Fugly wa Akshay Kumar ni Msisimko wa Jamii

Vijendra Singh amejiandaa kuwa bingwa wa kaimu na msisimko mkali wa Fugly. Iliyotayarishwa na Akshay Kumar, filamu hiyo pia inaigiza Jimmy Shergill.

fugly

"Ni kama, ndoto zangu zote zinatimia moja kwa moja. Nina furaha sana kwamba ninapata kile nilichotaka maishani."

Khiladi Akshay Kumar ametunga blockbuster ya kufurahisha, fugly. Msisimko huu wa kijamii umefanya mazungumzo mengi kwenye tasnia.

Kabir Sadanand anafanya maonyesho yake ya mwongozo na sinema hii, chini ya Uzalishaji wa Mbuzi wa Grazing. Mtayarishaji mtendaji ni Sohaib Hassan. Tofauti na kichwa, nyota za sinema hii sio chochote lakini ni "fugly".

Orodha hiyo inajumuisha Jimmy Shergill, Kiara Advani, Vidushi Mehra, Anshuman Jha, Arfi Lamba na Mohit Marwah kati ya wengine. Mzalishaji Akshay Kumar pia anaonekana kidogo. Hata na waigizaji hawa wote, watu wanafurahi sana kuona bondia Vijendra Singh akicheza na uigizaji wake wa kwanza fugly.

fuglyBondia maarufu wa India anasema: “Ni kama, ndoto zangu zote zinatimia moja kwa moja. Nina furaha sana kwamba ninapata kile nilichotaka maishani. Ninatoka katika kijiji kidogo na kufanya hivyo kufikia wakati huu imekuwa uzoefu mzuri sana. ”

Pamoja na Vijendra, binamu wa Mohit Marwah wa Sonam Kapoor na Arjun Kapoor pia ni muigizaji wa kwanza kuhusika na fugly.

Kabir Sadanand ambaye tayari amejaribu bahati yake katika uigizaji na uandishi hapo awali, sio chochote lakini ana ujasiri juu ya mradi huu. Akizungumzia jinsi alivutiwa na washiriki, Kabir anasema:

“Ni wageni lakini walichukua sanaa ya uigizaji mzuri sana. Walipitia semina ya mwezi mzima na mkufunzi wa diction na mtaalam wa ukumbi wa michezo. Hatukutaka kuwafundisha jinsi ya kutenda ili wawe wa asili. "

fugly ni hadithi ya marafiki wanne wachanga ambao wamemaliza tu na vyuo vikuu na kujaribu kumaliza shida ya mwisho kabisa. Kadiri hadithi inavyoendelea njama inabadilika wakati kikundi hiki cha marafiki wasio na wasiwasi wanakutana na SHO, ambayo ni Shergill.

fugly

Kuanzia hapo, mfululizo wa matukio hubadilisha mwenendo wa maisha yao. Njama hiyo imewekwa huko Delhi na tena, mji mkuu ni chombo yenyewe katika sinema.

fugly ina viungo vyote sahihi kuwa ya kusisimua ya kupendeza ya masala. Kinachomfanya huyu awe wa kipekee zaidi kuliko wengine, ni ujumbe wa kijamii ndani yake.

Wakosoaji tayari wanadai kwamba sinema hii inahubiri ujumbe muhimu sana wa kijamii. Walakini mkurugenzi Kabir anakanusha madai haya:

“Hatuhubiri chochote. Tunatoa tu matamko kama "Inatisha kwa wanawake". Tunauliza maswali kwa jamii, sio kuhubiri. ”

fugly

Vijana wa wanachama wa fugly inasemekana amefungwa vizuri wakati wa risasi. Sherehe ilionekana kuendelea hata baada ya kumaliza risasi. Vijendra na Mohit pamoja na Kiara na Arfi walianza ziara ya kitaifa ya uendelezaji na inasemekana walifurahiya kila sehemu.

Baada ya mikutano ya waandishi wa habari huko Hyderabad walishuka kwenye kilabu cha usiku cha huko ambapo walijitokeza kwa nyimbo maarufu kama 'Fugly' kutoka kwenye sinema. Waigizaji pia walifurahiya safari ya baiskeli huko Mumbai kutangaza sinema hiyo.

fugly

Mohit Marwah alisema kwa utani: "Sisi wote wanne [Vijender, Kiara, Arfi na mimi] ambao ni sehemu ya fugly waigizaji wamekuwa wakizunguka kama kuku wasio na kichwa kutoka jiji hadi jiji wakitangaza filamu. Wakati mwingine ninapoamka, sijui niko mji gani. ”

Walitembea kwenye ngazi siku ya mwisho ya Lakme Fashion Week Spring Summer / Resort 2014. Vijendra mwenye talanta nyingi anakubali: "Ninapenda kujaribu vitu tofauti. Baada ya kujiimarisha katika Ndondi, niliacha kucheza na filamu yangu inayokuja fugly.

"Sasa nimewekwa kutembea kwa njia panda na mtindo wangu wa JAT kwa Archana Kochar ambayo inafanya mchanganyiko mzuri. Ni mbuni mzuri na kwa hivyo sio mimi tu bali pia Mohit, Kiara & Arfi wanafurahi kuhudhuria onyesho lake kwenye Lakme Fashion Week. ”

fuglyIngawa nyota zote changa zilikuwa karibu wakati wa mchakato wa upigaji risasi, haikuwa mwendo mzuri. Rafiki wa muda mrefu wa Akshay Kumar Salman Khan alitoka nje wakati akipiga wimbo wa kichwa, 'Fugly' aliimba na Yo Yo Honey Singh. Sallu alidhaniwa hakufurahishwa na saa ngapi Akshay alikuwa akichukua wimbo huo na akaacha risasi bila kumaliza.

Chanzo kutoka kwa seti hiyo kiliripoti: "Salman Khan mwanzoni hakujua juu ya maelezo ya wimbo huo. Wakati, risasi Salman aligundua kuwa Akshay alikuwa na wakati zaidi wa skrini kwenye video na kwa hivyo alitulia nje baada ya kupiga ubeti wa kwanza wa wimbo. Wote tuliachwa tukishtuka. ”

Wakati mkurugenzi hakuweza kumshawishi kurudi na kumaliza, waliendelea na kumaliza wimbo na Akshay na washiriki wengine wa wahusika.

video
cheza-mviringo-kujaza

Ripoti hizi zote kwa kweli zinawafanya watu wawe na hamu zaidi ya sinema na wimbo, 'Fugly'. Honey Singh, Prashant Vadhyar, Raftar na Badshah wamekuja pamoja kuunda muziki wa sinema hiyo. Nyimbo zingine kama 'Fugly' na 'Dhup Chik' tayari zinachezwa mara kwa mara katika vilabu na vituo vya redio.

fugly ina ishara zote za hit: kikundi kipya cha waigizaji wenye talanta, na hadithi ya kuvutia na ujumbe wa kijamii. Nyimbo za peppy ziko tu kuongeza burudani zaidi. Tutaona ikiwa watazamaji wanafikiria fugly ni jumla ya "pasia wasool" au sio kutoka Juni 13.



Bipasa anapenda kuandika na kusoma nakala ambazo ziko karibu na moyo wake. Mhitimu wa Fasihi ya Kiingereza, wakati haandiki kawaida huwa anajaribu kupata kichocheo kipya. Kauli mbiu ya maisha yake ni: "Usikate Tamaa kamwe."




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Imran Khan zaidi kwa yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...