Alia Bhatt anakabiliwa na Msukosuko kwa kutetea Ukafiri wa Baba yake

Mahojiano ya zamani ya Alia Bhatt kuhusu yeye kuzungumza juu ya ukafiri kuhusiana na baba yake yanaenea kwa kasi, na mwigizaji huyo anapokea upinzani.

Alia Bhatt anakabiliwa na Misukosuko kwa kutetea Ukafiri wa Baba yake - f

"Waigizaji wanarekebisha ukafiri sasa???"

Alia Bhatt anakabiliwa na pingamizi kwa kumtetea babake Mahesh Bhatt kwa kudanganya mke wake wa kwanza na kumpenda Soni Razdan.

Mzee video ya kumtetea babake kwenye mahojiano yanasambaa kwenye mitandao ya kijamii.

Hivi majuzi, mmoja wa watumiaji wa Reddit alichimba mahojiano ya zamani ya Alia Bhatt ambapo alizungumza juu ya mapenzi ya nje ya baba yake Mahesh Bhatt.

Mahesh Bhatt alifunga ndoa na mwigizaji Kiran Bhatt na wanandoa hao walikuwa na binti, Pooja Bhatt.

Baadaye, alikutana Soni Razdan na akampenda akiwa bado ameolewa na Kiran.

Ingawa Mahesh hatimaye aliachana na Kiran, hakuwahi kumtaliki.

Wakati wa moja ya mahojiano yake, wakati akitangaza filamu yake Kalank, Alia aliulizwa kuhusu mawazo yake juu ya ukafiri na mahusiano ya nje ya ndoa.

Kwa hili, alisema kwamba haenezi ukafiri kwani mambo hufanyika kwa sababu.

Alisema: “Baba yangu alikutana na mama yangu kwa sababu alikuwa na uhusiano wa kimapenzi nje ya ndoa.

“Mimi si kama mtu mweusi na mweupe kuhusu maisha; wakati mwingine katika maisha, mambo hutokea kwa sababu.

"Kwa kweli, haungetaka kueneza ukafiri, na mimi siuenezi, lakini ninaelewa asili ya wanadamu - sio rahisi kila wakati, na ni jambo ambalo limeenea."

Pia alitaja katika mahojiano kuwa ukafiri umeenea katika jamii yetu na kuongeza kuwa mtu anapaswa kukabiliana nayo kwa ukomavu.

Aliwaambia watu kuelewa mchakato badala ya kugeuza vichwa vyao mbali:

“Huwezi kusema haipo au haiwezi kuwepo. Ni hivyo!

"Kwa hivyo jaribu kuelewa, iangalie kwa njia tofauti, au usikubaliane nayo, lakini uwe na mtazamo fulani juu yake na usigeuze kichwa chako."

Wakati huo huo, maoni ya Alia kuhusu ukafiri na mapenzi nje ya ndoa yamesambazwa sana kwenye mtandao, na watu wanamzonga kikatili kwa kumtetea Mahesh Bhatt.

Mtumiaji mmoja alisema: "Waigizaji wanarekebisha ukafiri sasa??? Nilisikia kitu kimoja kutoka kwake, karan na DP.

“Kwanini udanganye lakini??? Achana tu au tengana!!! Tafadhali mpe heshima mwenzako.”

Mwingine alisema: “Yeye ni zao la uhusiano mgonjwa wa Mahesh. Ana wajibu wa kuhalalisha jambo hilo.”

Mtumiaji mwingine aliandika: "Wacha tuone ikiwa anashikilia kauli hii wakati Ranbir anamdanganya."

Walakini, sehemu ya mashabiki walimpongeza muigizaji huyo na kumsifu kwa kuchukua kwake ukafiri.

Wanamtandao walitaja kuwa Alia hakupaswa kuulizwa maswali kama hayo, kwani hakuwa na jukumu lolote kwake baba, Uchumba wa nje wa ndoa wa Mahesh Bhatt.

Wachache pia walimsifu Alia kwa kuchukua msimamo kwa ajili ya wazazi wake badala ya kuwachafua hadharani.



Aarthi ni mwanafunzi wa Maendeleo ya Kimataifa na mwandishi wa habari. Anapenda kuandika, kusoma vitabu, kutazama sinema, kusafiri, na kubofya picha. Kauli mbiu yake ni, "Kuwa mabadiliko unayotamani kuona ulimwenguni





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Umekuwa mwathirika wa unyanyasaji wa mtandao?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...