Alizeh Shah ajibu Tuhuma za Matumizi Mabaya ya Madawa ya Kulevya

Alizeh Shah amevunja ukimya wake kuhusu madai ya matumizi mabaya ya dawa za kulevya na kutokuwa na taaluma yaliyotolewa na Minsa Malik.

Alizeh Shah ajibu Tuhuma za Matumizi Mabaya ya Madawa ya Kulevya f

"kweli huyu mwanamke mwingine alimpiga kwanza Alizeh"

Alizeh Shah amejibu madai yaliyotolewa na Minsa Malik akisema alikuwa chini ya ushawishi wa madawa ya kulevya na kuwa mkali wakati wa utayarishaji wa mfululizo wa drama.

Alizeh alikuja kwenye Instagram kushiriki hadithi ambayo ilitumwa na mwanablogu Ayesha Jahangir Malik, na kuandika hadithi hiyo kwa urahisi:

"Ukweli daima utadhihirika."

Aisha alifichua katika hadithi yake kwamba shahidi asiyejulikana kwenye seti wakati wa tukio lililodaiwa alisema kwamba ni kweli Minsa ndiye aliyempiga kofi Alizeh kwanza.

Hadithi hiyo ilisomeka: "Chanzo kisichojulikana [kwenye seti] kilinidokeza kuhusu tukio hili ambalo limekuwa likienea kwenye mitandao ya kijamii, kuhusu Alizeh Shah na mwigizaji mwenzake ambaye alimshutumu Alizeh kwa utovu wa nidhamu.

"Wakati kwa kweli huyu mwanamke mwingine alimpiga Alizeh kofi kwanza na kuanzisha vurugu za kimwili, na kuvunja taaluma yote iliyowekwa.

“Wafanyakazi na wasanii wenzake wapo upande wa Alizeh kwa sababu tukio hilo lilitokea majira ya saa 6 usiku na Alizeh hakutoka kwenye seti hadi saa 12 alfajiri, baada ya kukamilisha upigaji picha wake, hata baada ya kudhalilishwa na kushambuliwa mbele ya kila mtu.

"Na hiyo inazungumza juu ya maadili yake ya kazi.

"Kwa hivyo ushauri wangu ni kwamba usiamini kila kitu unachokiona kwenye mitandao ya kijamii bila kusikia hadithi ya mtu mwingine kwanza."

Maendeleo yalikuja baada ya Minsa Malik alidai Alizeh alikuwa akimtusi.

Minsa alisema: "Kamera ilikuwa inazunguka na nilikuwa kwenye eneo la tukio.

“Alizeh Shah pia alikuwepo na ni wazi alikuwa ametumia dawa za kulevya. Alinisogelea na kunirushia sigara ya bangi.

“Nilirudi nyuma ili kumkwepa, na kwa kujibu, nikampiga kofi.

"Kisha akaanza kutenda kwa jeuri. Alitumia lugha ya matusi na akararua nguo zake mwenyewe huku akipiga kelele.

"Alikuwa juu kabisa alipofanya vibaya. Kamera iliyopiga picha pia ilinasa video yetu wakati wa machafuko."

Mtayarishaji wa maudhui ya kidijitali Shazma Karam alionyesha kumuunga mkono Alizeh Shah na kusema kwamba angetoka katika shutuma hizi kwa nguvu zaidi.

Shazma aliandika:

"Hata hii itapita mdoli wangu. Uwe hodari, nakupenda sana.”

"Kwa kweli, yeye ni mmoja wa watu wanyenyekevu zaidi ambao nimewahi kukutana nao maishani mwangu. Hakika nimehuzunishwa sana baada ya kuona kile ambacho kinaweza kuaminiwa na kusambazwa kwa urahisi kwenye mtandao.

"Kweli mitandao ya kijamii ina upande mzuri, lakini pia kuna hasi nyingi.

“Kamwe usitoke upande wako, Mwenyezi Mungu akutoe katika uchafu huu na akubariki kwa kila la kheri. Ameen.”



Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unafikiri Kareena Kapoor anaonekanaje?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...