Aima Baig anashutumiwa kwa kunakili Billie Eilish kwenye Video ya Muziki

Aima Baig alitoa video ya wimbo wake mpya 'Long Time' lakini alishutumiwa kwa kunakili Billie Eilish.

Aima Baig anashtakiwa kwa kunakili Billie Eilish kwenye Video ya Muziki f

"Sasa anaiga Billie Eilish?"

Aima Baig alitangaza kukaribia kutolewa kwa wimbo wake mpya zaidi, uliopangwa kwa wakati unaofaa kwa ajili ya Eid ul-Fitr lakini alikabiliwa na ukosoaji kwa madai ya kunakili Billie Eilish.

Licha ya maandalizi yake, Aima aliamua kuzindua wimbo kwenye hafla hii nzuri.

Aliendelea kuwachokoza mashabiki kwa maneno machache ya kuvutia kwenye mpini wake wa Instagram.

Akitimiza ahadi yake, Aima Baig aliwatendea mashabiki wake kwa 'Long Time', toleo lake jipya la muziki.

Wengi waliusifu wimbo huo kwa vielelezo vyake vya kuvutia na urembo wa mtindo unaokumbusha haiba ya Hollywood.

Wengine walionyesha kutoridhishwa, haswa kuhusu ujumuishaji wa maandishi ya Kiingereza na Kipunjabi yanayofafanua baada ya kuachana mapambano.

Wimbo huu mpya uliotolewa una mchanganyiko wa mitindo, mitindo ya nywele na vipodozi, uliowekwa dhidi ya mandhari ya kuvutia ambayo yanaonyesha mvuto wa Hollywood.

Katika chapisho lake la Instagram akizindua 'Long Time', Aima Baig alisisitiza imani yake katika mvuto wa jumla wa wimbo huo.

Alisisitiza uwezo wake wa kuvutia hadhira katika asili mbalimbali.

Licha ya mapokezi mchanganyiko, kina cha mada na mguso wa kihisia wa wimbo huo hauwezi kukanushwa, na kuwapa wasikilizaji uchunguzi wa kuhuzunisha wa upendo na hasara.

Baadhi ya mashabiki walilinganisha mwonekano wa Aima Baig na hisia za kimataifa kama vile Taylor Swift na Ariana Grande.

Wengine walimsifu kwa kutengeneza nafasi ya kipekee katika tasnia ya muziki ya Pakistan.

Wingi wa ukosoaji na uchunguzi uliibuka kutoka kwa watazamaji wenye utambuzi.

Walielekeza umakini kwa kile walichokiona kama mfano wa matumizi ya kisanii kwa upande wa Aima Baig.

Walidai kuwa video yake ya muziki iliazima sana vipengele vya mtindo kutoka kwa Billie Eilish.

Hadhira walihisi kama walirejeshwa miaka ya 1990 baada ya kutazama video ya muziki ya Aima Baig.

Jambo moja ambalo watazamaji walichunguza lilikuwa ni mtindo wa nywele wa kupindukia wa Aima.

Ilikuwa ponytail ya juu iliyopambwa kwa mtindo mzuri sana. Ilikuwa mwangwi wa kuona ambao ulikuwa na mfanano usiopingika na mwonekano wa kipekee ulioonyeshwa na Billie Eilish.

Hii ilikuwa kwenye video yake ya wimbo wa 'What Was I Made For?'.

Mtumiaji aliuliza: "Sasa ananakili Billie Eilish?"

Mwingine aliongeza: "Alinakili sura ya Ariana Grande na dhana ya Billie Eilish."

Akipiga video ya muziki, mmoja alisema:

"Alipiga kelele wakati huu wote na hii ndio tunapata? Wimbo wa hali ya chini sana. Huu sio muziki wa Pakistani hata kidogo.

"Anaiga tu kila kitu kutoka Hollywood."

Mwingine alikosolewa: “Na ana ujasiri wa kumshutumu Nehaal kwa kumuiga? Aima hana hata mtindo na haiba yake mwenyewe.”

Sikiliza 'Long Time'

video
cheza-mviringo-kujaza


Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea Vinywaji Vipi vya Krismasi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...