Alaya F anafunua alizingatia Kazi ya Pua

Alaya F alifunua kwamba anafikiria kupata upasuaji wa mapambo, akisema kwamba anafikiria kazi ya pua.

Alaya F adhihirisha alichukulia Pua Ayubu f

"Ni kama kitu kidogo sana ulimwenguni."

Alaya F amekiri kwamba alifikiria kupata upasuaji wa mapambo kwa pua yake.

Nyota inayoinuka ilielezea kuwa ni kwa sababu ya "donge kidogo" upande mmoja wa pua yake.

Walakini, hakuwahi kufanyiwa upasuaji wa mapambo na akafunua kuwa labda hataenda chini ya kisu.

Alaya alielezea: “Ndio, nimefanya hivyo. Nimezingatia, sijafanya hivyo.

"Nadhani kila mtu amekuwa kama, 'Labda nifanye ...' Ni jambo dogo zaidi, hata sijui ikiwa watu wanaweza kuliona.

“Kwa hivyo, upande huu wa pua yangu ndio mzuri, huu una uvimbe kidogo hapa. Ni kama kitu kidogo sana ulimwenguni. ”

Alaya aliendelea kusema kuwa labda hatapata pua yake kamwe, akisema:

"Labda sitawahi kuifanya kwa sababu haina maana kabisa."

Mnamo mwaka wa 2020, Alaya F alimfanya kwanza kuwa Sauti katika Jawaani Jaaneman.

Filamu hiyo inaona Alaya akicheza mtoto wa miaka 21 mwanamke mjamzito ambaye anadai kuwa mpenda wanawake mwenye umri wa miaka 40 (Saif Ali Khan) ni baba yake.

Alaya alishinda Tuzo ya Filamu ya Mwanzo wa Mwanamke Bora.

Hapo awali alisema alikuwa amezidiwa na msaada uliopatikana.

“Sitasema sikutarajia mapenzi, nilikuwa nikitarajia mapenzi, lakini sana sikutarajia.

"Nakumbuka wakati hakiki zilipoanza kutoka na nilikuwa nazisoma, nilikuwa kama," Sawa, inaendelea vizuri. Kila kitu kinasikika vizuri, watu wanasema mambo mazuri.

"Lakini basi, ikawa nzuri sana kuwa kweli.

"Nilikuwa kama, 'Sasa kuna kitu kinajisikia mbali kwa sababu sijasoma hakiki mbaya'.

“Nilikwenda kusaka ukaguzi mbaya wa utendaji wangu na nilikwenda kila mahali.

"Hata nilitazama video za troll hizo za YouTube ambao husema tu mambo kwa sababu ya kusema vitu.

"Nilienda kutafuta uwindaji mbaya na ninafurahi kusema sikuipata."

Mbali na filamu, Alaya alikuwa kwenye vichwa vya habari baada ya uvumi kwamba alikuwa kwenye uhusiano na Aaishvary Thackeray.

Uvumi ulizuka baada ya kuhudhuria sherehe yake ya kuzaliwa huko Dubai.

Walakini, Alaya F alikataa uvumi huo.

“Ni rafiki mzuri sana. Najua ni jambo la kusema, lakini sisi ni marafiki wazuri wa familia.

"Mama zetu wanafahamiana, babu yangu anamjua mama yake, tumejuana kwa muda mrefu sana.

"Ni sasa tu kwamba vyombo vya habari hugundua picha yetu pamoja na kudhani kuwa kuna jambo linaendelea."

Alipoulizwa ikiwa anaaibika na uvumi kama huo wa uchumba, Alaya alijibu:

"Ninamuona tu kuwa mcheshi. Kwa uaminifu, ninapobofyewa, ninaona kama pongezi kubwa. ”

Aliongeza kuwa amekuwa kwenye filamu moja tu, na paparazzi wanamuunga mkono kiufundi kwa kumsukuma kwenye mwangaza.

Alaya ameongeza: “Nadhani ni sawa; watu wanachukulia vitu hivi kwa uzito sana.

"Tulikwenda kwa masomo ya kuigiza pamoja, mtu fulani alitubofya na wanataka kufanya hadithi sasa, nzuri kwao!"

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."