Alizeh Shah alikosoa kwa Kuvuta Sigara hadharani

Video imesambaa kwa kasi ya mwigizaji wa Pakistan Alizeh Shah akivuta sigara. Hii imesababisha ukosoaji kwenye mitandao ya kijamii.

Alizeh Shah alikosolewa kwa Kuvuta Sigara Hadharani f

"anataka kuwa mada moto moto kila wakati."

Mwigizaji wa Kipakistani Alizeh Shah amekosolewa baada ya video iliyosambaa mitandaoni ikimuonyesha akivuta sigara ndani ya gari.

Video hiyo inamwonyesha Alizeh akiwa ameketi kwenye gari na marafiki zake huku akivuta sigara.

Hii ilisababisha baadhi ya watumiaji wa mitandao ya kijamii kumkosoa mwigizaji huyo.

Idadi kadhaa ya watu walimwita Alizeh mnafiki na kumshutumu kwa kupotosha utamaduni wa Pakistani.

Mtu mmoja aliandika hivi: “Mwanamume anapovuta sigara huharibu mapafu yake.

"Mwanamke anapovuta sigara inaharibu tabia yake. Sijui kama wanawake hawana mapafu, au wanaume hawana tabia. Unafiki kwa wote.”

Mwingine alisema: "Wakati wa kukuza ufeministi, wasichana wa Pakistani wameenda mbali sana, wamekubali tamaduni za Uropa kabisa, iwe ni mavazi au mtindo wao wa maisha… Ole!! #AlizehShah.”

Mtu wa tatu alisema: "Alizeh Shah ni mfano bora wa jinsi tasnia ya showbiz inakuharibu."

Maoni moja yalisomeka: "Anahitaji umakini tu anataka kuwa mada moto moto kila wakati."

Watu wengine walichukua fursa hiyo kukejeli jambo hilo, wakichapisha meme.

Mtu mmoja alisema: “Kuvuta sigara kunadhuru afya. Ujumbe wa utumishi wa umma na Alizeh Shah.

Baadhi ya watu waliamua kuphotoshop uso wa Alizeh kwenye pakiti ya sigara.

Watumiaji wengine wa mitandao ya kijamii waliamini kuwa Alizeh hakuwa anavuta sigara bali bangi.

Huku wengi wakimkosoa Alizeh, wengine walimkashifu mtu aliyehusika kurekodi video hiyo bila ridhaa yake.

Mtu mmoja alisema: "Ujasiri wa kurekodi maisha ya kibinafsi ya mtu bila idhini."

Wengine wengi walisema lilikuwa chaguo la kibinafsi la Alizeh.

Mmoja aliandika: “Kwa hiyo???? Ni chaguo lake binafsi. Waache watu waishi.”

Mwingine alisema: “Kuvuta sigara ni mbaya lakini kunaruhusiwa, kwa kuwa ni chaguo la kibinafsi la mtu maishani mwake.

“Hebu tuache kujadili maisha ya wengine kwa kuleta mambo madogo madogo ili kuwabana!”

Mtu mmoja alidai kuwa Alizeh alikosolewa kwa sababu yeye ni mwanamke, na kuongeza kuwa hakuna kinachosemwa kuhusu wavutaji sigara wa kiume.

Alizeh Shah amekuwa na mzozo siku za nyuma, huku watu wakimkosoa mavazi yake kwenye Tuzo za Hum Style mnamo Julai 2021.

Pia alikabiliwa na upinzani kwa kukata nywele zake fupi.

Hii si mara ya kwanza kwa mtu mashuhuri kupokea flak kwa kuvuta sigara hadharani.

Mnamo 2017, mwigizaji maarufu wa Pakistani Mahira Khan alipigwa picha akivuta sigara pamoja na Ranbir Kapoor kwenye mitaa ya New York.

Hii ilichochea uvumi wa uchumba na kupelekea mwigizaji huyo kunyatiwa.

Pia alihukumiwa kwa kuvaa nguo fupi isiyo na mgongo.

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Gurdas Maan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...