Vifungo vya Akshay kwenye wiki ya mtindo wa Lakme

Akshay Kumar husababisha kashfa kwa kumfanya Levis yake afunguliwe na Twinkle Khanna kwenye barabara ya matembezi


Kukamatwa hakutafanyika mara moja

Akshay Kumar amesababisha athari huko India kwa kukwama kwake kwa paka ambapo anapata Twinkle Khanna, mkewe, kufungua vifungo vya jeans. Akshay alikuwa kwenye njia panda anayepandisha chapa ya jezi ya Levis na wakati ambapo mtindo ulipaswa kutolewa, aligeukia kwa mkewe mbele ya hadhira na akamfanya afanye hivyo.

Akshay Kumar ndiye balozi wa chapa ya jeans ya Lawi nchini India. Maonyesho ya mitindo yalikuwa sehemu ya wiki ya mtindo wa Lakme ya 2009, iliyofanyika katika hoteli ya Grand Hyatt, huko Santa Cruz, Mumbai, India.

Kitendo hiki cha Akshay kimesababisha maandamano kadhaa nchini India. Mwanaharakati wa kijamii, Anil Nair, amewasilisha malalamiko dhidi ya waandaaji wa Akshay, Twinkle na Lakme, akidai kwamba kile Akshay alifanya kwa maoni kamili ya umma juu ya barabara hiyo ilikuwa ya aibu na mbaya.

Kufumba vifungo AkshayPolisi ya Vakola ya Mumbai imesajili MOTO dhidi ya muigizaji na waandaaji. Inspekta Mwandamizi S Neklikar alisema, "Tuliona vipande vya magazeti na video za onyesho kabla ya kusajili MOTO chini ya Sehemu ya 294 ya IPC (Kanuni ya Adhabu ya India). Mwendesha mashtaka wa umma pia alishauriwa. ” Aliongeza, “Sasa tutarekodi taarifa za watu katika hadhira. Kukamatwa hakutafanyika mara moja. ”

Kuthibitisha tukio hilo, Naibu Kamishna wa Polisi wa Mumbai Nisar Kulambole alisema, "Ikiwa watapatikana na hatia ya uchafu, basi tutaanzisha kesi zinazofaa dhidi ya muigizaji na waandaaji."

Sehemu ya 294 ya IPC inamtaja mtu ambaye anafanya vitendo vyovyote vibaya mahali pengine pa umma, au anaimba, anasoma au kutamka wimbo wowote mchafu, uliopigwa au maneno, ndani au karibu na sehemu yoyote ya umma. Ikiwa atapatikana na hatia, mshtakiwa anaweza kukabiliwa na kifungo ambacho kinaweza hadi miezi mitatu, au faini, au zote mbili.

Akshay Kumar ni mmoja wa nyota wengi wa Sauti ambao wameonekana kwenye wiki ya Lakme Fashion ya 2009 huko Mumbai. Nyota wengine ni pamoja na Shahrukh Khan, Malaika Arora, Kangana Ranaut, Tushar Kapoor na Genelia D'Souza.

Mwelekeo wa waigizaji wa Sauti wanaojitokeza kwenye maonyesho ya mitindo ya aina hii unakua. Hasa, kuidhinisha bidhaa kubwa za mitindo kama Lawi.

Maandamano ya tukio hilo yamegawanyika maoni. Wengi wa kizazi kipya wanasema alikuwa akikuza anuwai ya "nguo iliyofungwa" ya Levis na haipaswi kuchukuliwa kwa uzito ili kuhakikisha kukamatwa au kesi ya korti. Wakati kizazi cha zamani hakijafurahishwa na kuhisi aina hii ya tabia mbaya huko India inahitaji kuvunjika moyo. Hasa, kwa sababu Akshay amepata heshima ya Padma Shri aliyopewa.

Hapa kuna kipande cha video cha "kufunua vifungo" vya jeans ya Akshay kwenye wiki ya Lakme Fashion 2009.

video
cheza-mviringo-kujaza

Itakuwa ya kupendeza kuwa na maoni yako juu ya hili. Je! Ni jambo linalokubalika au je! Nyota wa Sauti wanapaswa kuwajibika zaidi kwa umma?



Nazhat ni mwanamke kabambe wa 'Desi' anayevutiwa na habari na mtindo wa maisha. Kama mwandishi aliye na ustadi wa uandishi wa habari, anaamini kabisa kaulimbiu "uwekezaji katika maarifa hulipa masilahi bora," na Benjamin Franklin.




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia WhatsApp?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...