Aima Baig anaelezea Ndoa na Mipango ya Baadaye

Wakati wa Maswali na Majibu kwenye Instagram, Aima Baig aliangazia mada kuhusu maisha yake ya kibinafsi kama vile ndoa na mipango yoyote ya siku zijazo.

Aima Baig anaelezea Ndoa na Mipango ya Baadaye f

“Nitafutie moja kwanza. Ni lazima iwe biashara.”

Hivi majuzi Aima Baig alishiriki katika kipindi cha Maswali na Majibu kwenye Instagram, akiwaalika wafuasi wake kumuuliza maswali ya wazi zaidi kuhusu mada yoyote.

Kikao hicho kiligeuka kuwa moja ya vipindi vya burudani ambavyo Aima amewahi kufanya kwenye mitandao ya kijamii.

Aliulizwa maswali mbalimbali kuhusu waigizaji anaowapenda na hali yake ya uhusiano.

Alipoulizwa ni waigizaji gani anawapenda zaidi, Aima alielekea ulimwengu wa Hollywood na kusema alikuwa shabiki wa Steve Carell, Cameron Diaz na Anne Hathaway.

Kisha Aima aliulizwa ni filamu gani ya mwisho aliyotazama kwenye sinema.

Alisema ilikuwa Oppenheimer, akiongeza kwamba alifurahia filamu hiyo sana hivi kwamba alitaka kuitazama tena.

Lakini swali lililoulizwa zaidi lilikuwa juu ya hali ya uhusiano wake. Mfuasi aliuliza kama Aima hakuwa mchumba au kama alikuwa akichumbiana na mtu yeyote. Alithibitisha kuwa hakuwa kwenye uhusiano.

Shabiki mmoja alijitolea kumtafutia Aima mwenzi wake, ambapo mwimbaji huyo alijibu:

“Nitafutie moja kwanza. Ni lazima iwe biashara.”

Akielezea maneno yake ya busara, Aima aliendelea kusema kuwa kusiwe na shinikizo la kuolewa, kutokana na shinikizo la wanawake katika jamii.

Alipoulizwa kama angefikiria kuigiza, Aima Baig hakuthibitisha wala kukanusha uwezekano huo, lakini alijibu swali kwa urahisi.

Maswali na Majibu yalichukua zamu ya kushangaza wakati shabiki mmoja alimuuliza Aima hofu yake kuu ni nini, na akajibu kuwa ni kupoteza wapendwa wake.

Shabiki mmoja aliuliza: “Je, pesa zinaweza kununua furaha?”

Aima alijibu kwa nukuu:

"Ni bora kulia kwenye Rolls Royce kuliko kuwa na furaha kwenye baiskeli."

Aima aliombwa kutoa ushauri kwa mtu ambaye alijikuta akijaribu mara kwa mara kufanya jitihada za kuanzisha uhusiano lakini hisia hizo hazikurudiwa.

Aima alimwambia mtu binafsi walihitaji kutambua kama mtu huyo alikuwa na thamani ya juhudi mwishowe.

Kwa upande wa kitaalamu, Aima Baig alitoa wimbo wake mpya zaidi 'Funkari' mnamo Julai 2023.

Pia alitumbuiza kwenye sherehe za ufunguzi wa Kombe la Asia.

Utendaji wake ulikutana na majibu tofauti.

Wengine walijivunia mafanikio yake huku wengine hawakufurahishwa.

Mtu mmoja alisema: "Asante kwa kuharibu sherehe nyingine ya ufunguzi na uteuzi wako wa nyimbo za darasa la 3 na kusawazisha midomo badala ya kuimba tu."

Maoni mengine yalisomeka: “Unaimba vizuri sana. Zima tu maikrofoni yako."

Sana ni mwanasheria ambaye anafuatilia mapenzi yake ya uandishi. Anapenda kusoma, muziki, kupika na kutengeneza jam yake mwenyewe. Kauli mbiu yake ni: "Kuchukua hatua ya pili siku zote sio ya kutisha kuliko kuchukua ya kwanza."



Nini mpya

ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni jukumu gani la kushangaza zaidi la filamu la Ranveer Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...