangi nyekundu ambayo ilionekana kuwasha eneo lote.

Hii iliunganishwa na koti nyeusi ya kuvutia na kupambwa kwa glavu za juu za kiwiko.

Alizeh Shah huiba mioyo kwa Risasi Siku ya Wapendanao

Mkusanyiko wake uliunda muunganisho usiozuilika wa hali ya juu na hisia.

Ishara ya rangi nyekundu, inayotambuliwa kama mfano halisi wa upendo, iliongezwa kwa mvuto usiozuilika wa upigaji picha huu.

Mchanganyiko huu wa ajabu ulikazia silhouette ya kupendeza ya Alizeh, na kuongeza kipengele cha ajabu na kuvutia kwa tabia yake tayari ya kuvutia.

Kila pozi na ishara iliyoundwa kwa uangalifu ilionyesha onyesho la ajabu la neema na utulivu.

Ilisisitiza uwezo wa kustaajabisha wa Alizeh na uwezo wake wa kuzaliwa wa kujumuisha kwa urahisi mihemko na uzuri.

Ingawa wengi walipenda mwonekano wake wa kupendeza wa Siku ya Wapendanao, wengine hawakufurahishwa sana.

Mtumiaji mmoja alisema: "Daima yeye ndiye wa kwanza kusherehekea siku zisizofaa kama hizo."

Mwingine aliandika: "Anaonekana mchafu sana."

Mmoja alisema hivi: “Tafadhali mtu fulani mpe kazi fulani ya kufanya ili aache kuiomba namna hii.”

Alizeh Shah aikonga mioyo na Risasi 3 ya Siku ya Wapendanao

Wengine walidai kwamba Alizeh Shah hakuonekana kuwa mzuri hata kidogo.

Mmoja alisema: "Anaonekana zaidi kama mchawi hapa."

Mwingine alisema: "Inaonekana kama vazi la Halloween badala ya valentine".

Mmoja aliandika:

"Siku baada ya siku yeye anakuwa wa ajabu zaidi."

Baadhi ya watu walisema wamemkosa mzee Alizeh.

Mmoja wao alisema: "Alikuwa akionekana kuwa hana hatia na mtamu hapo awali, sasa anaonekana shetani."

Mwingine alikisia: “Labda ameshuka moyo. Watu wanaposhuka moyo, wanaanza kufanya mambo ya ajabu kama haya ili kupata amani.”

Mmoja aliandika: “Nimemkumbuka Alizeh mzee.”

Alizeh Shah aikonga mioyo na Risasi 2 ya Siku ya Wapendanao

Alizeh Shah alipata umaarufu mara moja kupitia uigizaji wake bora katika tamthilia hiyo maarufu Ehd e Wafa.

Uonyeshaji wake wa mhusika Dua ulivutia mioyo ya watazamaji.

Licha ya umri wake wa ujana, ameweka nafasi yake katika tasnia bila mshono, akitoa vibao vya mfululizo.

Licha ya kukumbana na mabishano, Alizeh ameonyesha uthabiti, kila mara akirudi kwa mafanikio.

Zaidi ya umahiri wake wa kuigiza, pia anatambulika kwa hisia zake za kipekee za mtindo unaomtofautisha.

Mwonekano mpya wa Alizeh Shah kwa mara nyingine tena umezua gumzo ndani ya tasnia na miongoni mwa mashabiki wake.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Miss Pooja kwa sababu yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...