Ahmad Ali Butt anakabiliwa na Maswali Yanayochukiza

Humayun Saeed alikuwa mgeni kwenye podikasti ya Ahmad Ali Butt. Hata hivyo, marehemu alikosolewa kwa maswali aliyouliza.

Ahmad Ali Butt akabiliana na Migogoro kuhusu Maswali Yanayochukiza f

"Kisha unambusu hivi?"

Humayun Saeed hivi majuzi aliangaziwa kama mgeni kwenye podikasti ya Ahmad Ali Butt.

Tangu wakati huo, imevutia umakini mkubwa na kutengeneza vichwa vya habari kwa sababu isiyotarajiwa.

Wakati wa podikasti, Ahmad Ali Butt aliuliza swali lisilo la kawaida na lenye utata.

Ahmad aliuliza kuhusu tukio maalum la kumbusu kutoka kwa mfululizo maarufu Taji, ambapo Saeed anacheza mpenzi wa zamani wa Princess Diana Dk Hasnat Khan.

Akicheka, Ahmad aliuliza: “Je, ulifanya mazoezi kwa ajili ya tukio la kumbusu Taji? "

Swali hilo lilimshangaza Humayun Saeed.

Hata hivyo, alijibu kwa utulivu. Alikaa kimya kwa muda kisha akasema:

“Mazoezi? Unaita hiyo busu?"

Ahmad kisha akauliza: “Basi unabusu hivi?”

Kisha akasogeza ulimi wake karibu.

Humayun Saeed alieleza kuwa tukio hilo lilikuwa ni kitendo kilichofanywa mbele ya skrini ya kijani kibichi.

Ilibuniwa tu kuonekana kama eneo la kumbusu.

Swali hilo na athari zake zilizua utata mkubwa kwenye mitandao ya kijamii.

Watumiaji wengi walionyesha kutofurahishwa kwao na safu ya uchunguzi ya Ahmad Ali Butt na ishara yake ya dharau alipokuwa akiuliza swali.

Wakosoaji waliona kuwa swali hilo halikufaa na kumweka Humayun katika hali isiyofaa.

Baadhi ya mashabiki hata walipendekeza kuwa swali hilo lilimkasirisha Saeed.

Upinzani dhidi ya Ahmad umekuwa mkali, huku wengi wakimshutumu kwa kukosa adabu katika mahojiano yake ya podcast.

Mtumiaji mmoja aliandika: "Watumiaji YouTube na podcasters hawa wametoa maadili yao kwa maudhui na faida."

Mwingine aliongeza: “Inasikitisha kuona Ahmad Ali Butt akishuka hadi kufikia viwango vya chini hivi. Anahitaji kujifunza umuhimu wa kudumisha taaluma.”

Mmoja alisema: “Kuuliza swali lisilo na ladha kunaakisi vibaya juu ya Ahmad Ali Butt.

"Anapaswa kuzingatia maudhui yenye maana badala ya kufurahisha kwa bei nafuu."

Mwingine alisema: “Unaweza kujua jinsi Ahmad Ali Butt alivyokata tamaa.

"Anataka kuuliza maelezo kama haya yasiyofaa kwa burudani yake mwenyewe. Bado sijasahau alichotuma meseji kwa Maha Ali Kazmi. Mtu asiye na aibu."

Mmoja alisema:

"Amekuwa akiishi katika uchafu kwa muda mrefu hivi kwamba maswali na tabia zisizofaa kama hizo zinaonekana kuwa sawa kwake."

Mwingine alisema: "Humayun hangepaswa kukubali kufanya podcast naye."

Mmoja alisema: “Kumtazama tu usoni kunanifanya nijisikie wa ajabu. Anatoa nguvu nyingi ambazo humfanya mtu akose raha.”

Mwingine aliuliza: "Ukosefu wa aibu kwa jina la ucheshi? Ni nchini Pakistan pekee.”

video
cheza-mviringo-kujaza

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na MOTO dhidi ya Honey Singh?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...