Jalada la Alia Bhatt la Vogue Thailand la Slammed kwa Kuhariri Kupita Kiasi

Alia Bhatt hivi majuzi alionekana kwenye jalada la Vogue Thailand, ingawa idadi ya kushangaza ya watumiaji wa mtandao walijitahidi kumtambua.

Jalada la Alia Bhatt la Vogue Thailand la Slammed kwa Uhariri wa Kupindukia - f

"Haionekani kama yeye."

Alia Bhatt kwa sasa anatawala mioyo baada ya kushinda Tuzo ya Kitaifa kwa filamu yake, Gangubai Kathiawadi.

Muigizaji huyo hivi karibuni alifanya filamu yake ya kwanza ya Hollywood na Heart of Stone.

Alia pia amekuwa akitawala vichwa vya habari kwa uigizaji wake mzuri katika filamu ya Bollywood iliyotolewa hivi karibuni, Rocky Aur Rani Kii Prem Kahani.

Walakini, licha ya kupata umaarufu, mwigizaji huyo mara nyingi analengwa kwa madai ya upasuaji na maneno ya kutatanisha kuhusu ndoa yake na Ranbir Kapoor.

Kesi haikuwa tofauti wakati huu watumiaji wa mtandao waliposhindwa kumtambua kwenye jalada la toleo jipya zaidi la Vogue Thailand na trolled yake kwa ajili hiyo hiyo.

Kuchukua Reddit, mtumiaji hivi majuzi alidondosha picha ya Alia Bhatt baada ya kuonyeshwa kwenye jarida.

Mwigizaji huyo alionekana akiwa amevalia mavazi meupe yenye rangi nyeupe. Alikamilisha sura yake kwa mwonekano wa vipodozi laini vya umande.

Mwigizaji huyo aliongezea sura yake na pete za kuvutia za taarifa.

Mtumiaji aliandika picha hiyo: "Alia Bhatt: Vogue Thailand."

Jalada la Alia Bhatt la Vogue Thailand Limeshutumu kwa Uhariri wa Kupindukia - 2Mara tu picha iliposhirikiwa kwenye Reddit, watumiaji wa mtandao walionyesha maoni yao kwa haraka.

Walishindwa kutambua uso wa mwigizaji kwenye ukurasa wa jalada.

Watumiaji wachache walilinganisha mwonekano wa Alia Bhatt na Shraddha Kapoor na Parineeti Chopra.

Akionyesha ufanano huo, mtumiaji mmoja aliandika: “Sawa… Nilidhani ni Parineeti na ningepuuza kisha nikasoma kichwa.”

Jalada la Alia Bhatt la Vogue Thailand Limeshutumu kwa Uhariri wa Kupindukia - 3Mwingine alisema: "Haitambuliki. Sio upasuaji, ni Photoshop au labda vipodozi au usemi tu.

Mtumiaji wa tatu aliandika: "Rahisi kwenye photoshop, Vogue. Angalau turuhusu tumtambue."

Mwingine alisema: “Nilitumia dakika nzima nikitafuta tu kugundua kuwa alikuwa kwenye jalada. Haionekani kama yeye.”

Alia Bhatt alifunga pingu za maisha na ranbir kapoor mnamo Aprili 2022 na kumkaribisha mtoto wao miezi michache iliyopita.

Katika mahojiano na Harper's Bazaar, Alia alijadili mabadiliko katika mwili wake baada ya ujauzito.

Kuhusiana na hili, alifichua kuwa hapo awali alikuwa akiukosoa mwili wake lakini sasa anahisi raha zaidi.

Jalada la Alia Bhatt la Vogue Thailand Limeshutumu kwa Uhariri wa Kupindukia - 1Alia pia alishangazwa na uwezo wa ajabu wa mwili wa mwanadamu, akisema:

“Moja ya mambo niliyoshangaa sana ni jinsi mwili wa mwanadamu ulivyo wa ajabu.

"Jinsi inavyokusaidia, inakutunza na kile inachoweza kufanya.

"Ni nzuri sana na pia, kazi nyingi.

"Nilipokuwa mdogo, nilikuwa mkosoaji wa mwili wangu, lakini hivi ndivyo ningemwambia mdogo wangu: Una miaka mbele yako. Usijali kuhusu jinsi mwili wako unavyoonekana.”

Jalada la Alia Bhatt la Vogue Thailand Limeshutumu kwa Uhariri wa Kupindukia - 4Wakati huo huo, Alia Bhatt alichukua Hadithi yake ya Instagram mnamo Julai 4, 2023, na kuandaa kipindi cha Maswali na Majibu na wafuasi wake.

Wakati huo huo, mmoja wa mashabiki alihoji mama huyo mpya kuhusu hisia zake kwa wimbo, 'Tum Kya Mile', baada ya kujifungua binti yake.

Akijibu sawa, mwigizaji huyo alisema kuwa kufanya kazi mara tu baada ya kujifungua ni kazi ngumu kwa mama wachanga.

Pamoja na majibu yake, mwigizaji huyo alishiriki picha ya zamani kutoka siku ya mwisho ya upigaji wa filamu, ambayo alionekana amechoka.

Ujumbe wake unaweza kusomeka kama: “Hii ilikuwa ni siku ya mwisho ya upigaji risasi… Naonekana nimechoka lakini nimeridhika!

"Kurudi kufanya kazi kama mama mpya katika taaluma yoyote haitakuwa rahisi kamwe ..."

"Unahisi hisia mbalimbali kwa wakati mmoja bila kutaja tofauti kubwa ya kimwili katika nishati yako lakini ninashukuru sana & nahisi upendeleo sana na kuungwa mkono na timu na wafanyakazi ambao walikuwa wanaelewa.

"Ninawahisi akina mama wachanga kila mahali… hasa wale ambao wanapaswa kuanza kazi mara moja baada ya kujifungua kwa sababu si rahisi kamwe."

Ravinder ni mhitimu wa BA ya Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa vitu vyote vya mitindo, urembo, na mtindo wa maisha. Pia anapenda kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ukandamizaji ni shida kwa Wanawake wa Briteni wa Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...