Alaya F anakumbuka Uzoefu wa Ghostly huko New York

Alaya F amefunua kwamba alikuwa na uzoefu wa roho wakati aliishi New York. Alikuwa akisoma wakati huo.

Alaya F anakumbuka Uzoefu wa Ghostly huko New York f

"Nilikuwa nikisikia nyayo kubwa"

Alaya F amefunguka juu ya uzoefu wa kijinga ambao alikuwa nao wakati alikuwa akisoma huko New York.

Alifunua kwamba mzimu uliishi katika nyumba yake na kwamba kulikuwa na "vitu vingi vya kutisha ambavyo vitatokea".

Alaya alielezea kuwa atasikia "nyayo kubwa" kwa nyakati za kushangaza wakati wa mchana na oga ingewashwa yenyewe.

Alidai pia kwamba wakati mmoja, aliona mzuka.

Rafiki yake pia alihisi kitu cha kushangaza.

Alaya alikumbuka: “Wakati nilikuwa nikiishi na kusoma huko New York, kulikuwa na mzuka katika nyumba yangu ya New York.

“Nilikuwa nikisikia miguu kubwa katikati ya usiku.

“Wakati mwingine, oga ilikuwa ikiwasha ovyo.

"Kulikuwa na vitu vingi vya kutisha ambavyo vingetokea."

Walakini, mambo yalionekana kuongezeka wakati aliona mwangaza ukipita, ukimwondoa Alaya na rafiki yake.

Alaya F aliendelea: "Halafu, siku moja, kitu kilitokea ambapo, kutoka kona ya jicho langu, niliona mwangaza huu wa haraka ukinipita.

"Nilikuwa kama, 'umeiona hiyo?' na alikuwa kama, 'Sikuona chochote lakini nilihisi kitu kilinigonga kama hii kana kwamba kuna mtu alikuwa akikimbia na mimi'.

"Hapo ndipo nilikuwa kama," Sawa, kuna kitu kingine kinaendelea hapa ", halafu niliogopa sana, sikutaka kurudi nyumbani kwangu."

Alaya F hapo awali alifunua kwamba alifikiria kupata kazi ya pua kwa sababu ya "mapema kidogo" upande mmoja wa pua yake.

Alielezea: “Ndio, nimewahi. Nimezingatia, sijafanya hivyo.

"Nadhani kila mtu amekuwa kama, 'Labda nifanye ...' Ni jambo dogo zaidi, hata sijui ikiwa watu wanaweza kuliona.

“Kwa hivyo, upande huu wa pua yangu ndio mzuri, huu una uvimbe kidogo hapa. Ni kama kitu kidogo sana ulimwenguni. ”

Alaya aliendelea kusema kuwa labda hatapata pua yake kamwe, akisema:

"Labda sitawahi kuifanya kwa sababu haina maana kabisa."

Alaya F alicheza mechi yake ya kwanza ya Sauti mnamo 2020 huko Jawaani Jaaneman, ambayo pia ilicheza Saif Ali Khan.

Filamu hiyo inamhusu broker wa mali na mnyama wa chama huko London ambaye anakabiliana na binti ambaye hakujua alikuwa naye, ambaye pia ni mjamzito.

Filamu hiyo ilimwona Alaya F akishinda Tuzo ya Filamu ya Mwanzo wa Mwanamke Bora.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Unapendelea divai gani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...