Alibaba: Dastaan-e-Kabul hatachukua nafasi ya Tunisha Sharma

Baada ya kifo cha Tunisha Sharma, watengenezaji wa Alibaba: Dastaan-e-Kabul wanasema onyesho litaendelea lakini halitachukua nafasi ya mhusika Tunisha.

Alibaba Dastaan-e-Kabul hatachukua nafasi ya Tunisha Sharma f

"Sio rahisi kupiga picha za mkasa, lakini maisha lazima yaendelee"

Imeripotiwa kuwa Alibaba: Dastaan-e-Kabul itaendelea lakini haitakuwa na mwigizaji mpya atakayechukua nafasi ya Tunisha Sharma.

Tunisha alijitoa uhai akiwa kwenye seti ya onyesho hilo na mamake baadaye alidai kuwa mwigizaji mwenzake Sheezan Khan ndiye aliyemfanya Tunisha kuchukua hatua hiyo kali.

Wawili hao waliripotiwa kuchumbiana lakini baadaye walitengana.

Muda mfupi baadaye, uvumi ulianza kuenea kwamba Alibaba: Dastaan-e-Kabul ingeghairiwa.

Inaarifiwa kuwa onyesho hilo litaendelea, hata hivyo, halitambadilisha Tunisha na mwigizaji mwingine kuchukua nafasi yake.

Badala yake, kutakuwa na jozi mpya ya wahusika wakuu na kutakuwa na mwelekeo wa hadithi mpya.

Afisa wa kituo aliambia Nyakati: “Kipindi hakika hakitatoka hewani. Itaendelea.”

Kipindi hiki kwa sasa kinarekodiwa umbali wa kilomita tatu kutoka kwa seti asili.

Mshiriki mmoja wa waigizaji alisema: "Sio rahisi kupiga picha za mkasa, lakini maisha lazima yaendelee, na tunafurahi kwamba jumba la uzalishaji na chaneli wameamua kuendelea na kipindi."

Mamake Tunisha Sharma Vanita alikuwa amedai kuwa Sheezan aliwahi kumpiga.

Lakini katika mkutano na waandishi wa habari, dadake Sheezan, Falaq Naaz, alimshutumu Vanita kwa "kupuuza" Tunisha na kusema kwamba huzuni yake ilitokana na kiwewe chake cha utotoni.

Familia ya Sheezan pia ilidai kuwa familia ya Tunisha iliwahi kudhibiti fedha zake.

Wakati huo huo, Shirikisho la Wafanyakazi wa Cine wa Magharibi mwa India (FWICE) lilituma arifa kwa watayarishaji wa kipindi - Alind Shrivastava na Nissar Parvez, wakidai uzembe mkubwa.

Barua hiyo ilisomeka hivi: “Kesi za vifo vya kujiua kwa waigizaji na waigizaji wachanga zinaongezeka na vifo hivyo vingeweza kuepukika ikiwa watayarishaji wangefuatilia mambo kama haya yanayotokea kwenye tovuti.

"Wafanyakazi wote wameajiriwa na wazalishaji kwa ajili ya mradi wake na hivyo ni wajibu wa wazalishaji kuangalia ustawi, usalama na usalama wa wafanyakazi.

"FWICE inadai sana hatua kwa watayarishaji wa kipindi hicho Alibaba: Dastaan-e-Kabul kama dhima ya usalama, usalama wa wafanyakazi wote hutegemea juu yao.

"Njama zozote dhidi ya wafanyikazi wowote zilipaswa kufuatiliwa na watayarishaji na kuchukuliwa hatua za haraka dhidi ya wanachama waliokosea.

"Hata hivyo, watayarishaji wana nia ya kupata pesa nzuri tu kutokana na umaarufu wa show kutokana na waigizaji wakuu na waigizaji ambao wanafuatwa na umma kwa ujumla."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Kuku Tikka Masala ni Kiingereza au Mhindi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...