Matukio ya Ahad Raza Mir ya 'Uovu wa Mkazi' yanalaumiwa kwa Talaka

Uvumi kuhusu talaka ya Ahad Raza Mir na Sajal Aly unaendelea na sasa, watu wanalaumiwa kwa matukio yake ya ujasiri katika 'Resident Evil'.

Matukio ya Ahad Raza Mir ya 'Uovu wa Mkazi' yanalaumiwa kwa Talaka f.

"Sababu imepatikana hatimaye."

Uvumi kuhusu talaka ya Ahad Raza Mir na Sajal Aly unaendelea, huku watumiaji wa mitandao ya kijamii wakiweka lawama kwa mambo tofauti.

Baadhi ya watumiaji wa mtandao sasa wanasema kwamba matukio yake ya ujasiri katika Netflix Mkazi mbaya ndio wa kulaumiwa kwa talaka yao.

Mfululizo wa Netflix unatokana na toleo maarufu la mchezo wa video wa survival horror.

Ahad anaigiza Arjun Batra, mkimbizi wa Kihindi anayeishi katika ulimwengu uliojaa virusi vya T.

Ingawa mwonekano mashuhuri wa Ahad katika mfululizo ulisifiwa, alipokea ukosoaji baada ya watazamaji kuona matukio yake ya ujasiri.

Onyesho moja lilionyesha mhusika mkuu Jade Wesker (Ella Balinska) akienda kwa tabia ya Ahad na kukaa kwenye goti lake.

Kisha wenzi hao hubusu kwa mapenzi kabla hajamwinua na huenda akambeba hadi chumbani.

Onyesho lingine linaonyesha wahusika wawili wakiwa kitandani pamoja.

Wengi walimkosoa muigizaji huyo na wengine hata kudai kuwa matukio hayo ndiyo yaliyosababisha yeye na Sajal Aly kuachana.

Mmoja alisema: "Sasa kila kitu kina maana. Ahad aliharibu ndoa yake na Sajal ili tu aweze kurekodi matukio ya kumbusu na kitandani kwa ajili ya Netflix.

"Alikuwa akimtumia Sajal kwa umaarufu na sasa alipata nafasi huko Hollywood, alimwacha."

Mtumiaji mwingine alitoa maoni: "Ahad Raza Mir alimwacha Sajal Aly ili kumbusu mwigizaji wa Kiingereza. Mkazi mbaya?

"Sio kunyoosha pua yangu katika maisha yao ya kibinafsi lakini wtf bro."

Wa tatu alisema: "Sababu imepatikana hatimaye."

Mtumiaji mmoja aliandika: “Aliharibu maisha ya Sajal kwa kusema anataka kuoa kwanza lakini akiwa mwanamume aliyeoa, alikuwa akibusiana na kulala kitandani na mwanamke mwingine.

“Aibu kwako Ahad.”

Baadhi ya watumiaji wa mtandao waliamini kwamba ikiwa ni Sajal au mwigizaji mwingine anayefanya matukio ya ujasiri, wangeaibishwa.

Akionyesha kwamba Sajal aliwahi kukataa jukumu la Hollywood kwa sababu ya tukio la ujasiri, mtu mmoja alitoa maoni:

"Bado nakumbuka jibu la Sajal kwa kupewa sinema huko Hollywood.

“Kama Sajal angekuwepo mahali pake, watu wangemuaibisha.”

Mwingine alisema: "Ninatumai kweli kwamba Ahad Raza Mir atapata chuki kama hiyo kwa picha zake za ujasiri. Mkazi mbaya kama vile Mawra [Hocane] alivyofanya.”

Lakini baadhi ya watu waliwasihi wengine wasieneze madai hayo kuwahusu.

Mtu mmoja alisema: “Si sawa kwa sababu ni maisha yao ya kibinafsi na hatujui sababu iliyowafanya watengane.

"Tafadhali tumia akili yako."

Mwingine alisema: "Baadhi ya watu wanaoitwa staa waliachana na Ahad kwa sababu alikuwa na tukio la kumbusu kwenye onyesho la Netflix. Na walikuwa kama shukrani Sajal alimwacha kabla.

“Mbona unabashiri sababu ya wao kuachana.

"Kuwa na akili nyinyi bimbo wasio na akili."

Wakati huo huo, wawili hao wameacha kufuatana kwenye Instagram.

Tazama Eneo

video
cheza-mviringo-kujaza

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Mfalme Khan wa kweli ni nani?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...