Akshay Kumar nusura Afariki alipokuwa akitengeneza filamu ya 'Blue'

Akshay Kumar alikumbuka tukio ambalo alikaribia kufa alipokuwa akirekodi filamu yake ya 2009 'Blue'. Tafuta alichosema.

Nani Akshay Kumar amelaumiwa kwa Filamu yake Flops f

"Kulikuwa na papa 40-45 karibu nami."

Akshay Kumar alifunguka kuhusu wakati ambapo alikuwa na uzoefu wa karibu kufa kwenye seti za Blue (2009).

Mmoja wa waimbaji wa kwanza wa sauti ya juu wa sauti ya juu wa Bollywood, Akshay aliigiza katika filamu kama Aarav Malhotra.

Blue kilifuata kisa cha kundi la watu walioingia baharini kutafuta hazina iliyopotea.

Tukio la kushangaza lililomhusisha Akshay Kumar lilitokea wakati mwigizaji huyo alikuwa ndani ya maji bila tanki za oksijeni.

Shark pia walikuwa wakimkaribia Akshay, na alipoteza kiasi kikubwa cha damu katika mchakato huo.

Akshay alikumbuka: “Niligonga kichwa changu kwenye meli iliyozama na kujeruhiwa futi 150 chini ya maji, na damu ikatoka.

“Nilikuwa nimeduwaa. Ningeweza kuwa nimekufa. Ningeweza kuliwa na papa mmoja.

"Kulikuwa na papa 40-45 karibu nami.

"Papa wawili walisikia harufu ya damu na wakaanza kunijia.

"Papa mmoja alinifukuza hadi juu ya bahari nilipokuwa nikiogelea kurudi salama.

"Niligundua papa sio tishio kwako hadi wahisi kutishiwa."

Ingawa Blue ilikuwa na matarajio makubwa juu yake, filamu hiyo ilitangazwa kuwa flop kwenye ofisi ya sanduku.

Filamu hiyo pia ilionyeshwa Sanjay Dutt (Sagar 'Sethji' Singh), Zayed Khan (Sameer 'Sam' Singh) na Lara Dutta (Mahima 'Mona' Singhania).

Blue Katrina Kaif pia aliigiza kama Nikita 'Nikki' Malhotra.

Mwimbaji maarufu wa Australia Kylie Minogue alijitokeza maalum katika wimbo 'Chiggy Wiggy'. Sonu Nigam na Suzanne D'Mello pia waliimba naye.

Wakati huo huo, mkurugenzi Anees Bazmee hivi karibuni alithibitisha kwamba Akshay Kumar hataonekana Bhool Bhulaiyaa 3. 

Anees alisema: “Hapana, Akshay si sehemu ya Bhool Bhulaiyaa 3. Ninakufa kufanya kazi naye.

"Lakini kwa bahati mbaya, sijaweza kuandika filamu ambapo tunaweza kufanya kazi pamoja."

"Katika siku zijazo, hakika ndio."

Kwa upande wa kazi, Akshay, anayejulikana kwa kutoa filamu kadhaa ndani ya muda mfupi ana miradi mingi ijayo iliyopangwa.

hizi ni pamoja na Sarfira, Singham Tena, Karibu kwenye Jungle, Vedat Marathe Veer Daudle Saat, Hera Pheri 3, Khel Khel Mein na Nguvu ya Anga.

Nyota huyo atakuwa nyota katika filamu ya Ali Abbas Zafar Bade Miyan Chote Miyan, iliyopangwa kutolewa Aprili 10, 2024.

Pamoja na Akshay Kumar, filamu pia ina nyota Tiger Shroff, Sonakshi Sinha, Prithviraj Sukumaran, Alaya F na Manushi Chhillar.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Toleo la nani la 'Dheere Dheere' ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...